ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวศรัณย์พร สารบรรณ 2. นายภูริณัฐ วีระพันธ์ 3. นายภาสกร อิฐรัตน์
|
1. นางสาวมณฑิรา โสภาวะนัส 2. นางสาวสิริรักษ์ เขียวละออง
|
2 |
โรงเรียนศรีธวัชวิทยาลัย |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปิยะนันท์ สมสาร์ 2. นายฑณาดรณ์ ชูศรี 3. นางสาวทัตกนก บุญฤทธิ์
|
1. นางสาววันวิสา ทิพวัตร 2. นางสาวเบญจภรณ์ สีดามาตย์
|
3 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจุไรพร มะลัยสิทธิ์ 2. นางสาวลักษณารีย์ วรรณรส 3. นางสาวอารีรัตน์ จันทมาลา
|
1. นางพันลัย ปรุงเรณู 2. นายศิริวุฒิ บัวสมาน
|
4 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวนภพรรษภรณ์ วันพฤติ 2. นางสาวกรกนก ประมาณพล 3. นางสาวจิณัฐตา หวานใจ
|
1. นางรัตนา ปะระทัง 2. นางสุภิญญา มีกระแส
|
5 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวลัดดา จารัตน์ 2. นางสาวปนัดดา วรนาม 3. นายชัฎนัย บุญเทียม
|
1. นางสาวนุชรินทร์ แย้มสรวล 2. นางสาวอัมพวัน ศรแผลง
|
6 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายธนพล ผิวเกลี้ยง 2. นางสาวอภิญญา สิทธิสวนจิก 3. นางสาวสุพัชตรา ทวิไชย
|
1. นายบรรพรต แขวงภูเขียว 2. นางสาวแหวนทอง ปัจมนต์
|
7 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวจิรัฐติกาล สุดาทิพย์ 2. นางสาวจิตรภา อังกาบ 3. นางสาวสุพรรษา ศรีแสง
|
1. นางสาวนิยม ดวงเพชรแสง 2. นางสาวศิริพร จรัสจรรย์
|
8 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกิ่งแก้ว เอื้อพงษ์พันธ์ 2. นางสาวมุฑิตา ศรีวัฒนพงศ์ 3. นายธีรพงษ์ สิงมาดา
|
1. นายพงษ์ศิลป์ ทองเหลือง 2. นายพีรพัฒน์ ดวงพันธ์
|
9 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพรพิมล เนตรพล 2. นางสาวสุธาสินี วิรงค์ 3. นายอภิวัตร บายัน
|
1. นางสาวกุณชภาพัณณ์ เปรมปราโมทย์ 2. นางสาวกุลปริยา เพ็งพลา
|
10 |
โรงเรียนพระกุมารร้อยเอ็ด |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายสิรวิชญ์ หลวงสนาม 2. นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์ทอง 3. นายอิทธิ ธนพรวณิชย์
|
1. นายนครินทร์ เกษมทรัพย์ 2. นางรุ่งรัตน์ นันตะเวช
|
11 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายนันทวุฒิ บุญมาทัน 2. นายอรรถพร นาคท้วม 3. นางสาวชุตินันท์ ยวนใจ
|
1. นายปัญญา วิฉันเภท 2. นางสาวพรรนิภา สีลาโส
|
12 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวแพรวพรรณ ประเที่ยง 2. นางสาวกาญจนา จันทาน 3. นางสาววิศิษฏ์สิริ จันจิตร
|
1. นางสาววลิตา งามเสน่ห์ 2. นางวัลภา ไชยเสนา
|
13 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวชลธิดา ภูชมตา 2. นางสาวสุธาษิณี พรมเมฆ 3. นายพีรพัฒน์ นีละพันธ์
|
1. นางพวงเพชร นรทีทาน 2. นางสาวศรัญญา จักรทุม
|
14 |
โรงเรียนธงธานี |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายปฏิพล ฝางแดง 2. นายวัชรพงษ์ สุทธิประภา 3. นางสาวจริญญา บุญแสน
|
1. นายฐาปกรณ์ เฟื่องอักษร ครูไม่ครบจำนวน
|
15 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายภาณุพงศ์ ตามไวย 2. เด็กชายคณวัฒน์ คุณาจารย์ 3. นางสาวมาริสา อัญญโพธิ์
|
1. นางสาวสุมนต์พร สุ่มมาตย์ 2. นางสาวอรรจนา วิชาลัย
|
16 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกนกพิชญ์ แสงนุช 2. นางสาวอรสุดา มีนาคะ 3. นางสาวธนวรรณ ตระกูลยั่งยืน
|
1. นางภาวดี อุตรา 2. นางสาวลลิตา ลิรัมย์
|
17 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวธนพร นนชนะ 2. นางสาวอินทิรา จันทร์ประทักษ์ 3. นางสาวพิมพิมลภัทร ลีทหาร
|
1. นางสาวละมัย ศรีอุทมาร 2. นางสุภัชลักษณ์ ไชยเดือน
|