ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนควนขนุน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุพัตรา คงหนู 2. นายจีรพัฒน์ หิมมะ
|
1. นางสาวกฤติยา ณ พัทลุง ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
โรงเรียนพนางตุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุริตา ศรีสวัสดิ์ 2. นางสาวรุ่งทิวา รักษ์จุล
|
1. นางสมจิตร์ ชูสุวรรณ ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพัทธรวดี บุญเพ็ชร 2. นางสาวอาคิรา ล่องลอย
|
1. นางพรทิพย์ เสาวโค 2. นายพลกฤษณ์ หมื่นเพชร
|
4 |
โรงเรียนนิคมควนขนุนวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเบญจมาภรณ์ ตรีทิพย์ 2. นางสาวสุภาภรณ์ ทองเหล็ง
|
1. นางพิริญาณ์ดา แก้วนาม 2. นางสาวอรวรรณ ศรีอินทร์
|
5 |
โรงเรียนศรีบรรพตพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายอภิทักษ์ รักจันทร์ 2. นางสาวสุธางศ์รัตน์ เกลี้ยงแก้ว
|
1. นางชุติมา เพชรกาฬ ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนวลนภา เสาวภักดิ์ 2. นางสาวนฤมล ชูทอง
|
1. นางสาวกชมล จันทร์ดอน 2. นางสาวจิตติกานต์ ถึงมุสิก
|
7 |
โรงเรียนวีรนาทศึกษามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายธนพล หนูแก้ว 2. นางสาวอภิสรา โอฬาริ
|
1. นางสาวจิรัชยา วงศ์สวัสดิ์โสต 2. นางสาวมลฤดี ศีลบุตร
|
8 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสิริยากร จันทร์ไข่ 2. นางสาวแพรวรรณ คงทองแก้ว
|
1. นางสาวชาลี คงเคว็จ 2. นายพงศ์พัฒน์ เมธีธรรมวัฒน์
|
9 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพุทธรัตน์ แพ่งเมือง 2. นางสาวเพ็ญนภา ภุมรินทร์
|
1. นางสาวนุชนาถ คงจัง 2. นางสาวยุพาพร สิงหวงศ์
|
10 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรวิไล มากสุข 2. นางสาวมะลิวัลย์ จันทร์ทอง
|
1. นางสาวกณภัทร ทองดียิ่ง 2. นางจำลอง ทองทรัพย์
|
11 |
โรงเรียนประภัสสรรังสิต |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรรณวิภา ยายมาก 2. นางสาวสุภาพร ฉ่ำสวัสดิ์
|
1. นางสาวจันทร์จิรา ฤทธิศักดิ์ 2. นางอาอีฉะ หมานมานะ
|
12 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาววิยาลักษณ์ ชัยศรี 2. นางสาวนภัสสร ใจชะอุ่ม
|
1. นางกานติมา ไหมคง 2. นางสาวอารยา ฤกษสโมสร
|
13 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกัญญาวีร์ เพ็งจันทร์ 2. นางสาวปนัดดา วงศ์สุวรรณ
|
1. นายสมศักดิ์ นำแก้ว 2. นางสายตา นำแก้ว
|
14 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกัลยรัตน์ คุ้ยหลู 2. นางสาวณัฐสินี หมัดส๊ะ
|
1. นายชิติศักดิ์ ศรีนุ่นอินทร์ 2. นางสาวสุนิสา เรืองน้อย
|
15 |
โรงเรียนตะโหมด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปิยะนุช ศรีรัตน์ 2. นางสาวปิยะนันท์ ศรีรัตน์
|
1. นางวรรณี ด้วงเอียด 2. นางสาวเกศสุภางค์ คีรี
|
16 |
โรงเรียนประชาบำรุงอุทิตกิจจาทร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวจรรยา หมานเส็ง 2. นางสาวศิรัรัตน์ จุ้ยสุข
|
1. นายสุเทพ เรืองคล้าย 2. นางโสภา ฤทธิเดช
|
17 |
โรงเรียนหานโพธิ์พิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวตรีชฎา ปลอดขำ 2. นางสาวจิราวรรณ บัวนุ่ม
|
1. นางสาวกันทิมา จันทร์แจ่ม 2. นายณัฐพงษ์ สังทอง
|
18 |
โรงเรียนกงหราพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวตัสนีม เหล็มปาน 2. นางสาวนภัสสร เต่าทอง
|
1. นางสาวปาริณี รัตน์ชู 2. นางสาวฤทัยรัตน์ คงดำ
|
19 |
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอาทิมา คุณะ 2. นางสาวอรนันท์ กล่ำมาศ
|
1. นางวันดี สัจจากุล 2. นายสุนันท์ รักช้าง
|
20 |
โรงเรียนบำรุงอิสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกะรีมะฮ์ ยาชะรัด 2. นางสาวอลิษา เส็นบัตร
|
1. นางสาวจริยา นุกูล 2. นางอิสริยา เพชรหนู
|
21 |
โรงเรียนมุสลิมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปานิตา เด็ดดวง 2. นางสาววรรณนิศา ผิดไรงาม
|
1. นางสาวนูรียะ เบ็ญกอหลี 2. นางพรทิพย์ อาลีแอ
|
22 |
โรงเรียนประทีปศาสน์วิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวฮัซวานี หีมจิตร 2. นางสาวซากีน๊ะ หมุดแหละ
|
1. นางสาวรุสนาณี ดอเลาะ ครูไม่ครบจำนวน
|
23 |
โรงเรียนเขาชัยสน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพิชญธิดา สมบัติมาก 2. นางสาวพิมพ์มาดา สาระทิพย์
|
1. นางสาววันวิสาข์ ด้วงสีนวล 2. นางวิมล สุวรรโณ
|