ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กหญิงสุพิชชา คำจริง |
1. นางสาวอุมาภรณ์ ใคร่ครวญ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
65.5 |
ทองแดง |
11 |
1. นางสาวศศิวิมล วิเชียรโชติ |
1. นางสาวอุมาภรณ์ ใคร่ครวญ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
67.4 |
ทองแดง |
8 |
1. นางสาวรินรดา แซ่หยาง |
1. นางสาวเบญจพร มีจิตร |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
11 |
1. นายณัฐนันท์ จั่นเพชร |
1. นางสาวเบญจพร มีจิตร |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
4 |
1. เด็กหญิงดวงฤดี ทองศรี 2. เด็กชายทิพาภัทร วงศ์ชนะ |
1. นางสาวจุฑารัตน์ การภักดี |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายปุณยวัจน์ ตั่งแก้วไพฑูรย์ 2. นางสาวพิมพ์ชนก หนูน้อย 3. นางสาวมาย ชาวพม่า 4. นางสาวรุ่งนภา วงษ์น้อย 5. นายสุรเชษฐ์ จุ้ยมาลัย |
1. นางสาววิมลยา วัฒรอด 2. นางสาวณัฐพร จันทร์ชูกลิ่น |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
12 |
1. เด็กชายชาญพัฒน์ ต้นโต 2. เด็กชายเจริญชัย ขำดี |
1. นางสาววลีพร ทองยาว |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
10 |
1. นางสาวธัชรวีร์ พลับใหญ่ 2. นายแสงสุวรรณ เกิดสมจิตร |
1. นางสาววลีพร ทองยาว |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงพัณณิดา เสนาะคำ |
1. นางสาวสุทธิดา สารศิริ |
10 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
63.6 |
ทองแดง |
10 |
1. นายกิตติกร ประกอบชาติ |
1. นางสาวสุทธิดา สารศิริ |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) (*สิ้นสุดระดับเขต*) ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
8 |
1. เด็กหญิงนวิญญา ปานสง่า 2. เด็กชายวัชรพล มุ่งหาแก้ว |
1. นางสาวสุทธิดา สารศิริ 2. นางสาววิมลยา วัฒรอด |
12 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
4 |
1. เด็กชายกิตติกุล เทียมทัด 2. เด็กชายณัฐวุฒิ คุณรัตน์ |
1. นางศุภรา คล้ายเพ็ญ 2. นายธีระพล ทองเปลว |