ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 |
40 |
เข้าร่วม |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นายเชี่ยวชาญชัย ช่วยนุ่น |
1. นายนิหัสลัง เจะยามา |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. นางสาวฮัสซาน สาเมาะ |
1. นายโทวัฒน์ เพ็ชรเพ็ง |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายขันติย ชุมพราม 2. เด็กชายรอมฎอน มะมิง |
1. นางสาวเพียงตะวัน พงศ์สิงห์ |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. เด็กชายก้องภพ แก้วละเอียด 2. เด็กหญิงนาซีราอาตีระฮ์ สาอิ 3. เด็กหญิงพชรวรรณ ขวัญเพชร |
1. นางสาวอรปวีณ์ ศรีเจริญ 2. นางสาวแวซาฮียะห์ เปาะเลาะ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
73.33 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. นางสาวกนกวรรณ สังข์สม 2. นางสาวซิลมีย์ สีปูเตะ 3. นายอรรถชัย ทองมา |
1. นางสาวธนพร ศรีจันทร์ 2. นางสาวรุสมา พยายาม |
6 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
71 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนโพธิ์คีรีราชศึกษา |
1. นางสาวกชพร พรมประกอบ 2. นายกฤษฎา จีนช่วย 3. นางสาวจันทร์จิรา พิณนุกิจ 4. นายนพเดช บัวแย้ม 5. นายนิติพล นิโอ๊ะ 6. เด็กชายสหรัฐ แก้วมณีรัตน์ 7. นายอาดัม สะปาวี 8. นายอาลี ยะพะ 9. นางสาวฮานาน เจ๊ะมะ 10. นายฮุสเซ็น เจ๊ะมะ |
1. นางสาวสุนิษา อั้นซ้าย 2. นางสาวฮาฟีซัน ซาเบะ 3. นางสาวรุสนานี มะมูมิง |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 |
89.7 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
1. นายซอร์ฟัน อาบูวะ 2. นายซอละฮ์ฮูดิง เต๊ะการี 3. เด็กชายฟารัซช์ ดือรานิง 4. เด็กชายมูฮัมหมัดซิดดี้ก เซ็ง 5. เด็กชายมูฮัมหมัดฟิตรี เด็ง 6. นายมูฮัมหมัดอัสฟาน เจ๊ะบู 7. นายวรวิทย์ มากแสง 8. นายอัมรู ดือราซอ 9. นายอาราฟัต เจะแต 10. เด็กชายอิลฮัม เจ๊ะอาลี |
1. นายอาหะมะ ดือราแม็ง 2. นายมูหามัคคอซี อาลี 3. นางสาวปาตีเม๊าะ ปาแน |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
76.67 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนทุ่งยางแดงพิทยาคม |
1. นางสาวอารีตา แอแบ |
1. นางสาวนิสรีน เศษระนำ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กชายมูฮำหมัดกาดาฟฟี มามะ |
1. นายเฉลิมชัย หลงรักษณาวงศ์ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
84.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี |
1. เด็กหญิงภาวรินทร์ ขำอ่อน |
1. นายชาญวิทย์ ผุดผ่อง |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
72 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนประตูโพธิ์วิทยา |
1. นางสาวไซฟูเราะห์ วัด |
1. นางสุไรณี บาเหม |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนประตูโพธิ์วิทยา |
1. นางสาวณิดา กุเวกามา |
1. นางชาลิสา กากะบุตร |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
87.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสายบุรี "แจ้งประชาคาร" |
1. เด็กหญิงฮาบีบี เวดือโอะ |
1. นางสาวมัสตูรอ วิเชียร |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
75.33 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสุวรรณไพบูลย์ |
1. นางสาวซูไรดา หะยีอับดุลลาเตะ 2. นางสาวโซไรหย๊ะ สะการียา |
1. นายอารี มีนา 2. นางนูรรัตนา หะยีมะ |
15 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนสายบุรี "แจ้งประชาคาร" |
1. เด็กหญิงนิยัสรีน เลาะมะ 2. เด็กหญิงอะนิสรีน มาหะมะ 3. เด็กหญิงฮิลฮัม แนะ |
1. นางรอหานี เจะซอ 2. นางสาวยูวารีเยาะ อับดุลดานิง |