ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวชิรธรรมสถิต |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงประกายพรึก จันชูทอง
|
1. นางจินตนา ศุภพงศ์
|
2 |
โรงเรียนควนขนุน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณัฏฐพล เหมทานนท์
|
1. นางสโรชา เรืองมา
|
3 |
โรงเรียนอุดมวิทยายน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิรินทรา อินทร์ไทย
|
1. นางจิราทิพย์ เพชรจุล
|
4 |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชวัลนุช แดงมณี
|
1. นางอัจฉราพรรณ หอยนกคง
|
5 |
โรงเรียนนิคมควนขนุนวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกรรณิกานต์ เสนนวล
|
1. นางสาวอรวรรณ ศรีอินทร์
|
6 |
โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปวริศา เพชรตีบ
|
1. นางสาวศิลป์สุภางค์ คงทองสังข์
|
7 |
โรงเรียนวีรนาทศึกษามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปวันรัตน์ ติเสส
|
1. นายวรรณธัช ขุนกลางวัง
|
8 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนภัสกร ยังสุวรรณ์
|
1. นางสาวสุรณา ท้ายเซ่ง
|
9 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัชชานันท์ ยั่งยืน
|
1. นางสุปานี มีสวัสดิ์
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอรุชา ผอมขำ
|
1. นางณัฐชา คงเพชร
|
11 |
โรงเรียนประภัสสรรังสิต |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธาราทิพย์ หนูชู
|
1. นางสาวจันทร์จิรา ฤทธิศักดิ์
|
12 |
โรงเรียนพรหมพินิตชัยบุรี |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปิยรัตน์ ยอดแก้ว
|
1. นางสาวจีระภา ตราโชว์
|
13 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปัญญาสิริย์ ศรีอนันต์
|
1. นางอุบลวรรณ เกิดสุวรรณ
|
14 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวรัชนี ทองอ่อนสี
|
1. นางศศิธร หนูวุ่น
|
15 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพัชรลดา อรน้อม
|
1. นายชิติศักดิ์ ศรีนุ่นอินทร์
|
16 |
โรงเรียนควนพระสาครินทร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายธีร์ธวัช ขาวพุ่ม
|
1. นายศุภชัย มากมา
|
17 |
โรงเรียนตะโหมด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงศุภลักษณ์ เอียดเรือง
|
1. นางสาวเกศสุภางค์ คีรี
|
18 |
โรงเรียนประชาบำรุงอุทิตกิจจาทร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธีรกานต์ ดำแป้น
|
1. นายสุเทพ เรืองคล้าย
|
19 |
โรงเรียนกงหราพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอัสมา เหล็มปาน
|
1. นายก้องเกียรติ ฤทธิ์ชู
|
20 |
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นายสุทธินัน พรหมทอง
|
1. นางจิรกาญจน์ ศรียา
|
21 |
โรงเรียนป่าบอนพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอโรชา บัวชุม
|
1. นางปราณี ดำช่วย
|
22 |
โรงเรียนสันติธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกรรณิการ์ ห้วยลึก
|
1. นางสาววานิต้า สมชัย
|
23 |
โรงเรียนดรุณศาสตร์สหวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงฝารีต้า ชาญน้ำ
|
1. นางสาวรัตติยา เส็นบัตร
|
24 |
โรงเรียนเขาชัยสน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ศรีเทพ
|
1. นางสาวสุปรียา นะนุ้ย
|