ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกานต์สินี ดำเรือง 2. นางสาวปาริมา ไชยแก้ว 3. นางสาวเสี่ยเหลียน ฮอง
|
1. นางกัญหา ศรีหนารถ 2. นางอนงค์ เอียดคง
|
2 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอติกานต์ อินปาน 2. นางสาวธัญญาเรศ ยานสิกโข 3. นางสาวภัทรภร พรรณไวย
|
1. นางสุนันทา พราหมณพันธุ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวเสาวลักษณ์ สุวรรณศรี 2. นางสาวชลธิชา ใจหนัก 3. นางสาวอรัญรักษ์ ชูสุวรรณ์
|
1. นางปรียา หนูเอียด 2. นางเรณุ เกิดแสงสุริยงค์
|
4 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุภาวิดา ดวงจิตร 2. นางสาวมุกดา สุขเขียว 3. นางสาวกวินทิพย์ จันทวงค์
|
1. นางสาวบุญญิสา ช่วยชม 2. นางอรุณ ศรีวิโรจน์
|
5 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายดลเหล๊าะ หล๊ะละโต๊ะ 2. นางสาวปิยวรรณ จันทรมาศ 3. นางสาวณัชชา สุขะปุณณะพันธ์
|
1. นายกมล รักษ์ชูชื่น 2. นางสาวนาฏยา ชาตรี
|
6 |
โรงเรียนควนพระสาครินทร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกิ่งกาญจน์ ทะสริ 2. นางสาวจารุนันท์ แก้วเขียว 3. นางสาวมะลิวรรณ แปรชน
|
1. นางสาวลัดดา เหย็บหนุด 2. นางลีลาวัลย์ พร้อมมูล
|
7 |
โรงเรียนกงหราพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวดามิยาอ์ เพ็ชรหนู 2. นางสาวอาเดียน่า จันทร์พุ่ม 3. นางสาวฮัสมา บาราสัน
|
1. นางสาวจันทรา เนตรพันธ์ 2. นางวนิดา ดมเด็น
|
8 |
โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายเสฏฐวุฒิ หนูดำ 2. นางสาวชาคริยา ยอดคง 3. นางสาวอิสสริยา สนไชย
|
1. นายคาเชน เวชสาร 2. นางเบญจวรรณ รัตนะ
|
9 |
โรงเรียนสันติธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายบราซิล สนุสรร 2. นางสาวฟารีซีน ปานแดง 3. นางสาวกษมา หรนนุ้ย
|
1. นางสาวพัชรี หยีหรีม 2. นายอุทิศ จันทร์ทอง
|
10 |
โรงเรียนบำรุงอิสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายนนทกร บัวเจริญ 2. นางสาวณัชชา สาม่าน 3. นางสาวปรีลดา วราพันธ์เลิศ
|
1. นางสาวซัลมา มหาศานติ 2. นางสาวนิสรีน สุคนธา
|
11 |
โรงเรียนอิสลามิยะห์สหวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายฟาฮัส และตี 2. นางสาวพัชรธิดา ชูสง 3. นางสาวนัสรีน ชูสง
|
1. นางสาวสุรัยดา สาระณะ 2. นางสาวอาทิตยา เหล็มปาน
|
12 |
โรงเรียนดรุณศาสตร์สหวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนัจญมา เหล็มปาน 2. นางสาวอัฟฟานี บาเหม 3. นางสาวอรัชพร อาดำ
|
1. นางสาวขนิฐา พริกเบ็ญจะ 2. นางวราภรณ์ เหล็มปาน
|