ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงพัชราภา ม่วงสอน |
1. นางสาวเมวิกา จารีมุข |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัสช์ จ้อยร่อย |
1. นางสาวเมวิกา จารีมุข |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
72.5 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา บัวนาค 2. เด็กหญิงอัยญาภรณ์ พ่วงตรง |
1. นางสาวไอลดา อ่ำยิ้ม 2. นางสาวปฐมาวดี อินแพง |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
76 |
เงิน |
5 |
1. นายศิขรินท์ แซ่ตัน |
1. นางสาวปฐมาวดี อินแพง |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
70 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงธีมาพร ชินใย |
1. นางสาวไอลดา อ่ำยิ้ม |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงตมิสา อินใจธรรม 2. เด็กหญิงธิดาภรย์ ไทรงาม 3. เด็กหญิงรัตติกาล นพรัตน์ |
1. นางสาวณัฐิญาภรณ์ เดชเกตุ 2. นายสิทธิพงค์ เดิมชัย |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
9 |
1. นางสาวนิสา หงษา 2. นางสาวยุพารัตน์ ขำพวง 3. นางสาววรัญญา โมรานิล |
1. นางณัฐนรี แขวงโสภา 2. นางสาวอัยลัดดา ตองอ่อน |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
73.1 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงภรนิภา เหล่าตึก 2. เด็กชายภูมิพิพัฒน์ สุดชา 3. เด็กหญิงศรัญญา วงษ์ยี่สุ่น |
1. นายสิทธิพงค์ เดิมชัย 2. นางสาวอัยลัดดา ตองอ่อน |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
78 |
เงิน |
4 |
1. นางสาวคณิชา เรืองชาญ 2. นางสาวนัทชา ชื่นบางบ้า 3. นายพีระพล นิ่มเขียว 4. นางสาวมนัสญา ชมเชย 5. นางสาวโซไข่ สกุลมอญ |
1. นางสาววิมล รอดสุกา 2. นางณัฐนรี แขวงโสภา |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
71.4 |
เงิน |
11 |
1. เด็กชายกฤตพล ทองย้อย 2. เด็กหญิงขวัญจิรา สายสิทธิ์ |
1. นางสาววิมล รอดสุกา 2. ว่าที่ร้อยตรีธิติวุฒิ สินสอน |
11 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
73.4 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวพนาพร นราอินทร์ 2. นายสิริชัย แซ่ตัน |
1. นางสาววิมล รอดสุกา 2. นายเกรียงศักดิ์ วงษ์สุวรรณ |
12 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
70 |
เงิน |
4 |
1. นายคงเดช ฉายแสง 2. นางสาวสิรารัตน์ มูลเกตุ |
1. นายพนม เกิดฤทธิ์ 2. นางสาววรกนิษฐ์ ชุมวรฐายี |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม (Mix Media) ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงโชตินภา อ่างทอง |
1. นางสาวจินตนา ธุระศรี |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
74.75 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายอนุชา โสดาดี |
1. นางเปรมรัศมี อ่างหิน |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
74.4 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวปวีณา จาระมัด |
1. นางเปรมรัศมี อ่างหิน |
16 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
73.3 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงจิราวดี โชคลาภ 2. เด็กหญิงณัฏฐ์นรี เผือกผ่อง 3. เด็กหญิงธัญญรัตน์ นุชแทน |
1. นางสาวกุลธิดา ศุขเนตร 2. นายประจวบ บำรุงพงษ์ |
17 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
77.8 |
เงิน |
4 |
1. เด็กหญิงปิยะวรรณ ฉิมมา 2. เด็กหญิงวิลาสินี ฟักแแก้ว |
1. นางสาวนันทิดา ครุฑใหญ่ 2. นายศิวะรักษ์ จิตอุทัศน์ |
18 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
72.2 |
เงิน |
5 |
1. นายธนกฤต จันทร์เพ็ญ 2. นายนันทภพ กำบัง |
1. นางสาวนันทิดา ครุฑใหญ่ 2. นางสาวสุพรรณี ปัญจมหาคีรี |