ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
88.33 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กหญิงฟิรดาวส์ นิหลง |
1. นางสาวฟาดีละฮ์ แวมามุ |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนต้นพิกุล |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดซารีฟุดดีน อีแตเบ็ง 2. เด็กชายสุไลมาน เจะเต๊ะ |
1. นางสาวซารีนา แวดือราแม 2. นายสนาน พันธ์หีม |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงนรวีร์ เต๊ะลูกา 2. เด็กหญิงเนตรชนก แก้วแจ้ง |
1. นางนาซีเราะห์ สารีกามา 2. นางสาววรัชญา ใจลัดหลวง |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
97.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กชายนัสรูน บาเหมอุดม 2. เด็กชายมูฮำหมัดอัชรัฟ มามะ |
1. นายมะรอเฟ็ด แวเลาะมะ 2. นายบาราเฮง เจ๊ะหลง |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กชายอิกรอม เจ๊ะเต๊ะ 2. เด็กชายอิลฮัม โตะโอะ |
1. นายมะรอเฟ็ด แวเลาะมะ 2. นายมูฮำหมัด มี |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงซามีเราะ กะลูแป 2. เด็กหญิงนูรฮาซีกีน นุ๊ 3. เด็กหญิงอัฟรีน เฮ็งปิยา |
1. นางสาวตอฮีเราะห์ สมาแอ 2. นางฮัสบูนา ยานยา |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนชุมชนบ้านพงสตา |
1. เด็กหญิงนิฟาดีละห์ มะมิง 2. เด็กหญิงฟาดีลา อาเกะ 3. เด็กหญิงอันนา มูนอมาแนง |
1. นางสาวปาตีเมาะ แลแร 2. นางอามีเน๊าะ สาเม๊าะ |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านบราโอ(สาขากูนิง) |
1. เด็กหญิงนูรฟาร์ ยาโงะ 2. เด็กหญิงนูรอีมาน จะปะกิยา 3. เด็กหญิงนูรีซัน ยาโงะ |
1. นางสาวนูไลลา เตะ 2. นางสาวอามีเนาะ จะปะกียา |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
81.33 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านดูวา |
1. เด็กหญิงนิฮัซมีรา ลอเซ็ง 2. เด็กหญิงอัซรีนา กูจิ 3. เด็กหญิงอามานี วอเตะ 4. เด็กหญิงอาลียา จิ 5. เด็กหญิงโซเฟีย สาและ |
1. นางสาวรุสมี หะยียูโซะ 2. นางนาฟีซะห์ สะแม |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. นางสาวกัยซาน อินทฤทธิ์ 2. เด็กหญิงซาฟาเรีย ขาเรมดาเบะ 3. นางสาวซูฮัยนี เจ๊ะอุบง 4. นางสาวนูรมี สะหลำยาตี 5. เด็กหญิงวัชลาวดี ณีย์ |
1. นางรอหะนี เจะโซะ 2. นางสาวรอบีอ๊ะ มูณีมูสี |
11 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
88.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนตลาดนัดต้นมะขาม |
1. เด็กหญิงซอบะห์ เจ๊ะเด็ง 2. เด็กหญิงนูรุลฮูดา แวยาเง๊าะ 3. เด็กหญิงมาเรียม ตือบิงหม๊ะ 4. เด็กชายรีซูวาน วิชา 5. เด็กหญิงวันปาตีฮะห์ แวอาแซ |
1. นายซอฟี กาเซะ 2. นายมูฮัมมัด เจ๊ะเลาะ |
12 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
87.97 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงซิลมีย์ หะยีสะมะแอ |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
13 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
86.33 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงอามีนา เฮ็งปิยา |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
14 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92.98 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงนุรณี ดอเหะ |
1. นางสาวซูไบดะห์ กาโฮง |
15 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดบุพนิมิต |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองแก้ว 2. เด็กชายพงศกร จันทร์อินทร์ |
1. นางถนอม อ้นยะลา 2. นางสาวดวงกมล แก้วประเสริฐ |
16 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนวัดบุพนิมิต |
1. เด็กหญิงขจีพร ศรีเพียไชย์ 2. เด็กชายศุภวัทน์ แก้วใส่ |
1. นางถนอม อ้นยะลา 2. นางสาวดวงกมล แก้วประเสริฐ |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนวัดภมรคติวัน |
1. เด็กชายณัฐภัทร์ ใหม่เจริญ 2. เด็กหญิงนันธิชา เพชรสุริยา |
1. นางจีรารัตน์ บัวสุวรรณ 2. นายนาถ บุญพวง |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
92.64 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านน้ำใส |
1. เด็กหญิงฟาเดียร์ ตาเยะ 2. เด็กหญิงลีวาณีย์ กือเด๊า 3. เด็กหญิงอาฟียะห์ ดุลซามะ 4. เด็กหญิงอามานะห์ ยามา 5. เด็กหญิงแวมารอม เจะเฮาะ |
1. นางสาวสีตีคอรีเยาะ ยามา 2. นางสาวมารีแย กาเจ |
19 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
90.2 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านโคกขี้เหล็ก |
1. เด็กชายคอยรุดดีน ลือแบซา 2. เด็กชายนัสรันทร์ รอเย็ง 3. เด็กชายมูฮัมหมัดซาฟี รอยา 4. เด็กชายมูฮัมหมัดซุลฮัน ราแดง 5. เด็กชายมูฮัมหมัดอิรฟาน เจ๊ะตู 6. เด็กชายมูฮำมัดฮานาฟี ลือแบซา 7. เด็กชายมูฮำหมัดฟิตตรี บาแม 8. เด็กชายรุสดี ลือแบซา 9. เด็กชายอาลีฟ จูมิง 10. เด็กชายอิบนูอัฟฟาน ดาหาเล็ง |
1. นายโมฮำหมัด บอสู 2. นายฮัยยีดิง สาและ 3. นางสาวฆอลีเยาะ ตาหยงมัส |
20 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนต้นพิกุล |
1. เด็กหญิงนูรลีน่า อาหามะ |
1. นางพงษ์ศิริ พงศ์กระพันธุ์ |
21 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
81.34 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านต้นทุเรียน |
1. เด็กหญิงนาซูฮา หามะ |
1. นางนาฟีเส๊าะ สาและบิง |
22 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านอินทนิล |
1. เด็กหญิงนิมัรยัม เจะแว 2. เด็กชายอาดานี เจาะบองอ |
1. นางซูราณีย์ สะตาเฮ 2. นางสาวสูไรนี มอลอเล๊าะ |
23 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
88.67 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนมายอ (สถิตย์ภูผา) |
1. เด็กหญิงซูเฟีย ยูโซะ 2. เด็กหญิงฮาซานะห์ ดอเลาะ |
1. นางสาวรอฮานา ยามา 2. นางสาวนัสรียาร์ อาเย๊าะแซ |
24 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านม่วงเตี้ย |
1. เด็กหญิงรอกีเยาะ วิชา 2. เด็กหญิงสารีม๊ะ ยูนุ |
1. นางพรพิมล ศรีสุข 2. นางสาววันทนา เนื้อน้อย |
25 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนวัดสุนทรวารี |
1. เด็กชายศุภชัย ยกย่อง |
1. นางกาญจนา แสงแก้ว |
26 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านเกาะตา |
1. เด็กชายอิเกราะ ตาเย๊ะ |
1. นางกฤษณา เพ็ชรมรกฏ |
27 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านควนลังงา |
1. เด็กชายศุกร์ญานูน ดองอย |
1. นายสุริยน แวดอเล๊าะ |
28 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
86 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวัดสุนทรวารี |
1. เด็กหญิงสุตาภัทร พวงเพ็ชร |
1. นางจิตรี จงจิตร |
29 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
81.5 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนวัดภมรคติวัน |
1. เด็กหญิงฏิมากานต์ วงมาสา |
1. นางสมพร แก้วศรี |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
82.33 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนตลาดนัดบาซาเอ |
1. เด็กหญิงปฏิญญา นิลพัน |
1. นางเจ๊ะซากีเร๊าะ เด่นอะหมัด |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
81.6 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านกรือเซะ |
1. เด็กชายกูอารีฟ สาและ |
1. นายมะนาเซ ลาเต๊ะ |
32 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนชุมชนวัดอัมพวนาราม |
1. เด็กหญิงอิรฟานี บือโต |
1. นางสาวรอหานา สือมุ |
33 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
80.66 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองโคกโพธิ์ มิตรภาพที่ 148 |
1. เด็กหญิงกรรณิการ์ วัดฑะทอง |
1. นางสาวบุญรสา มากชู |
34 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนอนุบาลยะรัง |
1. เด็กชายฮัซซาน แวกือรี |
1. นางสาวอารีณี เกษา |
35 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
91.32 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านสมาหอ |
1. เด็กหญิงมุสลีม๊ะ โต๊ะเจะ |
1. นางสาวนูรฮูดา โตะแด |
36 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 52 (ชุมชนบ้านต้นไพ) |
1. เด็กหญิงนูรีตา ฮูลู |
1. นางวีนา อับดุลสตา |
37 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านแขนท้าว |
1. เด็กหญิงนุรซูรียะห์ อีนีละไม 2. เด็กชายอับดุลอาศิส หะยีมะลี |
1. นายสมหมัย หะยีมะลี 2. นายมูฮำหมัด บินสามะ |
38 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านท่าคลอง |
1. เด็กหญิงซูรัยญา เปาะซา 2. เด็กหญิงนูรไอนี มะสัน 3. เด็กหญิงอามีนา หนิตำ |
1. นายประสิทธิ์ สตำ 2. นายอับดุลคอเล็บ สาเม๊าะ |
39 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านม่วงเตี้ย |
1. เด็กชายจิรภัทร สุวรรณกิจ 2. เด็กหญิงซูไรนา วาแม็ง 3. นางสาวนัรมีน สะแลแม |
1. นางสมศรี ชุมนุมมณี 2. นายสาโรจน์ ตรีแก้ว |
40 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
80.97 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงนาซอฟะห์ มามะ 2. เด็กหญิงอามาลีนา ดือเฆะ 3. เด็กหญิงอามีเนาะ ดอหะ |
1. นางชนิดา รักษ์จันทร์ 2. นางเตาะฮาเราะ อาแว |
41 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านวังกว้าง |
1. เด็กหญิงกัณดินา ตุหยง 2. เด็กหญิงนูรฮายาตี ปิ 3. เด็กหญิงอาอีเสาะ ดอหะ |
1. นางชนิดา รักษ์จันทร์ 2. นางชุวิยดา สินนุสน |
42 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86.2 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านกระเสาะ |
1. เด็กหญิงนุรมี แปเฮาะอีเล 2. เด็กหญิงรุสณีย์ อาแว 3. เด็กชายอัฟฮัม นิแม |
1. นางสาวอามีเนาะ เจะเงาะ 2. นางสาวนูรรอยฮัน ลาเต๊ะ |