ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายชุติภูมิ ลาวัณย์ 2. นางสาวณัฐณิชา กลางเอก 3. นายพศวัต เหล่าดี 4. นายภูริ อรัญภูมิ 5. นางสาวอธิชา นาใจดี
|
1. นางสิรินุช สุจริต 2. นางเพียงจันทร์ อะทาโส
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนศรีธวัชวิทยาลัย |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นายกิตติชัย เที่ยงผดุง 2. นางสาวภัทราวดี ศรีหงษ์ 3. นางสาวภัทรดา คำสอนพันธ์ 4. นางสาวโชติกา อันทะไชย 5. นางสาวสุกัญญา เกิดแก้ว
|
1. นายอาทิตย์ ท่าไคร้กลาง 2. นางอุบล นนทฤทธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวสุธิดา ศรีแก้ว 2. นางสาววรินธร ยิ่งทรัพย์ 3. นางสาวเกศวรินทร์ ไชยรัญ 4. นางสาวอารีรัตน์ แวงวรรณ 5. นายอิทธิชิต สุดทองหลาง
|
1. นางนางวรางคณา พรหมราช 2. นางสาวสุดที่รัก โชติปฏิเวทกุล
|
8 |
|
4 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวชญาภา แสงแดง 2. นางสาวนันทนัช ตรีพงษา 3. นางสาวอภิญญา เพชรวิสัย 4. นางสาวธารารัตน์ ชาชิโย 5. นางสาวศรีสุดา นิยมคุณ
|
1. นางสุปราณี หอมไกล 2. นางสาวเนตรนภา อุดมศักดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปฐมาวตี มากสุวรรณ 2. นางสาวจุฑาทิพย์ ประพนธ์ 3. นางสาวเพ็ญกวิน ชิณฮาด 4. นางสาวกชกร ข่าขันมะลี 5. นางสาวณัฐนิชา บุญสีลา
|
1. นางสาวขนิษฐา ทองสุข 2. นางสาววิลาสินี สิทธิศรี
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนพระกุมารร้อยเอ็ด |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวปนัดดา ศรีปัดถา 2. นางสาวธิดารัตน์ ผดุงสันต์ 3. นางสาวอรัญญา สืบสำราญ 4. นางสาวปวริศา ศรีมาดี 5. นางสาวอมรรัตน์ จอมคำสิงห์
|
1. นายมานิตย์ สัตนาโค 2. นายสุชัย ยุซิ
|
6 |
|
7 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวพัชนี วิมลสุข 2. นางสาวศศินา แน่นอุดร 3. นางสาวกานต์สินี โลหะกุล 4. นางสาวสุธีรา กุลมอญ 5. นางสาวฉัตรชยา วันทุมมา
|
1. นายภูริเดช ศรีอาภรณ์ 2. นางรวงทอง พรเพ็งรัตน์
|
4 |
|
8 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวช่ออินทนิน ศรีแก้ว 2. นางสาวอรัชพร งามสมเนตร 3. นางสาวกัญจนา สมสีดา 4. นางสาววัลวิสา ฉลาดเอื้อ 5. นางสาวอริสรา อาษาบาล
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ แสงสุรินทร์ 2. นางวาสนา โสภาศรี
|
|
|
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
สพม. ร้อยเอ็ดร้อยเอ็ด |
1. นางสาวเกศราภรณ์ เบ็ญจะ 2. นางสาวเพ็ญพิชชา ศรีอารัญ 3. นางสาวจิราภรณ์ นึกหาการ 4. นางสาวเบญญาภา พันทะนา 5. นางสาวสุธาสินี ชูขำ
|
1. นายชลธี สุราเมฆ 2. นายธงชัย ทองสุพล
|
6 |
|