ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนควนขนุน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายวรพงศ์ เธียรนิธิปกรณ์
|
1. นางสาวปนัดดา กิจนุรักษ์
|
2 |
โรงเรียนอุดมวิทยายน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายอดิศักดิ์ คงเมฆ
|
1. นายสุภาพ พงศาปาน
|
3 |
โรงเรียนพนางตุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศาริกา พิทักษ์กิจ
|
1. นายธีธัช เหมือนพรรณราย
|
4 |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวขวัญข้าว วรเนติวุฒิ
|
1. นางสาวอิงอร ชัยเพชร
|
5 |
โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายณัฐนนท์ เยาว์นุ่น
|
1. นางอมรรัตน์ ทองนุ่น
|
6 |
โรงเรียนวีรนาทศึกษามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายนักรบ สารบ้านแห้ว
|
1. นางสาวณัฐวรา คล้ายแก้ว
|
7 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวหมายตะวัน จันทร์โหนง
|
1. นางสาวศุภาภรณ์ เพชรแก้ว
|
8 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาววิลาสินี ศรียวง
|
1. นางสาวเมทินี พูลเพิ่ม
|
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายกันตพัฒน์ เสถียร
|
1. นายปิติกร เวชยันต์
|
10 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวธนัชชา สันบูกา
|
1. นายกาบีรอน กรดดำ
|
11 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพรชิตา เกื้อช่วย
|
1. นายธงชัย แก้วชูเสน
|
12 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายคะเณ มณีประสงค์
|
1. นายภานรินทร์ แดงแสงทอง
|
13 |
โรงเรียนตะโหมด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายเทพกานต์ บุญเสริม
|
1. นางสาวผิวพรรณ วีสุวรรณ
|
14 |
โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอรพิน ยาชะรัด
|
1. นายโศภน รัตนะ
|
15 |
โรงเรียนป่าบอนพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายฉกาจ แก้วอินทร์
|
1. นายจิรวัตร ช่วยรัตนะ
|
16 |
โรงเรียนสันติธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวบุปผา แก้วเกลี้ยง
|
1. นางสาวคอสียะห์ สาเมาะ
|
17 |
โรงเรียนบำรุงอิสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายเฟนดีย์ นุกูล
|
1. นางอุไรวรรณ สุขสวัสดิ์
|
18 |
โรงเรียนเขาชัยสน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวทิพย์วรา ช่วยพิชัย
|
1. นางสาวชรัญญา คงนาลึก
|