ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนควนขนุน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายรชต ท่องวิถี 2. เด็กหญิงอารียา ชนะภัย
|
1. Mrs.Fomede Sirri Alima Ngu 2. นายกิติพงษ์ ทีปะปาล
|
2 |
โรงเรียนดอนศาลานำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกิตติมา ชูดำ 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ เผือกจีน
|
1. ว่าที่ร้อยตรีธนทัต พูลเกตุ ครูไม่ครบจำนวน
|
3 |
โรงเรียนนาขยาดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นายอนุวัฒน์ ชูทอง 2. นางสาวทิพย์รัตน์ สาริกพันธ์
|
1. นางสาวฉัตรพิไล จันทร์ราม 2. นายวิโรจน์ พิเคราะห์
|
4 |
โรงเรียนปัญญาวุธ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฏฐณิชา จันทร์เพชร 2. เด็กหญิงสิริกัญญา ด้วงทอง
|
1. นางนพวรรณ เชินดอร์เฟอร์ 2. นางรัญจวน นิลสุข
|
5 |
โรงเรียนพนางตุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายจารุวัฒน์ ชูบัว 2. เด็กหญิงพนิดา พริกเอียด
|
1. นางสาวภัทรธิรา สีนุ่นขาว ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
โรงเรียนป่าพะยอมพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิรพัชร ชัยนวล 2. เด็กหญิงกมลวรรณ นุ่มดี
|
1. นางสำรวย ดาวดวง 2. นางเรวดี ดีกล่อม
|
7 |
โรงเรียนนิคมควนขนุนวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชนานิศ ช่วยเต้า 2. เด็กหญิงบุษราคัม นุ้ยเล็ก
|
1. นางสาวยามิละ สารีบู ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
โรงเรียนศรีบรรพตพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอริศรา ชูพราหมณ์ 2. เด็กหญิงชมพูเนกข์ กรดเต็ม
|
1. นางสาวพิชญ์กัญภัค เหรียญไกร ครูไม่ครบจำนวน
|
9 |
โรงเรียนตะแพนพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงระวิกาญจน์ มาไข่ 2. เด็กหญิงชนิษฐา ชัยสุวรรณ
|
1. นางปนดา บัวแก้ว 2. นางสาวสุวีรยา ทองประดิษฐ์
|
10 |
โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชนิษฐา วุ่นแก้ว 2. เด็กชายธนากร มาสุข
|
1. นางสาวนุชนาฎ บัวเนียม ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
โรงเรียนเทศบาลจุ่งฮั่ว |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธีรภัทร สินธุ์แสน 2. เด็กชายจักรพรรดิ์ เพิ่มบุญ
|
1. นางสาวฐิติวรดา ซับซ้อน 2. นางวจิราภรณ์ ก่งเซ่ง
|
12 |
โรงเรียนวีรนาทศึกษามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณิชาภัทร ชูดำ 2. เด็กหญิงภูษณิศา ยอดเกื้อ
|
1. นางสาวกมลวรรณ แก้วกระจาย 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวลัยลักษณ์ แก่นจันทร์
|
13 |
โรงเรียนพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอติวิชญ์ สวัสดี 2. เด็กหญิงปัณฑิตา ชูบัว
|
1. นายธวัชชัย ชุมคง 2. นางสกาวรัก วังวิวัฒน์ขจร
|
14 |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยทักษิณ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฐิตารีย์ สินทรัพย์ 2. เด็กหญิงกมลพร ดำแก้ว
|
1. นางสาวณัฐณิชา วังบุญคง 2. นางสาววรรณพัชร ชูทอง
|
15 |
โรงเรียนสตรีพัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุนิสา เกตุสุวรรณ 2. เด็กชายพีรพัฒน์ สุภเพียร
|
1. นางกิรณา สุวรรณจินดา 2. นางสาวพีรญา ฉ้วนกลิ่น
|
16 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ พัทลุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพัชรไชย ช่วยชุมชาติ 2. เด็กชายศิริศักดิ์ ศิริวัฒนสกุล
|
1. นางสาวพรทิพย์ ฤทธิสุนทร 2. นางสาวสวรรค์ ฤทธิศักดิ์
|
17 |
โรงเรียนประภัสสรรังสิต |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิติภูมิ น้อยมุสิก 2. เด็กชายภูรินทร์ สังข์เพชร
|
1. นางชะมัยพร หนูพุ่ม 2. นางพรรณี ศรีนวล
|
18 |
โรงเรียนพรหมพินิตชัยบุรี |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศรันย์ จันทมุณี 2. เด็กหญิงกัลยารัตน์ บุญเรือง
|
1. นางสาวพนม ช่วยจันทร์ 2. นางสาวศิริรัตน์ หมาดนุ้ย
|
19 |
โรงเรียนหารเทารังสีประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุธิมา เนื้อเอี่ยม 2. เด็กหญิงพิชญธิดา หมอราช
|
1. นางสาวพัชรินทร์ เพ็ชรจำรัส 2. นางสุวลักษณ์ หนูแก้ว
|
20 |
โรงเรียนปากพะยูนพิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายปิยพัทธ์ กอหญ้ากลาง 2. เด็กหญิงมุทิตา บุญโท
|
1. Mr.Akwa Nelson Febuewei 2. นางเพ็ญพักตร์ แก้วประดิษฐ์
|
21 |
โรงเรียนมัธยมเกาะหมาก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงยสวดี แกล้วทนงค์ 2. เด็กชายกิตติชัย ทองคำ
|
1. นางสาวสุธาสินี เจ้ยชุม 2. นางสาวอามา ซิแต
|
22 |
โรงเรียนตะโหมด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฏฐกันตา เอกนภากุล 2. เด็กชายอิงครัต วงศ์ทอง
|
1. นางสาวสุรัยยา นิยมเดชา 2. นางอรสา ชูรักษ์
|
23 |
โรงเรียนประชาบำรุงอุทิตกิจจาทร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงประภัสสร หนูพันธ์ 2. เด็กหญิงกชกร หน่อแก้ว
|
1. นายจักรพันธ์ สุทธิยาภรณ์ 2. นางสาวนาฏศิลป์ หนูตีด
|
24 |
โรงเรียนหานโพธิ์พิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวรรณฤดี มุสิการุณ 2. เด็กหญิงภัทราภรณ์ ภักดี
|
1. นายนราธร หมุดตะเหล็บ 2. นางสาวสุจิตรา หนูสิงห์
|
25 |
โรงเรียนกงหราพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายจันทรกานต์ บุญพะหุลา 2. เด็กหญิงชุติมา ขันทะวัตร์
|
1. นางชลทิพย์ สุวรรณพิสุทธิ์ 2. นางสิด๊ะ ชอบงาม
|
26 |
โรงเรียนชะรัดชนูปถัมภ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกมลฉันท์ ชายเกตุ 2. เด็กหญิงภัทราพร ละโว้
|
1. นายนราเทพ อวะภาค 2. นางสุภัทรา เลือดฉิม
|
27 |
โรงเรียนบางแก้วพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายทีปกร ปานประเสริฐ 2. เด็กหญิงกุลนันท์ พลเพชร
|
1. นางดวงฤดี แก้วมณี ครูไม่ครบจำนวน
|
28 |
โรงเรียนศึกษาธรรมิสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอัสมา ตุดบัตร 2. เด็กหญิงอัซมี ยะดี
|
1. นางสาวสานีรา สะมะแอ 2. นางสาวไรดา่ พรหมทอง
|
29 |
โรงเรียนบำรุงอิสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงนิศาชน พลนุ้ย 2. เด็กหญิงฟาอีซีน อย่างดี
|
1. นางสาวสลามะ สงเดช 2. นางสุไหวบะ ปานหวาน
|
30 |
โรงเรียนดารุสสลามมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนูรดีน สาโร 2. เด็กชายมูฮัยมิน หมัดสะเม๊าะ
|
1. นางสาวสุไรยา หมัดอาดัม ครูไม่ครบจำนวน
|
31 |
โรงเรียนอิสลามิยะห์สหวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงเบญจรัตน์ สานุโดด 2. นางสาวปารีณา เสี่ยงบุญ
|
1. นางสาวซูไบดะห์ มาปะ 2. นางสาวนารณี มูเซะ
|
32 |
โรงเรียนมุสลิมวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐรัฐ หวันมุสา 2. เด็กชายภูเบต จะระแอ
|
1. นางสาวซิลมีย์ มนูญดาหวี 2. นายทตธนา โพธิ์เงิน
|
33 |
โรงเรียนบ้านนาบอน(อิสลามศึกษา) |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา เจะมะหมัด 2. เด็กชายอนุชา ขำผอม
|
1. นางสาวชานิดา หวัดแท่น 2. นางสาวอันตาริยา หวดด้าหละ
|
34 |
โรงเรียนประทีปศาสน์วิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงธัญวรัตน์ ปานบุตร 2. เด็กชายอดิสรณ์ โต๊ะหลี
|
1. นายซันมาน ฤทธิ์โต 2. นางสาวรัตติยา โปติล่ะ
|
35 |
โรงเรียนดรุณศาสตร์สหวิทยามูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมินตรา ชำพูรี 2. เด็กหญิงฟาติมะห์ คาลเคน
|
1. Mr.Abrar Hussain ครูไม่ครบจำนวน
|
36 |
โรงเรียนเขาชัยสน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงพัทลุง กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงขวัญฤดี ศรีลาชัย 2. เด็กหญิงนริศชา วัดขาว
|
1. นางสาวสวัชยา บุุณยะตุลานนท์ 2. นางสาวสิริพุฒก์ ชุมช่วย
|