ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนควนขนุน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกชกร นิ่มคร 2. เด็กหญิงตรีชฎา ทองขาว 3. เด็กชายปรัชญา อ่อนเกลี้ยง
|
1. นางสาวกฤติยา ณ พัทลุง 2. นางสโรชา เรืองมา
|
2 |
โรงเรียนอุดมวิทยายน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ทวีรัตน์ 2. เด็กหญิงพิชาพัศ ไชยแก้ว 3. เด็กหญิงกนกวรรณ หนูด้วง
|
1. นางชัชฎาวรรณ เรืองติก 2. นางทิพวรรณ ทองขาว
|
3 |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกุลนิภา อ่อนจัน 2. เด็กหญิงพิชฎา เกื้อคราม 3. เด็กหญิงชุติกาญจน์ หนูภิรมณ์
|
1. นายพลกฤษณ์ หมื่นเพชร 2. นางอัจฉราพรรณ หอยนกคง
|
4 |
โรงเรียนตะแพนพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเอกพล ดิษฐะ 2. เด็กหญิงเขมจิรา พรหมช่วย 3. เด็กหญิงชลธิชา บัวสม
|
1. นางธนภรณ์ ผลถาวร 2. นางสุภาพร ปานเพชร
|
5 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงมนัญชยา มาวงศ์ 2. เด็กหญิงกนกวรรณ สุวรรณชาติ 3. เด็กหญิงนิรัชพร ชุมฤทธิ์
|
1. นางจันทรา ชูแก้ว 2. นางสาวมรกต สมุทรดนตรี
|
6 |
โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวรา รอดเนียม 2. เด็กหญิงณัฐธิดา บัวทอง 3. เด็กชายศุภวิชญ์ คงเรือง
|
1. นางสาวพัทธ์ธีรา เพื่อมพูล 2. นางสาวสรารักษ์ เมืองหมิ้น
|
7 |
โรงเรียนวีรนาทศึกษามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงมนปริยา มนตรี 2. เด็กหญิงญาณิดา หนูนวล 3. เด็กหญิงกมลลักษณ์ มากแก้ว
|
1. นางนวรัตน์ คงฤทธิ์ 2. นางสาวรัชนก พุทธพิทักษ์
|
8 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ ซื่อสกุล 2. เด็กชายนนธวัช ทองเดช 3. เด็กชายยศวรรธ มุขประดับ
|
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ มาตรชมภู 2. นางสาวชนาธินาถ รัตนะโช
|
9 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวรรณิก ฉิมงาม 2. นางสาวอุษาวดี เรืองนะ 3. เด็กหญิงชญานิน กลิ่นเขียว
|
1. นางสาววารุณี ขุนเจริญ ครูไม่ครบจำนวน
|
10 |
โรงเรียนประภัสสรรังสิต |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ เจริญวิริยภาพ 2. เด็กหญิงเอรดา นมรักษ์ 3. เด็กหญิงวริศรา ซิ้นช่วย
|
1. นางสาวจันทร์จิรา ฤทธิศักดิ์ 2. นางวไลพร เพชรจำรัส
|
11 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกัลยาวรรล ธรรมวัตร 2. เด็กหญิงจิรภัทร แก้วเอียด 3. เด็กหญิงปาณิสรา ยิ้มแก้ว
|
1. นางสาวดาญาน่า บินดิน 2. นางเนาวรัตน์ บุตรกลัด
|
12 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธมลวรรณ รอดผล 2. เด็กหญิงกันยรัตน์ วรรธนะสถิร 3. เด็กหญิงใบเฟิร์น วิเชียร
|
1. นางสาวกชกร บัวเกิดเพชร 2. นางสาวอารียา เพิ่มสุข
|
13 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงฟ้าใส นุ่มขาว 2. นางสาวสุเนตรา อิสระทะ 3. นางสาวอรฤดี เอียดสุย
|
1. นางสาวสุธารัตน์ ชาตรี 2. นางสาวอมลวรรณ ทองรูจี
|
14 |
โรงเรียนกงหราพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงประภัสสร ขุนจันทร์ 2. เด็กหญิงอริสรา สุวงษ์ 3. เด็กหญิงปาหนัน ม้าแก้ว
|
1. นางสาวปาริณี รัตน์ชู 2. นางสาวฤทัยรัตน์ คงดำ
|
15 |
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา หนูนุ่น 2. นางสาวพิมพา ด้วงเอี่ยม 3. นางสาวปริณดา ห้องแก้ว
|
1. นางจิรกาญจน์ ศรียา 2. นางภัคธีรา หนูช่วย
|
16 |
โรงเรียนสันติธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงโซฟียา เหล็มปาน 2. เด็กหญิงรัตติกาล เหล็มหมาย 3. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส สะแหละ
|
1. นางสาวมุซันนา หมาดหนุด ครูไม่ครบจำนวน
|
17 |
โรงเรียนศาสนูปถัมภ์ปากพะยูนมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงซะละมะ มะหมัด 2. เด็กหญิงกฤษณา เหย็บหนุด 3. เด็กหญิงกรวรินทร์ คงเส้ง
|
1. นายชาญชัย ทองสุกแสง 2. นางสาวนัสรี มั่นนันท์กุล
|
18 |
โรงเรียนเขาชัยสน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวชิราภรณ์ ขุนศาล 2. เด็กหญิงสศิตา คำหอม 3. เด็กหญิงเอมวิกา ฉายมณี
|
1. นางระริ่น ภักดี 2. นางเฉลิมศรี เซ้งอิ้น
|