ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวญาณิศา อนันต์เศรษฐศิริ |
1. นางสาวสุภาวรรณ จันทร์กระจ่าง |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงวรินทร กองอาษา |
1. นางศุภมาศ ดิลกศรี |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
79 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกนกอร ลิบลับ |
1. นางพัชรมัย บุญสอาด |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ อนุกูลประชา 2. เด็กชายธนภัทร แสงวณิช 3. เด็กหญิงอริสา คูหาทอง |
1. นางสาวอรณี หัสเสม 2. นางสาวพวงเพ็ญ สายสวาท |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
76.33 |
เงิน |
4 |
1. นายนัธทวัฒน์ แสงหว้า 2. นางสาวศศิกานต์ พันธ์ผู้ 3. นายสุธรรม วิยะเศษ |
1. นายนิติธรรม โชติคณากุล 2. นางนิษานาถ บุญยิ้ม |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
78.55 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายคีรีชล วิญญชมภูนาท 2. เด็กชายเมธาธรรม เกษมธรรมคุณ |
1. นายพีรพันธ์ ม่วงงาม 2. นางธัญญพัทธ์ ม่วงงาม |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
77.6 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวทัศษนันท์ จุ้ยนคร 2. นายปรมัตถ์ สัจจวิเศษ |
1. นายศิทชา สังข์แก้ว 2. นางสาวนฤมล สุจิระวงศ์ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายเจตนิพัทต์ ทองสุขธรรม |
1. นายทินกร บริบูรณ์ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
79.8 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายธนกร สาระวัน |
1. นายทินกร บริบูรณ์ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
4 |
1. เด็กหญิงพิชญาภา แสงทอง |
1. นายณฐกร ชาติสุทธิ์ |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
79 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายสายฟ้า ม่วงทอง |
1. นายทินกร บริบูรณ์ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวอรวรรณ เจริญลาภ |
1. นายทินกร บริบูรณ์ |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเขียนภาษาญี่ปุ่น (*สิ้นสุดระดับเขต*) ม.4-ม.6 |
73.66 |
เงิน |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวนันทิณี แก้วเผือก |
1. นางสาวปริญญา ใจตรง |
14 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 |
77.25 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายจิรัฎฐ์ เสริมสุข |
1. นางพัชรินทร์ แคล้วปรปักษ์ |
15 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายฐิติพงศ์ พ่วงเพชร 2. นายเดชณรงค์ เวชโอสถ |
1. นายพงษ์เทพ อุ่นอก 2. นายมิติชัย ชโลวัฒนะ |