ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
5 |
1. เด็กชายจิรวัฒน์ สีขาว 2. เด็กหญิงธนพร ศรีกระดานพล |
1. นางสาวอมรรัตน์ โมใหญ่ 2. นางอาภรณ์ สบายใจ |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
4 |
1. เด็กชายพุฒิพงศ์ กิ้มจันทร์ 2. เด็กหญิงเพชรลดา แสงเพลิง |
1. นางสาวสิริพร ทองมาลี 2. ว่าที่ร้อยตรีทักษิณ หมื่นเดช |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
74 |
เงิน |
7 |
1. นางสาวญาณาภรณ์ ทิมแท้ |
1. ว่าที่ร้อยตรีทักษิณ หมื่นเดช |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
77.67 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวกฤษณา จันทร์เปล่ง 2. นางสาวพรรณประภา นาคน้อย 3. นางสาววรนุช ประทวน |
1. นางสาวอรนุช เรียงแหลม 2. นางสาวดารา คงกระพันธ์ |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
77.2 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวสุชาวลี พระจันทร์ 2. นายสุรพิชญ์ จันทร์ตรง |
1. นางสาวกรรณิการ์ หัสรังษี 2. นางสาวกิรณา ทองเกิด |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
72 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา อ่อนลมูล |
1. นางสาวณัฐธิดา เหนือกอง |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
74.4 |
เงิน |
4 |
1. นายธีร์ธวัช ภมร |
1. นายวุฒิโส คงผอม |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
73.8 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงศิริรัตน์ ศรีสุวรรณ |
1. นายปฏิภาณ จันทวงศ์ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
77.4 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา รักษ์วงศ์ฤทธิ์ |
1. นายปฏิภาณ จันทวงศ์ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
76.6 |
เงิน |
4 |
1. นางสาวเสาวคนธ์ ช้างทอง |
1. นายวุฒิโส คงผอม |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
73 |
เงิน |
5 |
1. นางสาวกฤษณา อินพันทัง |
1. นายจักรกริช อรชร |
12 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
78.8 |
เงิน |
4 |
1. เด็กหญิงจิรัชญา หอมไม่หาย 2. เด็กหญิงสุภาพร โคสินธ์ |
1. นางสาวจารุณี สร้อยสม 2. นางสาวปัทมวรรณ พลอยแสง |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
75.4 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงธารา ริมเขา 2. เด็กหญิงรสสุคนธ์ พุ่มเกษม |
1. นางสาวปัทมวรรณ พลอยแสง 2. นางสาวจารุณี สร้อยสม |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
73.6 |
เงิน |
4 |
1. นายจารุพันธ์ พรมโน 2. นายพุฒิพงศ์ ติคำรัมย์ |
1. นางสาวปัทมวรรณ พลอยแสง 2. นางสาวจารุณี สร้อยสม |