ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
8 |
1. เด็กหญิงมาลิษา พูนผล |
1. นางสาวอภิรดี สาริกา |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
13 |
1. นางสาวชมพูนุช เทียนนาค |
1. นางสาวอภิรดี สาริกา |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
57 |
เข้าร่วม |
10 |
1. เด็กหญิงณิชารีย์ หลำวรรณะ |
1. นางพรจงกล ปิ่นทัศน์ |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา วรวาท |
1. นางสาวอภิรดี สาริกา |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
70.75 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวสุชานันท์ สาระ |
1. นางสาวเจนจิรา สินธุวงษานนท์ |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
77.2 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวปานศลี สุขอิ่ม |
1. นางพรจงกล ปิ่นทัศน์ |
7 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
8 |
1. เด็กหญิงสุกัญญา คุ้มเมือง 2. เด็กหญิงเบญญาภา คำแจง |
1. นางพรจงกล ปิ่นทัศน์ |
8 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
40 |
เข้าร่วม |
10 |
1. นางสาวปิยธิดา ไม้แหลม 2. นางสาววิภารัตน์ ชุมวงศ์ |
1. นางสาวอภิรดี สาริกา |
9 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงนลินญา ดิษยิ้ม 2. เด็กหญิงอภิญญา พ่อโคตร |
1. นางสาวเจนจิรา สินธุวงษานนท์ |
10 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
10 |
1. นางสาวศกลรัตน์ หว่านพืช |
1. นางสาวเจนจิรา สินธุวงษานนท์ |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กชายพงศ์พสุ กุลัดนาม |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
70 |
เงิน |
4 |
1. นายนิพันธ์ เย็นใส |
1. นางสาววันวิสา ม่วงปั้น |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพงศกร สังข์ลาโพธิ์ 2. เด็กหญิงภัทรวรรณ ทองน้อย 3. เด็กชายสรวิศ เพชรประดับ |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง 2. นางสาวฤทัยรัตน์ สอนเฉลิม |
14 |
คณิตศาสตร์ |
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 |
71 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวปวันรัตน์ ใจชื่นบาน 2. นางสาววิภาพร ใบเนียม 3. นางสาวอารีรัตน์ รังวัด |
1. นางสาวมลิตา อัจกลับ 2. นางสาววันวิสา ม่วงปั้น |
15 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
20 |
เข้าร่วม |
10 |
1. เด็กหญิงวนิดา จูฑารักษ์ |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง |
16 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
4 |
1. นายธศยศ เครือเหลา |
1. นางสาววันวิสา ม่วงปั้น |
17 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กชายกิตติศักดิ์ สุขเมือง 2. เด็กหญิงณิชนันท์ กลิ่นอยู่ |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง 2. นางสาวฤทัยรัตน์ สอนเฉลิม |
18 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
58 |
เข้าร่วม |
12 |
1. นางสาวจิราพร เริกสนิท |
1. นางสาวฤทัยรัตน์ สอนเฉลิม |
19 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
63.5 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กหญิงวิภาวี วงศ์ภาคำ |
1. นางสาวจิราพร สวัสดิภาพ |
20 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวชิดชนก เพชรประดับ |
1. นางสาวฤทัยรัตน์ สอนเฉลิม |
21 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
40 |
เข้าร่วม |
8 |
1. เด็กชายธนวัฒน์ รุ่งศรี |
1. นางสาวจิราพร สวัสดิภาพ |
22 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายธนภูมิ บุญรอด 2. เด็กหญิงพิชย์ชิณี สุขก่ำ 3. เด็กชายสุขโชค สมพงษ์ |
1. นางภัทรรณา แก้วทอง 2. นายชวกร คงกะเรียน |
23 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
10 |
1. นางสาวกัลยา อุดทา 2. นายธฤตวัน คล้ายพันธ์ 3. นายพัชรพล บริคุต |
1. นายชวกร คงกะเรียน 2. นางสาวธันยาภรณ์ ทองแท้ |
24 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
73.6 |
เงิน |
6 |
1. เด็กชายธนะดี นามศิริ 2. เด็กหญิงนิพากร พลศรีเมือง 3. เด็กหญิงรักษยา หลินลาโภ |
1. นางภัทรรณา แก้วทอง 2. นางสาววาสนา ภู่พวง |
25 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
74.67 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวชลธิดา ธรรมเนียม 2. นางสาวดวงพร ชูเชิด 3. นายวสุพล วงศ์น้อย |
1. นางสาววาสนา ภู่พวง 2. นางภัทรรณา แก้วทอง |
26 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
63.67 |
ทองแดง |
8 |
1. นายกิตตินันท์ สำราญ 2. นายณรงค์ชัย ทรศัพย์ 3. นายธนา คชพันธ์ |
1. นายภูดินันท์ โสมพะยอม 2. นางสาวปทิตตา ทวีศักดิ์ |
27 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
85.83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงสกาวรัตน์ แสงหิรัญ 2. เด็กหญิงสุตภาวี สุวรรณ 3. เด็กหญิงสุวิชาดา พลับใหญ่ |
1. นายชวกร คงกะเรียน 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงบังอร แผ่นไธสง |
28 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 |
82.67 |
ทอง |
8 |
1. นางสาวทิพยรัตน์ พุ่มซ้อน 2. นางสาวปวิตรา แวกประยูร 3. นางสาวพิชญากร มักเชียว |
1. นางสาวปัทมวรรณ เสืออบ 2. นางสาวธันยาภรณ์ ทองแท้ |
29 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
4 |
1. นายนิธิกร รังวัด 2. นายโสภณ ญาณทัศนา |
1. นายภูดินันท์ โสมพะยอม 2. นางสาวปัทมวรรณ เสืออบ |
30 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
93.25 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชาลินี มีเย็น 2. เด็กหญิงปวีณ์นุช พูนพิพิธ 3. เด็กหญิงภัสสมล ทองเทพ 4. เด็กหญิงอลิสา สังข์ทอง 5. เด็กหญิงเกวลิน สีละมุด |
1. นายนวกร จันทรรัตน์ 2. นางสาววรภัทร สาคร |
31 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
89.2 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวธนิศา สีหล้า 2. นางสาวพิมพ์ชนก พูลสิน 3. นางสาวพีณิษา นิลคำมล 4. นางสาวภัทราภรณ์ ศรีเลิศ 5. นางสาวสุพัตรา แสงหิรัญ |
1. นางสาววรภัทร สาคร 2. นายนวกร จันทรรัตน์ |
32 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
84.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกิตติญา ช้างทอง 2. เด็กชายชิณเดช วงภักดี 3. เด็กหญิงปณิตา จันทร์เฉย 4. เด็กหญิงศศิกานต์ เกษมสุขไพศาล 5. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย พลายบัว |
1. นางจำเนียน บรรลือทรัพย์ 2. นางสาวสมัชญ์ เอี่ยมสมัย |
33 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวปัณฑิตา สังทอง 2. นางสาวปุณณดา โชติประวิช 3. นางสาวภวิภา ทรัพย์ประเสริฐ 4. นางสาววรรณิดา รังสีวิจิตรประภา 5. นางสาวแคทลียา สุกสี |
1. นางจำเนียน บรรลือทรัพย์ 2. นางสาววรภัทร สาคร |
34 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
80.65 |
ทอง |
4 |
1. นายจักริน หน่อทิม 2. นางสาวพิชญานิน เพ็ชรสีขาว 3. นางสาวมาริณี แก้วมรกต 4. นางสาวสุพัตรา จิตรแจ่ม 5. นางสาวสุพัตรา ปั้นเกลี้ยว |
1. นางสาววรภัทร สาคร 2. นายนวกร จันทรรัตน์ |
35 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
75.2 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงจิรภัค แซ่อื้อ |
1. นางสาวสมัชญ์ เอี่ยมสมัย |
36 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
76.75 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงญาณิศา สาตรแก้ว 2. เด็กชายธีรภัทร์ บุญชูวงค์ |
1. นางสาววรภัทร สาคร 2. นางจำเนียน บรรลือทรัพย์ |
37 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
79 |
เงิน |
6 |
1. นางสาวกนกอร วงษ์ยี่สาร 2. นายศิริชัย บุตรทองคำ |
1. นางสาววรภัทร สาคร 2. นายนวกร จันทรรัตน์ |
38 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายขวัญชัย ลาเสือ 2. นางสาวจินต์จุทา คูหาเปี่ยมสุข 3. เด็กชายณรงค์ สีละมุด 4. เด็กหญิงณิชากร พนาพิทักษ์กุล 5. เด็กชายธนพนธ์ สุขมาก 6. นางสาวภัณฑิรา ชมเชย 7. เด็กชายรพีภัทร ขอจุลซ้วล |
1. นายทิณทิวา หาคำ 2. นางสาววีณา พนาพิทักษ์กุล |
39 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
4 |
1. เด็กหญิงปภาดา โชติประวิช 2. เด็กหญิงวรรณวิกา สีหล้า |
1. นางสาววีณา พนาพิทักษ์กุล 2. นายทิณทิวา หาคำ |
40 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
70 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวนันทวัน ท่าไคร้ 2. นางสาวอริสา สะอาดเอี่ยม |
1. นางสาววีณา พนาพิทักษ์กุล 2. นายทิณทิวา หาคำ |
41 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงจามิกร เดชมาก |
1. นางสาวจิรภัทร บุญเพ็ญ |
42 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
7 |
1. นายธนกฤต รัศมีเพ็ญ |
1. นางสาวจิรภัทร บุญเพ็ญ |
43 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายวรพล พงศ์สุวรรณ |
1. นางสาวจิรภัทร บุญเพ็ญ |
44 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
9 |
1. นายณัฐวุฒิ เนียเติม |
1. นางสาวจิรภัทร บุญเพ็ญ |
45 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76.4 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงนภาภัส อนุศรี |
1. นายอนุรัตน์ น้อยแก้ว |
46 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวกัลยรัตน์ เทศทอง |
1. นายอนุรัตน์ น้อยแก้ว |
47 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
75.4 |
เงิน |
7 |
1. นางสาวกัญญาณัฐ มีล้อม |
1. นายอนุรัตน์ น้อยแก้ว |
48 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวเปรมิกา แก้วเทศ |
1. นางสาววัณภาสิณี ยิ้มประเสริฐ |
49 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นายเอกรินทร์ แซ่โกว |
1. นางสาววัณภาสิณี ยิ้มประเสริฐ |
50 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายขวัญชัย ลาเสือ 2. เด็กหญิงจุฑารัตน์ เกี้ยมหู้ 3. เด็กหญิงปิยาพัชร อ้นเหลือง 4. เด็กชายภัทรวัฒน์ พลห้า 5. เด็กชายภูตะวัน ชมชื่น 6. เด็กหญิงมินตา บุญชู 7. เด็กชายศุภกร จันทร์มาก 8. เด็กหญิงสุชานาถ สำแดงเดช |
1. นางสาวรพัทรดา ผลเอนก 2. นางสาววัณภาสิณี ยิ้มประเสริฐ 3. นางสาวสมัชณ์ เอี่ยมสมัย |
51 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกิตตินันท์ บุญลือ 2. นางสาวจณิตชญา คีรีวัฒน์ 3. นางสาวพัฒน์นรี อนุหนายนน์ 4. นายรัตนากร ตรงฉาก 5. นางสาวลลนา เหมือนวาด 6. นายวุฒิชัย ยอดเมือง 7. นางสาวสุภัชชา เหมือนวาด 8. นายอภิเดช สมบูรณ์ |
1. นางสาววัณภาสิณี ยิ้มประเสริฐ 2. นางสาวรพัทรดา ผลเอนก 3. นายอนุรัตน์ น้อยแก้ว |
52 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงสิริวรรณ สมบูรณ์ |
1. นายจิระวิทย์ สุขจิตต์ |
53 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
37 |
เข้าร่วม |
9 |
1. นายสุเมธ เกตุทอง |
1. นายจิระวิทย์ สุขจิตต์ |
54 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
79.2 |
เงิน |
5 |
1. เด็กชายพิพัฒน์ชัย ไทยเขียว |
1. นางสาวขวัญเรือน สุภิมารส |
55 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
75 |
เงิน |
6 |
1. นายนราธิป อินโต |
1. นายภูริพันธุ์ ทองย้อย |
56 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) (*สิ้นสุดระดับเขต*) ม.4-ม.6 |
44 |
เข้าร่วม |
9 |
1. นางสาวปัณณ์ชญาญ์ พิรัชโภควินท์ |
1. นางสาวพรพิมล เหมือนแก้ว |
57 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 |
69.67 |
ทองแดง |
5 |
1. เด็กหญิงกนิษฐา คงกะเรียน 2. นางสาวพิมพ์ณารา คตะธรรมโม |
1. นางสาวอรอนงค์ อาจอ่อนศรี |
58 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
73.6 |
เงิน |
8 |
1. นางสาวกัญญพัชร์ ดีเหลือ 2. นางสาวอุมากร แก้วหาวงษ์ |
1. นางสาวปทิตตา ทวีศักดิ์ |
59 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
6 |
1. เด็กชายขวัญมงคล ศิริ 2. เด็กชายอติกานต์ พัดสี |
1. นางธนภร เรือกิจ |
60 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
4 |
1. นายธนพจน์ โพธิ์เกตุ 2. นายเจษฎา มั่นคงหัตถ์ |
1. นายเสนาะ พวงแก้ว |
61 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 |
83.75 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายชยพล อุณาสิง 2. เด็กชายชัยวัฒน์ ศิรินันท์ 3. เด็กชายนวกร ศรีจันทร์ |
1. นางสาวอำภา คงกระพันธ์ 2. นางสาวมลิตา อัจกลับ |
62 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวจีรนันท์ นุชนารถ 2. นายณัฐนันท์ อมศิริ 3. นายทัศน์พล เฮงใหญ่ |
1. นายศุภณัฐ ฉวีภักดิ์ 2. นางเพขราวัล ฉวีภักดิ์ |
63 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจุฑาทิพย์ โยธี 2. นางสาวนรัญญา ตรงฉาก 3. นางสาวสิริมนต์ แสงกล้า |
1. นางสาวมลิตา อัจกลับ 2. นายสมพร นวไพบูลย์ |
64 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
87.4 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงปาลิตา สวนทรัพย์ 2. เด็กหญิงสุพิชฌาย์ นพรัตน์ 3. เด็กหญิงอภัสรา สัญฐาน |
1. นายสมพร นวไพบูลย์ 2. นางสาวมลิตา อัจกลับ |