ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
76.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนชุมชนวัดถัมภาวาส (เสาร์อุทิศ) |
1. เด็กหญิงฮุสนา วาหลง |
1. นางสุณี ทองแช่ม |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
90.33 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนชุมชนวัดถัมภาวาส (เสาร์อุทิศ) |
1. เด็กหญิงนูรซัรฟาอ์ เปาะมะ |
1. นางสุณี ทองแช่ม |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กหญิงมีรฟะ นิแต |
1. นางสาวสุคนธ์ แดงโชติ |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
59 |
เข้าร่วม |
6 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กหญิงนูรฟาอีซัน มะดีเยาะ |
1. นางสาวรอบียะห์ สมาแฮ |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
62.66 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนชุมชนบ้านบางเก่า |
1. เด็กหญิงอาลีนาฮุสนีย์ สาและ |
1. นางสาวนาซเราะห์ แวอูมา |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนวัดโชติรส |
1. เด็กหญิงนูรูลอิซวานี ดือเระ |
1. นางวาสนา ดินแดง |
7 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
40.66 |
เข้าร่วม |
11 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กหญิงซีตีนูรฮาฟีซา หะมะ |
1. นางอิงอร นิลประเสริฐ |
8 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนวัดสารวัน |
1. เด็กหญิงพลอยไพริน จะฉี 2. เด็กชายสิวารักษ์ แก้วเอียด |
1. นางอัญชนา สมประกอบ 2. นางพจนีย์ สุรีย์ |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านละเวง |
1. เด็กชายตักวา เตะบากง |
1. นางสาวไอมี เจะหลง |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
12 |
เข้าร่วม |
10 |
โรงเรียนบ้านละเวง |
1. เด็กหญิงเจ๊ะนีอัมมินนะห์ เจ๊ะอูมา |
1. นายบูรฮาน อาแว |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
58 |
เข้าร่วม |
6 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กชายอาหมัดฟาอิส กะจิ |
1. นายมูฮำมัดซอบรี เจะสะนิ |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
71 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านบือเระ |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดอัมรัน ดือราแม 2. เด็กชายอาริฟ ซาอิ |
1. นางสาวอาซูรา สะแลแม 2. นางสาวฟัยรูซ โตะเกะ |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. นายมูฮัมหมัดกีมีน สามะ 2. เด็กชายวีอัม บือราเฮง |
1. นายมูฮำมัดซอบรี เจะสะนิ 2. นายรีซัน บุงวัง |
14 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
0 |
เข้าร่วม |
|
โรงเรียนบ้านเขาดิน |
1. เด็กชายมูดัสซิร มามุ 2. เด็กชายอานัส มะสามะ |
1. นายมูฮำมัดรุสลำ ดือราวี 2. นายมะรือวี มือฆะ |
15 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
88.95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านบือเระ |
1. เด็กชายฟาฎิล ดาแม 2. เด็กชายเฟาซาน เจะแว |
1. นายพาริด เจะแว 2. นายมุคตา ดือราแมง |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
58 |
เข้าร่วม |
11 |
โรงเรียนบ้านลานช้าง |
1. เด็กชายฟัตฮุลลอฮ นาแว 2. เด็กชายมูฮัมหมัดฟาอิส อูเซ็ง |
1. นางสาวนิอารีณี นิเลาะ 2. นางสาวนูรีซะ อาแว |
17 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านตือเบาะ |
1. เด็กหญิงซีตีมารีแย วาเต๊ะ 2. เด็กชายนัสรูล ลาเตะ 3. เด็กหญิงรุซดา วอซา |
1. นางสาวอามีเนาะ มะ 2. นายมะตือมียี สาหะ |
18 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนบ้านน้ำดำ |
1. เด็กหญิงตัสนีม บือแนบลูแล 2. เด็กชายมูหัมมัดฟิรดาวส์ ยูโซ๊ะ 3. เด็กชายฮานาฟี โตะโบะ |
1. นางสุริตา มะมิง 2. นางสาวฮาร์ซียะห์ ฮาเซ็ม |
19 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
73 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านบาเลาะ |
1. เด็กหญิงซอบารียะห์ เจะเหาะ 2. เด็กหญิงนูรุศศอบะห์ มะลี 3. เด็กหญิงฟาฮาดา ปิ |
1. นางสาวฟารีดา เปาะแต เปาะแต 2. นางมุสลีฮา เจ๊ะสะแม |
20 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนชุมชนวัดถัมภาวาส (เสาร์อุทิศ) |
1. เด็กหญิงจัสมิน อามะ 2. เด็กหญิงนาซูฮา เจะสะแม 3. เด็กหญิงนุรฟาติน มาหะมะ |
1. นางลูวีซา กามา 2. นางสาวอายียะ มูซอ |
21 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
67.16 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนบ้านน้ำดำ |
1. เด็กหญิงนิอามีเนาะห์ นาแตนิ 2. เด็กหญิงฟิรดาวส์ พรหมพล 3. เด็กหญิงยูวัสซูฟียา เด็ง 4. เด็กหญิงอัฟนาน บือแนบลูแล 5. เด็กหญิงฮายัต ยีดือเระ |
1. นางสาวรัยยาน ตาเยะ 2. นางสาวนูรอารีนา อาวัม |
22 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กชายจักรินทร์ อารยะพงศ์ธรรม 2. เด็กชายนัสรี มะเก 3. เด็กชายมูฮัมหมัดนาวาวี ดูระเบียบ 4. เด็กชายมูฮัมหมัดอาลาวีย์ ยูโซะ 5. เด็กชายอิบรอเฮง สูหลง |
1. นายอดุลอายิ ยูโน 2. นายดอเลาะ เจะซือนิ |
23 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กชายต่วนนูฮาฟีกี มะ 2. เด็กชายนิฮากิม การะเกต 3. นายมูฮัมหมัดฟิรดาว มะหะมะ 4. เด็กชายมูฮัยมิน เจ๊ะแว 5. เด็กชายอับดุลฮาฟิส ซาแล |
1. นายอดุลอายิ ยูโน 2. นายดอเลาะ เจะซือนิ |
24 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
82.31 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านช่องแมว |
1. เด็กหญิงนุรมี มะแซ |
1. นายซามันลี มูละ |
25 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
85.98 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านบน |
1. เด็กหญิงอาดีลา ดะแซ |
1. นางนูรมา อับดุลราฮิม |
26 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92.64 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กชายฮิดิลฟิตตรี สาและ |
1. นางสาวลลิตา สุขเทพ |
27 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
75 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่งคล้า (บุญเพชรประชานุสรณ์) |
1. เด็กชายกษิดิ์ดิษ ทวีรัตน์ 2. เด็กหญิงกานตร์รวี แสงมณี |
1. นางสุดารัตน์ สองฉั่ว 2. นางกัลยาณี ไชยรัตน์ |
28 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่งคล้า (บุญเพชรประชานุสรณ์) |
1. เด็กชายนพสรณ์ คงคากุล 2. เด็กหญิงผลวีร์ แสงแดง |
1. นางสุดารัตน์ สองฉั่ว 2. นางสาวมานิตา โอฬารี |
29 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
84.97 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนชุมชนบ้านละหารมิตรภาพที่ 113 |
1. เด็กหญิงคอดีเยาะ แมยู 2. เด็กหญิงนูรอิคลาส ฮาแต 3. เด็กหญิงฟาติน วาแม 4. เด็กหญิงฟาอีมาน ดารานิง 5. เด็กหญิงอาอีซะ หะยีดอเลาะ |
1. นายสัมสูดิง อาแซ 2. นายนายสาฟียัน รีนิแซ รีนิแซ |
30 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
77.5 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กหญิงธิดาภรณ์ ไตรถาวร 2. เด็กหญิงนิสริน ดอเลาะ 3. เด็กหญิงบุศราคัม ทองสัพพัญญู 4. เด็กหญิงอาอิซะห์ สะแมเซ็ง 5. เด็กหญิงฮันนา มะแซ |
1. นายอดุลอายิ ยูโน 2. นายดอเลาะ เจะซือนิ |
31 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กชายสามิร มะแซ |
1. นางสาวลลิตา สุขเทพ |
32 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กหญิงดานะห์ มะแซ |
1. นางสาวรอปีอะ มะวี |
33 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนบ้านน้ำดำ |
1. เด็กชายมูฮำหมัดฮาฟิซ ยะพา |
1. นายมะรอพี สาแม |
34 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
86.34 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนวัดโบกขรณี |
1. เด็กชายฟุรกอน ดอเลาะ |
1. นางจุฑารัตน์ สิ้นกั้ง |
35 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
63 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนบ้านปลักแตน |
1. เด็กชายอนัส เจะเตะ |
1. นางสาวฟาอีซะห์ จารู |
36 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กชายรอมฎอน อาแวกาจิ |
1. นายทิ่น ไกรดำ |
37 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
11 |
โรงเรียนบ้านบาเลาะ |
1. เด็กชายมุอาซ เจ๊ะนะ 2. เด็กชายฮานาฟี หะแว |
1. นายธัญวัชร เจตสุวัฒน์ 2. นางมาซนาร์ อาแว |
38 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
70.68 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนชุมชนบ้านปาแดปาลัส |
1. เด็กหญิงคอลีเยาะ สัตย์ซื่อ 2. เด็กหญิงนูรฟาติน ยามะ |
1. นางสาวพาตีเมาะ เส็ง 2. นางสาวลีนา กอและ |
39 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
77 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านน้ำดำ |
1. เด็กหญิงนูรีดา แวยามา 2. เด็กชายรุสลัน ดาโหะ |
1. นางนูรีหย๊ะ เจ๊ะซอ 2. นางมาซีย๊ะ วาเลาะ |
40 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
64 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านสือดัง |
1. เด็กชายอัฟฮัม บีรู |
1. นางสาวซูฟียะ สะแลแม |
41 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
83 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านสือดัง |
1. เด็กชายอัฟฟาน วายะ |
1. นางสาวนันทวรรณ โรจนสุวรรณ |
42 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านสือดัง |
1. เด็กหญิงนัซวา มูฮำมัด |
1. นางสายฝน ชูนิรันด์ |
43 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านมะนังยง |
1. เด็กชายฟัฮมาน สะอะ |
1. นางนิโซเฟียร์ กูแม |
44 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
74.66 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนชุมชนบ้านมะนังดาลำ |
1. เด็กหญิงซอฟาวาตี ซะตา |
1. นายอามีน มาปะ |
45 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
77.3 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนวัดสารวัน |
1. เด็กชายศิวกร คงแก้ว |
1. นางนิตยา วิจิตร |
46 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
82.3 |
ทอง |
9 |
โรงเรียนบ้านเจาะกือแย |
1. เด็กหญิงอัคมาลย์ มาลายา |
1. นางตอฮีเราะ สารอเอง |
47 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
65 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนบ้านน้ำดำ |
1. เด็กหญิงวนัสรี สะอิ |
1. นางสาวผาดีละห์ มะลี |
48 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
74 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านป่าม่วง |
1. เด็กชายอิมรอน สแม |
1. นางรุสลีฮา สะตา |
49 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
60 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนชุมชนบ้านละหารมิตรภาพที่ 113 |
1. เด็กหญิงฟาติน วาแม |
1. นางสาวนิสรีน แวโดยี |
50 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
66 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนบ้านจะเฆ่ |
1. เด็กหญิงฮำดียา นิทอง |
1. นางสาวนาอีมะห์ สามะ |
51 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
94.32 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านเจาะกือแย |
1. เด็กหญิงบุสรอ แฮมา |
1. นางลาตีป๊ะ แวกือจิก |
52 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กหญิงนูรูลนัจวา เจะนะ |
1. นางนิวิสณีย์ ลอมา |
53 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. เด็กชายซูกิฟลี เจ๊ะแว 2. เด็กชายมูฮัมหมัดบุสรอ เปาะเยะ |
1. นายบัยฮากี แคเม๊าะ 2. นายมูฮำมัดซอบรี เจะสะนิ |
54 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านโตะบาลา |
1. เด็กชายสุไลมาน แวเลาะ 2. เด็กชายอนัซ เวาะเฮง |
1. นายอิสมาแอ เจะเหาะ 2. นายนิมาลิกี ใบสะเม๊าะ |
55 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านตะโละไกรทอง |
1. นายต่วนฮิลมีย์ ต่วนบีรู 2. นายฟานดี ซาแล |
1. นายมูฮำมัดซอบรี เจะสะนิ 2. นายบัยฮากี แคเม๊าะ |
56 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านบาเลาะ |
1. เด็กชายฟัตฮี ดือราแม 2. เด็กหญิงฮัยฟะห์ โต๊ะเย็บ 3. เด็กหญิงไอนามัรฏียะห์ สาและ |
1. นายธัญวัชร เจตสุวัฒน์ 2. นางต่วนดา เนียมนำ |
57 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
83.96 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านโตะบาลา |
1. เด็กหญิงอาตีกะห์ สะอะ 2. เด็กหญิงอาลียา ตะโหนด 3. เด็กหญิงฮูซัยฟะห์ สาและ |
1. นางคอไซมะห์ ยูโซะ 2. นางบารกี เจะแว |
58 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
66 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนบ้านตือเบาะ |
1. เด็กชายอาซีซุลฮากีมี สาและ 2. เด็กหญิงอามีนี ยามา 3. เด็กชายฮูซัยฟะฮ์ มาแย |
1. นางสาวบีซะห์ เปาะซู 2. นางสาวนิสรีน มูเล็ง |
59 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
76.4 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านกระจูด |
1. เด็กหญิงซูฟียะห์ ใบสนิ 2. เด็กหญิงนินัจญดา ปาลีมอ 3. เด็กหญิงนูร์ซิลมีย์ ยูโซะ |
1. นางนูรีซัน ชูดโรง 2. นางสาวพาตีเมาะ มะลี |