ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนประจวบวิทยาลัย |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงลภัสรดา ชุลีเชาว์โชติ 2. เด็กหญิงพิมพ์มาดา วะดี 3. เด็กหญิงปภากร สมบุตร 4. เด็กหญิงสุพิชญา กันเสือ 5. เด็กหญิงปัณฑ์ชนิต แต่แดงเพชร 6. เด็กหญิงณิชาพัชร ดามพชาติ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นายจตุพล ผลทวีทรัพย์ 2. นายจีระศักดิ์ พระแท่น ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนทับสะแกวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงภัทรวดี กรส่งแก้ว 2. เด็กหญิงเยน - 3. เด็กหญิงปุณยาพร เนตรคม 4. เด็กหญิงชนิกาณต์ อินทร์พลอย 5. เด็กหญิงกัญญารัตน์ แสนเมือง 6. เด็กหญิงสุฐิตา เหล่าพิมพ์ นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวชาลิณี บุญศรี 2. นางสาวศิริมล กุลชัยกุล ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนชัยเกษมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรัฐชฎาพร จันทร์เฉย 2. เด็กหญิงภุมรินทร์ ทองบ่อ 3. เด็กหญิงภัทรศยา ภิรมย์สด 4. เด็กชายพิษณุ เนียมคง 5. เด็กชายพีระพัฒน์ พลายแก้ว 6. เด็กชายสุทธิพงศ์ วงศ์เณร นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวพรสรวง สังขฤทธิ์ 2. นางสาววิมล รอดสุกา ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนยางชุมวิทยา |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวัชราพร เหมือนวิไล 2. เด็กหญิงภาพิมล ขาวงาม 3. นางสาวกุลนันทน์ แหย้มเปลี่ยน 4. นางสาวกมลชนก คีรีนิล 5. เด็กชายชัยเชษฐ์ เหี้ยมหาญ 6. นายจิรายุ เจียเจริญ 7. นายธนภูมิ เดชเพชร 8. นายเพชรรุ่ง เดชเพชร 9. นายจิณณวัตร ธงเพ็ง 10. นางสาวจีรนัฎ ภาคอุทัย
|
1. นางสาวณัฐวดี กุลชนะพิฑูรย์ 2. ว่าที่ร้อยตรีพงษ์สิงห์ ดวงนิราส 3. นายภุมริน วงศ์เณร
|
|
|
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธันยชนก บริภัณฑ์ 2. เด็กหญิงภาวิณี สุวรรณสุข 3. เด็กหญิงอริสา พวงแก้ว 4. เด็กหญิงพุทธธิดา ฝ่ายรีย์ 5. นางสาวพิริยา พนาพิทักษ์กุล 6. นางสาวสิเรียม เมียน นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางสาวจตุพร พึ่งพงษ์ 2. นายวุฒิพงษ์ คีรีวัฒน์ ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนวังไกลกังวล |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจันทร์เจ้า กมลเดชตระกูล 2. เด็กหญิงกาญกนกธ์ จันทร์หร่าย 3. นางสาวเบญจวรรณ เย็นยิ่ง 4. นางสาวกัลยรัตน์ ไพรรื่นรมย์ 5. นางสาวพิมพ์มาดา มั่นคง 6. นางสาววริภัทร จิตรภิรมย์ 7. นางสาวพัชราภา บ่อน้อย 8. เด็กหญิงขนิษฐา ไข่แก้ว 9. นางสาวนฤภร นุชคง 10. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ทัศนา
|
1. นางพัทธนันท์ เปลี่ยนศรี 2. นางศศิเพ็ญ วิมุกตานนท์ 3. นางสาวศิริพร สินสมุทรไทย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนสามร้อยยอดวิทยาคม |
สพม. ประจวบคีรีขันธ์ประจวบคีรีขันธ์ กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธนัชพร เนียมแก้ว 2. เด็กหญิงภัคณิชาภัทร รัตนสิทธิ์ชัชวาล 3. เด็กหญิงฐานิตา ศรีงาม 4. เด็กหญิงปวีณ์พร ปทุมล่องทอง 5. นางสาวสุตาภัทร โสดา 6. นางสาวณัฐณิชา ชังวัน นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. Mr.Julius Cano Pacheco 2. นายจีรยศ สินธุวงษานนท์ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|