ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงกวินธิดา ซาล่าม |
1. นายชัชนันท์ สีลาหอม |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ |
1. เด็กหญิงไอยดา จิระภักดิ์ |
1. นางสาวภัคนิดา หนองเรือง |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงทิพวัลย์ กุนนะโฮง |
1. นางลมุลเพชร พันทะสาร |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงกิตติมายา เหล่าดี |
1. นางสาวอรุณี ฟองฟู |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
17 |
โรงเรียนเมืองน้อยวิทยาคม |
1. เด็กหญิงสุพิยดา จันทรา |
1. นางจารุณี ทัศนภักดิ์ |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงขวัญแก้ว เสาร์แก้ว |
1. นางมนทกานต์ อุดมทวี |
7 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
1. เด็กหญิงณัฐวิภา สุมามิตร์ |
1. นางพิมพลักษณ์ ไสยสุภีย์ |
8 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนพระกุมารร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสุรัตน์ติกานต์ จันทร์เมืองหงส์ |
1. นางกริยาพัชร์ โพธิประสิทธิ์ |
9 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
1. เด็กหญิงเกษร งอมสงัด |
1. นางสาวจิราพร ผุยผง |
10 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. นางสาวพัชรพร ชารีผาย |
1. นางแท่งทอง โฉมสิริกุล |
11 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
1. เด็กหญิงณัฐยา พูนศรี |
1. นางสาวปฐมภรณ์ ศรีด้วง |
12 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงมณทิชา ตะธุง |
1. นางสาวจิรนันท์ ปุริตา |
13 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. เด็กชายปัญญา นาคเสนี |
1. นางสุภาพร ชมหมื่น |
14 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. เด็กชายบุญยกร โพธิกะ |
1. นางสาวอริสรา ตาหนองไผ่ |
15 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงสายรุ้ง ข่วงสิมมา |
1. นางกฤษณา จันทสมบัติ |
16 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
1. เด็กหญิงวรัชยา อุปพันธ์ |
1. นางธัญญารัตน์ ทุมอนันต์ |
17 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
66.5 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. นางสาวณัฏฐธิดา สอนง่าย |
1. นางประภาพร สุทธิธาดาทับทิม |
18 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. เด็กหญิงศิริกัญญา ไชยคิรินทร์ |
1. นางประภาพร สุทธิธาดาทับทิม |
19 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
1. เด็กหญิงอริษา ตุ้มวัด |
1. นางสาวจิราพร ผุยผง |
20 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
61 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
1. เด็กหญิงปิยะภรณ์ ดีรักษา |
1. นางจิราภรณ์ มุริกา |
21 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นางสาวลมิตา ชลเทพ |
1. นางถาวร ศรีมุงคุล |
22 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
1. นางสาวลลนา สุขศรี |
1. นางละออง ทองมูล |
23 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. นางสาวเนตรนภา ขุยมูล |
1. นางสาวณหทัย ไชยกุฉิน |
24 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. นางสาวศศิวิมล ชลายนนาวิน |
1. นางประภาพร สุทธิธาดาทับทิม |
25 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. นางสาวอริยา มนตรีชน |
1. นางสาวอริสา เพชรศรี |
26 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
1. นางสาวกุลธิดา บรรพบุตร |
1. นายยงค์ ป้องเขตต์ |
27 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงวิไลวรรณ ป้องกัน |
1. นางภัทรา อุปัชฌาย์ |
28 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
69 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
1. นายอภิสิทธิ์ ทุมรินทร์ |
1. นางจิราภรณ์ มุริกา |
29 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. นางสาวญาณวรรณ รักศรี |
1. นางสาวฐิตารีย์ ตรีเหรา |
30 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. นางสาวชาลีณี มยุรา |
1. นางสาวณหทัย ไชยกุฉิน |
31 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนธงธานี |
1. นางสาวเกวลิน ป้องสุวรรณ |
1. นายกฤษณพงศ์ สุชะนะชา |
32 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
63 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวรชรินทร์ เครือเนตร |
1. นางภัทรา อุปัชฌาย์ |
33 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. นางสาวสุภาพร แลโสภา |
1. นางสาวทินพร มุลิตา |
34 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นายสมพงษ์ แพงจิตร 2. นางสาวอรนุช ทนงแผลง |
1. นางมณีวรรณ โสรถาวร 2. นางถาวร ศรีมุงคุล |
35 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. นางสาวชลธิชา ปะวะนา 2. นางสาวพลอยพรรณ โพสา |
1. นางประภาพร สุทธิธาดาทับทิม 2. นายวัชระ บุญทานัง |
36 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นางสาวปาลิตา ขุราษี |
1. นางมณีวรรณ โสรถาวร |
37 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนพระกุมารร้อยเอ็ด |
1. นายจิรภัทร์ พ้องเสียง |
1. นางปิ่นสิริ ภูบุญเต็ม |
38 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. เด็กหญิงฉัตรสุดา สุรินทอง 2. เด็กหญิงแพรลัดดา เยี่ยมโกสี |
1. นางสาวอภิญญา โททัสสะ 2. นางพัชราภรณ์ คำพมัย |
39 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. เด็กชายจักรี โยธามาตย 2. เด็กชายวัชพล สัตย์ธรรม |
1. นางสาวกนกลดา หาญอาสา 2. นางสาวศิรดากัญญา จันทรมนตรี |
40 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายฐิติวัฒน์ ภิรมย์ 2. เด็กชายนิติกร อัครจักร |
1. นายพรรคพงศ์ โสมาเกตุ 2. นางณัชฐาวีย์ ยันตะพันธ์ |
41 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงณัฐณิชชญา เศษบุบผา |
1. นางณัฐยาภรณ์ ดีสวัสดิ์ |
42 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
1. เด็กหญิงนันทิกานต์ ศารัตน์ |
1. นางสาวิตรี คำพมัย |
43 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงวงเดือน ศรีแก้ว |
1. นายพงศ์ธีระ บุตรคาม |
44 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงสิริวิมล แน่นอุดร |
1. นางสาวดวงจันทร์ ชมภูวิเศษ |
45 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. เด็กชายพีระพัฒน์ น้อยวิบล |
1. นางศรีประภา ศักดิ์ศรีท้าว |
46 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. เด็กหญิงจินต์จุฑา กุละคำแสง |
1. นางสาวนุจรี ไพบูลย์ |
47 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. นางสาวเบญญาภา ศรีโยธี |
1. นางสาวนุจรี ไพบูลย์ |
48 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนศรีธวัชวิทยาลัย |
1. นางสาวกัญญาวีร์ สมฤทธิ์ |
1. นางเทียมจันทร์ บุญสด |
49 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. นางสาวปริศนา เวียงสมุทร |
1. นายพงศ์ธีระ บุตรคาม |
50 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. นางสาวปนัดดา มลาสินธุ์ |
1. นายอัษฏาวุธ ปักเกเวสัง |
51 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. นายเกียรติศักดิ์ แสงเขียว |
1. นางรำพรรณ จันทร์ศิริ |
52 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. นางสาวศศิธร อุทากิจ |
1. นางสาวศศิธร ศีลพันธ์ |
53 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
1. นายพิสิฐสรรค์ ดอนมะลา |
1. นายเสน่ห์ ทองอินทร์ |
54 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
18 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นายชุติพนธ์ คำมุงคุณ |
1. นายก่อเกียรติ แร่ทอง |
55 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กชายกฤติพงศ์ ภูคำวงค์ |
1. นางจันทรัสม์ ขาวศรี |
56 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
1. เด็กหญิงภัคจิรา อาจวิเชียร |
1. นางสาวิตรี คำพมัย |
57 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนพลับพลาวิทยาคม |
1. เด็กหญิงสุภัคชญา สิงห์โคตร |
1. นายธีรพงษ์ ทิมทอง |
58 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. เด็กหญิงพรรษพิรุณพร พละฤทธิ์ |
1. นางภัสวรินทร์ พินยะพงค์ |
59 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
1. เด็กชายอชิระ บรรพจันทร์ |
1. นางสาวิตรี คำพมัย |
60 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. เด็กหญิงปทิตตา ประสงค์คุณ 2. เด็กหญิงพลอยวรีย์ อรัญมิตร 3. เด็กหญิงอัญวิสาข์ ขานน้ำคำ |
1. นางธีร์กัญญา พลนันท์ 2. นางสาวดอกไม้ ขาวศรี |
61 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. เด็กหญิงปรินทร บุญประคม 2. เด็กหญิงพลอยไพลิน วุฒิคูสกุล 3. เด็กหญิงสาธิตา ธรรมเกตุ |
1. นางสาวนฤมล ลาศา 2. นางสาวสุนทรีย์ ผิวเหลือง |
62 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงธาราทิพย์ หมุนอุดม 2. เด็กหญิงธีราพร กุดนอก 3. เด็กหญิงปานกนก สุทธิเรือง |
1. นางสาวฉัตรวดี สิมมาลา 2. นางสาวชัญญา ศรีสวัสดิ์ |
63 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงชลดา กนกแก้ว 2. เด็กหญิงปิยะธิดา พันชรา 3. เด็กหญิงรัตนสุดา สารทวงศ์ |
1. นางสาววลิตา งามเสน่ห์ 2. นางวัลภา ไชยเสนา |
64 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
1. นางสาวกันติชา สุดาทิพย์ 2. เด็กชายจักรพงษ์ ศรีชะอุ่ม 3. นายวุฒิพงษ์ สีตัง |
1. นางสาวนิยม ดวงเพชรแสง 2. นางสาวศิริพร จรัสจรรย์ |
65 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. นางสาวชุตินันท์ ยวนใจ 2. นายนันทวุฒิ บุญมาทัน 3. นายอรรถพร นาคท้วม |
1. นายปัญญา วิฉันเภท 2. นางสาวพรรนิภา สีลาโส |
66 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกนกพิชญ์ แสงนุช 2. นางสาวธนวรรณ ตระกูลยั่งยืน 3. นางสาวอรสุดา มีนาคะ |
1. นางสาวลลิตา ลิรัมย์ 2. นางภาวดี อุตรา |
67 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
1. นายชัฎนัย บุญเทียม 2. นางสาวปนัดดา วรนาม 3. นางสาวลัดดา จารัตน์ |
1. นางสาวอัมพวัน ศรแผลง 2. นางสาวนุชรินทร์ แย้มสรวล |
68 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. เด็กชายคณวัฒน์ คุณาจารย์ 2. นายภาณุพงศ์ ตามไวย 3. นางสาวมาริสา อัญญโพธิ์ |
1. นางสาวอรรจนา วิชาลัย 2. นางสาวสุมนต์พร สุ่มมาตย์ |
69 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
1. นางสาวพรพิมล เนตรพล 2. นางสาวสุธาสินี วิรงค์ 3. นายอภิวัตร บายัน |
1. นางสาวกุลปริยา เพ็งพลา 2. นางสาวกุณชภาพัณณ์ เปรมปราโมทย์ |
70 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. นายประชา ฤชัย 2. นางสาวสุนิษรา ใจเพียร |
1. นายชนกนันค์ เทียงแสน 2. นายกิตติ แก้วกิจติ |
71 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. เด็กหญิงพิมพ์ญาดา วิระทูล 2. เด็กชายศาสตรายุทธ์ อารีเอื้อ |
1. นายกิรวุฒิ สีโส |
72 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. เด็กหญิงน้ำหนึ่ง ดวงวงษา 2. เด็กหญิงสุภัทรา ชรารัตน์ |
1. นายชัยนิธิคุณ เพ็งอินทร์ 2. นางสาวอริสรา แมนสถิตย์ |
73 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
1. เด็กหญิงทรรศิกา บุญทวี 2. เด็กหญิงลลิตา ภูต้องลม |
1. นางอมรพรรณ กลางหิน 2. นางสาวอัมพวัน ศรแผลง |
74 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ |
1. เด็กหญิงนิตยา พรหมพักตร 2. เด็กหญิงนุชชนก ไชยกุฉิน |
1. นางสาวเพ็ญประภา ชมภูหลง 2. นางรุ่งรักษ์ โอ้อารี |
75 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนธวัชบุรีวิทยาคม |
1. นางสาวพิชชาภรณ์ พลหาญ 2. นางสาวไพลิน อบภิรมย์ |
1. นางสาวนัชชา อินอุ่นโชติ |
76 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
67 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนเทอดไทยวิทยาคม |
1. นางสาวนิภารัตน์ บุญเพ็ช 2. นางสาวศิริลักษณ์ ดิษดำ |
1. นางสาวศิริลักษณ์ ทวินัน 2. นางสาวณฐพร แสนประดิษฐ์ |
77 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
63 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. นายอนุชา เอนกนวล 2. นางสาวอารยา น้อมระวี |
1. นายธนวัฒน์ สวัสดิ์เอื้อ 2. นายเธียรประคัลภ์ เอื้อมสุวรรณ |
78 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
15 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. นางสาววนิดา แป้นประสิทธิ์ 2. นางสาวเสาวลักษณ์ ศรีคำบ่อ |
1. นางขจรศรี ชำนาญเอื้อ 2. นายจักรกฤษณ์ บุตรดีขันธ์ |
79 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
61 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนการกุศลวัดสระทอง |
1. นางสาวสุนิษา พิมภู 2. นางสาวอภิตา แน่นอุดร |
1. นายกิรวุฒิ สีโส |
80 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
61 |
ทองแดง |
16 |
โรงเรียนสตรีศึกษา 2 |
1. นางสาวปณิดา รอดบุญมา 2. นางสาวมณทิชา แสนอุ่น |
1. นางอมรพรรณ กลางหิน 2. นางอัมพวัน ศรแผลง |
81 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นางสาวศิริพร สท้านอาจ |
1. นางสาวจิตวดี ทานะขันธ์ |
82 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. นางสาววิภาสิณี ชูชีพ |
1. นางสาวสุภาพร ชมหมื่น |
83 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
12 |
โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม |
1. เด็กชายภควัต แก้วสาร |
1. นางกฤติยา วรรณชัยมงคล |
84 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. เด็กหญิงสาธินี พิมพ์บูลย์ |
1. นางสาวจุฑามาศ นิลวัลย์ |
85 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
65 |
ทองแดง |
13 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. นางสาวกัญญาณัฐ ปัดชาชัย |
1. นางศิริจรรยา สินธุประเสริฐ |
86 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
60.5 |
ทองแดง |
14 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นายวายุ แน่นอุดร |
1. นางสาวบัณฑิตา ศึกขยาด |
87 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง |
1. นางสาวดาราวดี กุลสุวรรณ |
1. นายปรีชา ศรีระวรรณ์ |
88 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
64.5 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ดีพันธ์ |
1. นายธวัชชัย บวรโมทย์ |
89 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
62.6 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนศรีสมเด็จพิมพ์พัฒนาวิทยา |
1. เด็กชายปัญญาวัฒน์ เครือคุณ |
1. นางสาวอุรารัตน์ ยุบลชิต |
90 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
62.2 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงสุรีวัลย์ ทวาภพ |
1. นางสาวปภาดา จะโรรัมย์ |
91 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3 |
60.2 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวหทัยรัตน์ โวหารลึก |
1. นางสาวนิภาพร พันสาง |
92 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.1-ม.3 |
69.8 |
ทองแดง |
6 |
โรงเรียนธงธานี |
1. เด็กหญิงชัญญานุช สุโนภักดิ์ 2. เด็กหญิงพัชรพร สุขเพีย |
1. นางสาวธนาภา ไชยปัญหา 2. นางสาวรัชนีย์ จตุเทน |
93 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.1-ม.3 |
69.4 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนขัติยะวงษา |
1. เด็กชายธนชล สันตินิยมธรรม 2. เด็กหญิงพัทธนันท์ ปิ่นจุมพลแสง |
1. นางสาวนวพรรรษ พลสุวรรณ 2. นางขวัญเรือน โยคะสัย |
94 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.1-ม.3 |
67.6 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. เด็กหญิงธัญพิมล สุดกันหา 2. เด็กหญิงนิชาดา สีพะนัด |
1. นางสาวขวัญดาว พรมมงคล 2. นางอภิญญา จันทร์ร่องคำ |
95 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.1-ม.3 |
65.3 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ |
1. เด็กหญิงชนินทร์วลัย ธรรมมา 2. เด็กหญิงรสริน หมื่นสุวรรณ |
1. นางสาวจุฑามาศ นิลวัลย์ 2. นางสาวจีรวรรณ ขันทวี |
96 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
68.1 |
ทองแดง |
8 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. นายณภัทร เผือกนวล 2. นางสาวปณิดา ระวาดเสริฐ |
1. นางสาวธมนวรรณ พลเรือง 2. นางสาวพิชญานันท์ คำดี |
97 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
65.9 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนเชียงขวัญพิทยาคม |
1. นางสาวกรกนก สีสองเมือง 2. นางสาววิลาพร จันทะคัด |
1. นายทศพร ศรีหนองพอก 2. นางสาวณัฐชานันท์ สิงห์สร |
98 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
61.8 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวนิธิกานต์ ขันอาษา 2. นายรัฐภูมิ สวนหนองแวง |
1. นางสาวนุชาดา ผดุงกิจ |
99 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพ-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
65.7 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด |
1. นางสาวกนกวรรณ งามสวี 2. นายสิริภูมิ สงวนศิลป์ |
1. นางสาวธมนวรรณ พลเรือง 2. นางสาวพิชญานันท์ คำดี |
100 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพ-ภาษาจีน ม.4-ม.6 |
61.7 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมานรัชดาภิเษก |
1. นางสาวธิติยา อินเปลือย 2. นางสาวบัณฑิตา ใจบุญ |
1. นางสาวเพชราภรณ์ ศรัทธาคลัง 2. นางสาวมณธิชา เจือนาค |
101 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร |
1. นายธีรภัทร์ เสือกระจ่าง 2. นายพีระพงษ์ มิจกาศ |
1. นางพัชราภรณ์ ศรีแก่นจันทร์ 2. นายชิษณุพงศ์ สิงหธวัช |