ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสตรียะลา |
1. เด็กหญิงณัฐยา พรหมทอง |
1. นางสุวภัทร ชูเมือง |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสตรียะลา |
1. นางสาวอลิชา จันทรโชติ |
1. นางเกศินี สุขสงวน |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนกาบังพิทยาคม |
1. เด็กชายอัฟนัน หลำโซะ 2. นางสาวอีฟตีซาน แดแก 3. เด็กชายฮันซอละห์ อาลี |
1. นายอามัน หลงแดวา 2. นางรูฆาย๊ะ มะยีแต |
4 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนกาบังพิทยาคม |
1. นายกัสรี มะเกะ 2. นายซุลกิปลี เลาะดีสม 3. นายซุลฟิกลี เบ็ญหามะ 4. นางสาวซูไฮลา มะเร๊ะ 5. นางสาวญาวานี เจ๊ะและ 6. นางสาวนูซูฮา ปูลา 7. นางสาวฟิรดาว ตาเหย็บ 8. นายมูฮัมหมัดไซฟูนร์ อามะ 9. นางสาวอินตันซามีมี มะมิง 10. นายอิรฟาน สาเหาะ |
1. นายมุสตากีม การิแย 2. นายคาเซ็ง มณีหิยา 3. นายคาเซ็ง มณีหิยา |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
92.67 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนกาบังพิทยาคม |
1. นายอาพันดี วาละ |
1. นางสาวมาซีเตาะห์ สาเมาะ |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ยะลา |
1. เด็กหญิงซัลวาร์ มะแซ 2. เด็กหญิงฮาวา นิมะเต๊ะ |
1. นายอารีฟ ลาตีฟีย์ 2. นายกรวิชญ์ สันอี |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
86.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสตรียะลา |
1. เด็กหญิงกนิษฐา ทองพราว |
1. นายปราโมทย์ โหยชุม |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ยะลา |
1. นายพีรณัฐ รัตน์นิยม |
1. นางสายบัว นิโรธ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเบตง วีระราษฎร์ประสาน |
1. เด็กหญิงพิชญ์สิณี ทรัพย์สิน |
1. นางสาวหฤทัย ฟ้าแสงสรรค์ |
10 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบันนังสตาวิทยา |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ พุ่มเงิน 2. เด็กหญิงกาญจนาฏ หวาเอียด 3. เด็กหญิงณัฐริยา วงศ์แย้ม 4. เด็กหญิงธัญรดา จันทร์มุนี 5. เด็กหญิงพรรณิภา ใจงาม 6. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ตรีผ่อง 7. เด็กหญิงสุภามาศ เพชรเต็ม 8. เด็กหญิงอนัญญา นาคสุข |
1. นายป้อมเพชร นาควิจิตร 2. นายกวินทิพย์ กาญจนสมจิตต์ |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา |
1. เด็กหญิงนูรซับรีนา หะยีหะมะ |
1. Mr.Von Jovie Kier Samso |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
97.1 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา |
1. เด็กหญิงครองขวัญ พิสุทธิ์ธนวัฒน์ |
1. นายรุสลาน สาแม |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา |
1. นางสาวตวงรัตน์ ด่านนคเรศ |
1. นางศิริพร ทองจำรูญ |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสตรียะลา |
1. นายธัชพันธุ์ บุญช่วย 2. นายสิทธินนท์ แดงเงิน |
1. นางสาวเรวดี เกษตรเจริญ 2. นางสาวนิฮานีฟะห์ ประดู่ |
15 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ยะลา |
1. เด็กหญิงนาซีฟะห์ เจ๊ะเละ 2. เด็กหญิงนิกัลยา นิเดหะ 3. เด็กหญิงนูรฮายฟา สุริยวงค์ศา |
1. นายอะดะนัน หะโมะ 2. นางสาวซากีน๊ะ มูเลง |