ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนอรุณวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศศิกาญน์ ตังคณากุล 2. เด็กหญิงญาญิฏา แก้วเครือ 3. เด็กหญิงรวีวรรณ แก้วฉวี
|
1. นายกฤดาการ บวรมงคลไพบูล 2. นางสุจีระภรณ์ คำหอม
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนธงชัยวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฉัตรแก้ว คงศิริ 2. เด็กหญิงจีราภรณ์ แก้วล้อม 3. นางสาววศินี เสือใหญ่
|
1. นางสาวสุณี เขตใหญ่ 2. นางอรพรรณ เรืองอินทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนบางสะพานน้อยวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกรวิชญ์ ประเสริฐยิ่ง 2. เด็กหญิงภูริชญา พูลประเสริฐ 3. เด็กหญิงธัญลักษณ์ ปานอุดม
|
1. นางสาวณัฐิธิดา เหมือนสุวรรณ 2. นางสาวโสภิศ ทองอยู่
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนอ่าวน้อยวิทยานิคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธเนศ ศิริโท 2. เด็กหญิงสุรพิชญ์ หนองมีทรัพย์ 3. เด็กหญิงปัทมพร สุกสี
|
1. นายจักรกริช อรชร 2. นางสาวอรนุช เรียงแหลม
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนห้วยยางวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายก้องกิดากร มณีโชติ 2. เด็กชายธนาธิป ทอดสนิท 3. เด็กชายพีรพัฒน์ เปลี่ยนสี
|
1. นายณัฐพงษ์ ประทับกอง 2. นางสาวสินิทรา บุญฤทธิ์ภักดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนหัวหินวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. นางสาวภวิภา พวงแก้ว 2. นางสาวนันฑกา กลมแก้ว 3. นางสาวฐานิต บัวพันธุ์
|
1. นางสาวกนกวรรณ ปัญโญนันท์ 2. นางสาวนีรนุช สาขะมุติ
|
7 |
|
7 |
โรงเรียนยางชุมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวัชราพร เหมือนวิไล 2. เด็กหญิงศศธร บุญเกิด 3. เด็กหญิงภัทรวดี เขียวเพชร
|
1. นางสาวณัฐวดี กุลชนะพิฑูรย์ 2. นายวสันต์ สุกร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนเมืองปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ นพรัตน์ 2. เด็กหญิงปาลิตา สวนทรัพย์ 3. เด็กหญิงอภัสรา สัญฐาน
|
1. นางสาวมลิตา อัจกลับ 2. นายสมพร นวไพบูลย์
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนกุยบุรีวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุกัญญา ผ่องจินดา 2. เด็กหญิงนัฐตะวัน หอมสนิท 3. เด็กหญิงณัฐธิดา สังคโยค
|
1. นางสาวพัชรี คล้ำจิต 2. นางสุมณฑา พูลผล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเนติพจน์ หงษ์ทอง 2. เด็กหญิงณัฎณิชา ไขโพธิ์ 3. เด็กหญิงลดาพร กุยรักษา
|
1. นายธีระพล ทองเปลว 2. นางศุภรา คล้ายเพ็ญ
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงศิรินทิพย์ เทียนทอง 2. เด็กหญิงกีรติกา เย็นใจ 3. เด็กชายนันทวุฒิ ทองใหม่
|
1. นางราตรี อรชร 2. นายโชติปกรณ์ ขวัญมงคล
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนหัวหิน |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณธิดา ไชยรถ 2. นางสาวนิชธาวัลย์ จันทร์มริด 3. เด็กชายอภิสิทธิ์ ซื่อตรง
|
1. นางปนัดดา จันทร์เฮ้า ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|