ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
9 |
1. นายรพีภัทร เขียวชอุ่ม |
1. นางเดือนแข อ่วมขาว |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
6 |
1. เด็กหญิงธัญลักษณ์ กงไกรษร 2. เด็กหญิงธารวิมล บุญรีบส่ง 3. เด็กหญิงพิชญาดา พระจันทร์ |
1. นางสาวนันทวรรณ ใหญ่ท้วม 2. นางสาวศศิประภา จีนสินธุ์ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
5 |
1. นางสาวณัฐชนันทร์ โถแก้ว 2. นางสาวพนิดา เหมือนอ่วม 3. นายภัทรพล ปิ่นประวัตร 4. นางสาวมณีนุช ปกป้อง 5. นางสาวแมลงปอ ทองคำ |
1. นางพิศมัย ศิริธนศาสตร์ 2. นายสมภพ อุสาหะ |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
66.6 |
ทองแดง |
8 |
1. นางสาวธัญยพร พิศมัย 2. นายภัทรภัทร์ มาลี |
1. นางพิศมัย ศิริธนศาสตร์ 2. นายสมภพ อุสาหะ |
5 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กหญิงชลิดา แก้วคำลา 2. เด็กหญิงอรวรรณษา อินทร์เพ็ชร |
1. นายสุธันชัย ลิ้มสกุล 2. นางสาวสินิทรา บุญฤทธิ์ภักดี |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
7 |
1. เด็กหญิงกาญจนาพร เต็งรัง |
1. นางสาวปวีณา สินกลัด |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
69.6 |
ทองแดง |
5 |
1. นางสาวนีนี มูฮะหมัด |
1. นางสาวปวีณา สินกลัด |
8 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
67.2 |
ทองแดง |
7 |
1. นางสาวนีนี มูฮะหมัด |
1. นางสาวปวีณา สินกลัด |
9 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
62.4 |
ทองแดง |
4 |
1. เด็กหญิงชลลดา ทิพวรรณ 2. เด็กหญิงอัญมณี แสงทอง 3. เด็กหญิงเมษญา วงค์ทับแสงทอง |
1. นางสาวอมรรัตน์ ประสิทธินาวา 2. นางสาวจันทิมา กลิ่นรัน |
10 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
7 |
1. นางสาวนรินทร บุญรอด 2. นางสาวแก้วกัญญา ศรีภักดี |
1. นายชุติพนธ์ วงษ์ชื่น 2. นางสาวพิไลลักษณ์ ศรีชุม |
11 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
6 |
1. เด็กหญิงขวัญฤทัย แย้มกลัด 2. เด็กชายไอศูรย์ ภุมรี |
1. นางสาวพัชรินทร์ วงค์ทับแสงทอง 2. นางสาวพิไลลักษณ์ ศรีชุม |