ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนกิตติคุณ |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ หนูอินทร์ 2. เด็กหญิงกรรณิการ์ เกตุแก้ว
|
1. นางจิรัฐติกาล กันธิมา 2. นายธวัช กันธิมา
|
2 |
โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศุภากร หอมแม้น 2. เด็กหญิงรมิตา สิริจันโท
|
1. นางสาวนฤมล สุจิระวงศ์ 2. นายศิทชา สังข์แก้ว
|
3 |
โรงเรียนบางสะพานวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปัณณทัต เพชรนิล 2. เด็กหญิงกชกร แสนสำราญ
|
1. นางสาวฌัชฌา พลีไพล 2. นางทัสณียา แบบสังข์
|
4 |
โรงเรียนอรุณวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนกฤต ถนนทิพย์ 2. เด็กหญิงเบญญา พลไทย
|
1. นางสาวกนกวรรณ ทับปิง 2. นางสาวบุณยาภรณ์ บุรมย์
|
5 |
โรงเรียนธงชัยวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. นายกลวัชร เทียนส่งรัศมี 2. เด็กหญิงอารีย์ พม่า
|
1. นายมนต์ทพร วันทมาตย์ 2. นางสาวสุทธิ์สินี พลวงค์
|
6 |
โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศุภณัฐ ฟักเถื่อน 2. เด็กหญิงกรณิศ สกุลศรี
|
1. นางสาวชาลิณี บุญศรี 2. นางพิชญาภา วงษ์สุวรรณ์
|
7 |
โรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายชัยสิทธิ์ อันสุวรรณ 2. เด็กหญิงศศิวิมล แก้วทอง
|
1. นางสาวจินดารัตน์ พึ่งแย้ม 2. นางสาววิภาดา หนูน้อย
|
8 |
โรงเรียนธนาคารออมสิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสปราย กะชิด 2. เด็กหญิงอมร แสงสว่าง
|
1. นางฐิติกาญจน์ โกณฑา 2. นางสาววรรณนิดา เพ่งอินทร์
|
9 |
โรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสุธินันท์ ใจใหญ่ 2. เด็กหญิงไอรฎา ปิ่นมังกร
|
1. นางกรรณิการ์ หัสรังษี 2. นางสาวยลรดี เจริญนาค
|
10 |
โรงเรียนหว้ากอวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวรวุฒิ แสงใส 2. เด็กหญิงวรารมย์ แดงเวชงาม
|
1. นางสาวปิยะวรรณ เกื้อเส้ง 2. นางสาววริษฐา สุขวิลัย
|
11 |
โรงเรียนห้วยยางวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายไวทยุทต์ เปรมปราน 2. เด็กหญิงชลิตา บงกชสุวรรณ
|
1. นางพิศมัย ศิริธนศาสตร์ 2. นางสาวอมรรัตน์ ประสิทธินาวา
|
12 |
โรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกฤตพล ทองย้อย 2. เด็กหญิงขวัญจิรา สายสิทธิ์
|
1. ว่าที่ร้อยตรีธิติวุฒิ สินสอน 2. นางสาววิมล รอดสุกา
|
13 |
โรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชินวัตร ลือสันเทียะ 2. เด็กหญิงใจฟ้า เสริมแฟง
|
1. นางสาวขวัญจิตร ชนะสิทธิ์ 2. ว่าที่ร้อยตรีเพชรรุ่ง อ่วมทับ
|
14 |
โรงเรียนยางชุมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายจักรพันธ์ ศรีสุขสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงอนัญญา คีรีนิล
|
1. นางสาวณัฐวดี กุลชนะพิฑูรย์ 2. ว่าที่ร้อยตรีพงษ์สิงห์ ดวงนิราส
|
15 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายฐปกรณ์ ม่วงสด 2. เด็กหญิงจิรวดี อินพันทัง
|
1. นางดวงจิต บุญกาวิน 2. นางสาววนัสกรณ์ คงศรี
|
16 |
โรงเรียนเมืองปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธีรภัทร์ บุญชูวงค์ 2. เด็กหญิงญาณิศา สาตรแก้ว
|
1. นางจำเนียน บรรลือทรัพย์ 2. นางสาววรภัทร สาคร
|
17 |
โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายดำรงค์ จงดี 2. เด็กหญิงฐิติรัตน์ เปรมปรีดิ์
|
1. นางสาวปริศนา ฉิมสัญชาติ 2. นางวรันญาธรณ์ นนท์ทรัพย์
|
18 |
โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐพจน์ บุญคล้อย 2. เด็กหญิงวิภาดา อัมพวา
|
1. นางสาวณัฐพร จันทร์ชูกลิ่น 2. นางสาววิมลยา วัฒรอด
|
19 |
โรงเรียนอนุบาลกุยบุรี (วัดวังยาว) |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสิทธิพล จันทร์น้อย 2. เด็กหญิงปัทมพร เจี้ยมดี
|
1. นางสาวณุภาวี คงเกิด 2. นางสาวรัตนาภรณ์ ยามเย็น
|
20 |
โรงเรียนหนองพลับวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนวพร อินทร์ศรี 2. เด็กชายอรรถพล ชลอชล
|
1. นางนงค์ลักษ์ อุทัยธรรม 2. นางสาวประภาพรรณ ประกอบบุญ
|
21 |
โรงเรียนวังไกลกังวล |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพงษ์พิสุทธิ์ ทองปุย 2. เด็กหญิงภาวิณี วานิชสุจิต
|
1. นายอลงกรณ์ เดชะ 2. นายอาทิตย์ ชัยเทพา
|
22 |
โรงเรียนรักษ์วิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเตวิช บำรุงสุข 2. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ กาญจนภูสิต
|
1. นางสาวพิชามญช์ หอมชื่น 2. นางสาวรุ่งทิพย์ สีจูมพล
|
23 |
โรงเรียนบีคอนเฮาส์แย้มสอาดหัวหิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชวัลวิทย์ พรหมประดิษฐ์ 2. เด็กหญิงมิ่งขวัญ แซ่จาง
|
1. นายศิวรุท นาคลอย ครูไม่ครบจำนวน
|
24 |
โรงเรียนพุทธศาสน์โกศล(วัดวังยาว) |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธรรมรัตน์ พรมสอาด 2. เด็กหญิงเสาวภาพ ชูวงศ์วาลย์
|
1. นางสาวอรฐิตา เอี่ยมสะอาด 2. นางสาวอาภัสรา เรืองจ้อย
|
25 |
โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธนวัฒน์ เชยกลิ่น 2. เด็กหญิงอะภิญญา สถาพร
|
1. นางสาวกนกวรรณ พวงจำปา 2. นางสาวสุรีย์ภรณ์ รุ่งโรจน์ศุภกร
|
26 |
โรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสิรดนัย โพธิรัชต์ 2. เด็กหญิงภัคจิรา แสงทองอร่าม
|
1. นางสาวจรรยา สุขขา 2. นางสาวธัญประภา เทศแย้ม
|
27 |
โรงเรียนหัวหิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย จันทร์อิน 2. เด็กชายจิรภัทร อ่วมเมือง
|
1. นางสาวกมลวรรณ คล้ายพันธ์ 2. นางสาวดวงใจ วิถีพานิชย์
|