ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงพรปวีณ์ บุญวงศ์ |
1. นางรัตนาภรณ์ แก้วเขียว |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
91 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กหญิงมัยมูน เต๊ะหมะ |
1. นางสาวนูรฟัตเราะห์ สาแลมิง |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนพัฒนาบาลอ |
1. เด็กหญิงอัยมี่ ตอแลมา |
1. นางสาวมัซรา มะสูสามา |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
4 |
โรงเรียนบ้านท่าสาป |
1. เด็กชายนิฟุรกอน ตีปะ |
1. นายสุรศักดิ์ กันหาพาลา |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
31 |
เข้าร่วม |
8 |
โรงเรียนบ้านท่าสาป |
1. เด็กหญิงฟาติน เม็ง |
1. นายสุรศักดิ์ กันหาพาลา |
6 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
64.66 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนคีรีบูรวัฒนา(ตีบุ) |
1. เด็กหญิงฮานาน แวกาจิ |
1. นางสาวอาดิลละห์ จะปะกิยา |
7 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายฮานีฟ มะสาพา |
1. นางพรรณนี ธรรมประเสริฐ |
8 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
75.33 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนพัฒนาบาลอ |
1. เด็กหญิงสูหัยณี สาแม |
1. นางสาวเยาวลักษณ์ ภูผาภักดี |
9 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
74 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนบ้านกอตอตือร๊ะ |
1. เด็กหญิงฟัยรุส การีอูมา 2. เด็กหญิงอัฟนาน เจ๊ะแม |
1. นางรัมล๊ะ เลาะแม 2. นางญามีล๊ะ อูมา |
10 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
70.67 |
เงิน |
6 |
โรงเรียนบ้านท่าสาป |
1. เด็กหญิงตัสนีม กาซอ 2. เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ เอกวงศา |
1. นายสุรศักดิ์ กันหาพาลา 2. นางรอสียะห์ เจ๊ะเฮง |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
52 |
เข้าร่วม |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายฮากีม เจ๊ะแฮ |
1. นางรอฮานี สามะ |
12 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายศรัณย์ สาแม |
1. นางรอฮานี สามะ |
13 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
50 |
เข้าร่วม |
10 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายเวลดาน ดอเล๊าะ |
1. นางสาวสายนะ สะมะลี |
14 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
93 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา |
1. เด็กชายซะฟารอน มะมิง 2. เด็กชายฟีราส มิงประเละห์ |
1. นางสาวฮุสนา การูมอ 2. นางมุสลีหมะห์ ประกอบการคดี |
15 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. นางสาวพูซีย๊ะ ยีมะหลี 2. เด็กหญิงฮานีฟาร์ มะอุมา |
1. นางสาวฮาดีบะห์ โตะลากอ 2. นางสาวสุกัญญา โอ๊ะหลำ |
16 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
54 |
เข้าร่วม |
8 |
โรงเรียนบ้านปาโจ |
1. เด็กชายอะห์หมัด มะแอ 2. เด็กชายอามีน ยาฝาด |
1. นางสาวมาริสา หมัดจิ 2. นางสาวกรชินี นราสมโภชกิจ |
17 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
86.85 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านบันนังลูวา |
1. เด็กชายซัลฟุลเล๊าะ อาลี 2. เด็กชายอัฟกานดา มะแซ |
1. นางสาวลาวีย๊ะห์ สาร๊ะ 2. นายชัมส์ พรมแสง |
18 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
79 |
เงิน |
4 |
โรงเรียนบ้านบันนังบูโย |
1. เด็กชายอัสมาวี ยามา 2. เด็กชายอิหตีชาม รอแนง |
1. นางมาเรียม เจ๊ะอีแต 2. นายไพศาล กุโน |
19 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
67.2 |
ทองแดง |
5 |
โรงเรียนวัดรังสิตาวาส |
1. เด็กชายซาฟีอิม บาซา 2. เด็กชายศุภวัฒน์ รุ่นรอด |
1. นายยุทธนา เท่งประกิจ 2. นางสาวอาแอเสาะ กาลง |
20 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านโฉลง |
1. เด็กหญิงนิสรีน ปุโรง 2. เด็กหญิงนูรฟาร์ติน จากือวาโต๊ะ 3. เด็กหญิงนูรฮาซูรา วาเต๊ะ |
1. นายกฤษณพงศ์ มหาทอง 2. นางสาวนารีรัตน์ ขาวยู |
21 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
7 |
โรงเรียนพัฒนาบาลอ |
1. เด็กหญิงซูลา ดอเลาะ 2. เด็กชายลุตฟี บือราเฮง 3. เด็กชายอาดิล สะนิ |
1. นางสาวซอลาวาตี เบนโน 2. นางอาดานิง ยูโซ๊ะ |
22 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านโกตาบารู |
1. เด็กหญิงนุรฟานัดดา เจ๊ะแต 2. เด็กหญิงยัสมี จารง 3. เด็กหญิงอิคติยารี เซ็ง |
1. นางมายีด๊ะ แนรอ 2. นางฮีดายาตีย์ เซ็งมีดี |
23 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
79 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนคุรุชนพัฒนา |
1. เด็กหญิงนิสรีน หะยีเด็ง 2. เด็กหญิงนูรมี สามะตายา 3. เด็กหญิงอามีนี สะตา |
1. นางสาวอัญญา บือแนสะเตง 2. นางสาวอัสมา โหดสุบ |
24 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายคมชาญ กลิ่นเกษร 2. เด็กชายภาคิน แสงทับ 3. เด็กชายฮิบบาน แวหะมะ |
1. นางมุสลีมะฮ์ ดือมอ 2. นางมารียา หวังบือซา |
25 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
75.66 |
เงิน |
5 |
โรงเรียนวัดรังสิตาวาส |
1. เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ คำมณี 2. เด็กหญิงนุรไลลา ดายี 3. เด็กหญิงภัศรา รัตนพันธ์ |
1. นางฮุสนา อาบู 2. นางสาวอาแอเสาะ กาลง |
26 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
91.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กหญิงซูฮัยลา ศรีสวาท 2. เด็กหญิงนาอีมะห์ หะเร็ม 3. เด็กหญิงนูรตัสนีม สะอะ 4. เด็กหญิงนูรฟะฮ์มี กอแล๊ะ 5. เด็กหญิงนูรอีมาน เซะบากอ |
1. นางวาฮีดา ลาเต๊ะ 2. นายมูหามะ อาแว |
27 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
88.67 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนบ้านสะโต |
1. เด็กหญิงซุลฟา แวดาแม 2. เด็กหญิงนาบีลา เจะอีซอ 3. เด็กหญิงนูรอีมาน จะสิติ 4. เด็กหญิงนูรูลตัสนีม บือแน 5. เด็กหญิงวิสบะห์ อามิด |
1. นางสัมซีย๊ะ กะดะแซ 2. นางสาวรุสนีย์ การีอูมา |
28 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
10 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กหญิงซีตีมารียัม เจ๊ะสนิ 2. เด็กหญิงซุลฟา มะแอ 3. เด็กหญิงต่วนซุรวาซา ต่วนจอหลง 4. เด็กหญิงวรัญญา กนกกรการ 5. เด็กหญิงอาดาวียะห์ สายอ |
1. นายมาหะมะกอรี นาแว 2. นายอัมราน การีอูมา |
29 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
78.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านไม้แก่น |
1. เด็กชายนรากร ยอดใจ 2. เด็กหญิงมูบีณา ยูโซะ 3. เด็กชายมูฮำหมัดอารีฟีน แวหะมะ 4. เด็กหญิงอาเลียร์ หามะ 5. เด็กหญิงแวนูรฮาบีบี แวดอเลาะ |
1. นายนิรันด์ บินหาซัน 2. นางเสาเด๊าะ ปะตะลู |
30 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
86.32 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านกือแล |
1. เด็กหญิงฟิรเดาส สาเมาะ |
1. นายอัซมี กือซา |
31 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
93.31 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กหญิงวาฟา ยูนุ๊ |
1. นางกมลทิพย์ เพ็ชร์รัตน์ |
32 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
89.32 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กหญิงนูรเดียนา ตวนกูเปีย |
1. นายมูหามะ อาแว |
33 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายธาราทัศน์ อินทร์ช่วย 2. เด็กหญิงภัทนันท์ คู่มณี |
1. นางสาววิภาวดี แขนำแก้ว 2. นางนฤมล ธนรงค์กุล |
34 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายจตุพล เอาติ่ม 2. เด็กหญิงณัฐวิภา วรรณเพ็ชร |
1. นางปราณี ถาวรกานน 2. นางจิตรดาวรรณ์ ประดับเพชรรัตน์ |
35 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
76 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนวัดรังสิตาวาส |
1. เด็กชายกิตติพงศ์ อินลา 2. เด็กหญิงวาสนา อินโท |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจริยา สุ่มทรัพย์ 2. นายยุทธนา เท่งประกิจ |
36 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6 |
85.31 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบ้านละแอ |
1. เด็กชายชารีฟุดดีน ยาผา 2. เด็กชายฟาเดล ตะลีตา 3. เด็กชายอับดุลการีม ไดนาดะ 4. เด็กชายอับดุลวาดูด เจะมะ 5. เด็กชายอิรฟาน หะซา |
1. นางสาวรุสนา ซิ 2. นางสาวฟาตีหม๊ะ เบ็ญฮาวัน |
37 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
ขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3 |
87.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กหญิงซูนีรา ตอแลมา 2. เด็กหญิงนูรไอนิง เจ๊ะแม 3. เด็กหญิงพาตีเมาะ มะแซ 4. นางสาวมุสลีฮะห์ ตาตา 5. เด็กหญิงอัลมีซัน สาเหาะ |
1. นางสาวฮาบีบะห์ เจ๊ะเล๊าะ 2. นางสาวนากีบะห์ ดอมอ |
38 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 |
72 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านยะลา |
1. เด็กหญิงกูนิสรินทร์ มอหาหมัด 2. เด็กหญิงนาฟีฮะ จือเนาะ 3. เด็กชายมูฮัมหมัดฮัยกัล ดอเล๊าะ 4. เด็กหญิงรุมมาน ยูโซ๊ะ 5. เด็กหญิงวิลดาณี เล๊าะ 6. เด็กหญิงอะห์ลาม มะเซ็ง 7. เด็กหญิงอัฟนัน ฮะตะมะ 8. เด็กชายอัสราฟ ดอเลา่ะ 9. เด็กหญิงอาฟีฟะห์ มาปะ 10. เด็กชายอิบรอเฮม วอเฮง |
1. นางสาวศรัญญา คงศรี 2. นางสาวปณิศา หลีหาด 3. นางสุปราณี คงทอง |
39 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
95.7 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา |
1. เด็กชายซัฟรอน สาอะ 2. เด็กชายบุญญามีน มูบิง 3. เด็กชายมูฮัมหมัดฟัยซอล กาม๊ะ 4. เด็กชายรอมฎอน ยอดปัญญา 5. เด็กชายรอมฎอน มะแซ 6. เด็กชายวาอิล มิงประเละห์ 7. เด็กชายอัยฎิลย์ ตีมุง 8. เด็กชายอัลบาซิฎ สะนะเต๊ะ 9. เด็กชายอัสลัม เลาะยะผา 10. เด็กชายอาฟนาน บือราเห็ง |
1. นางณัฐณิชา บุญปก 2. นางมัลลิกา วงประสพชัย 3. นางสาวพรรณี ศิริกุล |
40 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ วัชรวิวรรธน์ |
1. นางสาวณัฐชา พร้อมเพรียง |
41 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
97.66 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงธันยวีร์ พัดแดง |
1. นางสาวณัฐชา พร้อมเพรียง |
42 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
61 |
ทองแดง |
11 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายซูรฮัน สาแม |
1. นางสาวยามีละห์ ดะแซสาเมาะ |
43 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
78.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กชายยศภัทร รัตนสุนทร |
1. นางจุฑามาศณัฐวดี ทิพย์กองลาศ |
44 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
65 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านยะลา |
1. เด็กหญิงอามีเราะ ปอเงาะ |
1. นางสาวรุจิรา ปฐมนุพงษ์ |
45 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนคุรุชนพัฒนา |
1. เด็กชายฟิฎรี รัตนโกสุม |
1. นางสาวอัญญา บือแนสะเตง |
46 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
87 |
ทอง |
8 |
โรงเรียนบือดองพัฒนา |
1. เด็กชายอัฟฟาน ซาเม๊าะ 2. เด็กชายอารอฟัด การีดอง |
1. นางสาวพาตือมา อูเซ็ง 2. นางสาวนาบีตะห์ เจะเล็ง |
47 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
77.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านจะกว๊ะ |
1. เด็กหญิงนุรมี สาแลแม 2. เด็กหญิงมัสกะห์ วานิ |
1. นางสาวอนาเดีย เจ๊ะมะ 2. นางสาวอามีเน๊าะ สาแม |
48 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนพัฒนาบาลอ |
1. เด็กชายอานิส วาเด็ง 2. เด็กหญิงอาฟานี มะลี |
1. นางสาวซอลาวาตี เบนโน 2. นางสาวมารยานี ดารีสอ |
49 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
72 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านจะกว๊ะ |
1. เด็กชายมูฮัมหมัดฮานาฟี ยะกูมอ |
1. นายอับดุลอายิ สามะ |
50 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายอาลีฟ ขำอนันต์ |
1. ดร.ถวัลย์ สุวรรณอินทร์ |
51 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
84 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงนัสรีญา แก้วสุข |
1. นายชัชวาลย์ ไชยม่อม |
52 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
77.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนบ้านจะรังตาดง มิตรภาพที่ ๑๗๕ |
1. เด็กหญิงไซนะ สาแล๊ะ |
1. นางสีตีรอยานา ลามะทา |
53 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ |
1. เด็กชายนิติภูมิ อภินันตบุตร |
1. นายนรพนธ์ แซ่ฟู |
54 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายอาลีย๊ะ ตาเยะ |
1. ดร.ถวัลย์ สุวรรณอินทร์ |
55 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ โนวัฒน์ |
1. นายศุภฤกษ์ หงอสกุล |
56 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
76.33 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนบ้านท่าสาป |
1. เด็กหญิงตัสนีม ดอเลาะ |
1. นางรอสีเยาะ มะแอ |
57 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
85.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
โรงเรียนบ้านท่าสาป |
1. เด็กชายริฏวาน ตะเยาะแม |
1. นางรอสีเยาะ มะแอ |
58 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
89.33 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายอาลีฟ ขำอนันต์ |
1. ดร.ถวัลย์ สุวรรณอินทร์ |
59 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
76.33 |
เงิน |
8 |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงปัณณ์ฝัน สุรัตน์สัญญา |
1. นายศุภฤกษ์ หงอสกุล |
60 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
5 |
โรงเรียนคุรุชนพัฒนา |
1. เด็กหญิงฟีรเดาสุ กานุง |
1. นางรัตนา ปรังเจะ |
61 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสามแยกบ้านเนียง (สิทธิพันธ์อนุกูล) |
1. เด็กชายฟารุจ มะแซ |
1. นางวรรณพร ยูโซ๊ะ |
62 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
80.33 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายอาลีย๊ะ ตาเยะ |
1. ดร.ถวัลย์ สุวรรณอินทร์ |
63 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
91.3 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนบ้านตะโละ |
1. เด็กหญิงซูเรียนี สามะ |
1. นางสาวรอซีนะฮ์ คาระนิมิง |
64 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
71.66 |
เงิน |
10 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. นางสาวสารินีย์ เจะสือแลแม |
1. นายภาณุพงศ์ พรหมอินทร์ |
65 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 |
73.6 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านปอเยาะ |
1. เด็กหญิงนูรุลวีดาต ซอตอเลุะ 2. เด็กหญิงพัชรีย์ หะยีดาโอะ 3. เด็กหญิงมัดรียะห์ สาและ 4. เด็กหญิงลัยลา อูเซ็ง 5. เด็กหญิงอัสสุวานี อาแด 6. เด็กหญิงอารดา กาเนะ 7. เด็กหญิงอารฮาม กาเนะ 8. เด็กหญิงฮาฟีซา บูเกะมาตี 9. เด็กหญิงโซรัยดา ศรีสุวรรณวิเชียร |
1. นางสาวสูวายมะห์ ตือโละสะโต 2. นางสาวฮาลีเม๊าะ สนิ 3. นางสาวฮาลือน๊ะ มะหลี |
66 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
88 |
ทอง |
4 |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กชายสรวิศ สุภัทราวิวัฒน์ |
1. นางสาวรอกีหย๊ะ นิแว |
67 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กชายอนาวินทร์ ว่องประเสริฐกุล |
1. นางสาวปาณิสรา เมืองสง |
68 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
95.31 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนอนุบาลยะลา |
1. เด็กหญิงเกววิลิน นทีธารทองชัย |
1. นางสาวรอฮานี กาเซ็ง |
69 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
72 |
เงิน |
11 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. นางสาวอารียา ดือเร๊ะ |
1. นางสาวอาตีกะห์ หะยีปุเตะ |
70 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
71.33 |
เงิน |
7 |
โรงเรียนบ้านยะลา |
1. เด็กหญิงกูอัลวานี มามุ 2. เด็กชายฮีลมี บอเกาะ |
1. นางสาวนูรีซา ลาแมปาแด 2. นางสาวนาญีบ๊ะ เจ๊ะเต๊ะ |
71 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
9 |
โรงเรียนสามแยกบ้านเนียง (สิทธิพันธ์อนุกูล) |
1. เด็กชายฟัยรุซ สะตี 2. เด็กชายอับดุลมาลิก ยามา |
1. นางสาวนารดี มะแซ 2. นางนิศารัตน์ แอหมอ |
72 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
37 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนบ้านโกตาบารู |
1. เด็กหญิงซูเฟียนา มะหลี 2. เด็กหญิงมัลกีฟ อูเซ็ง |
1. นางรัตน์ติยา เกปัน 2. นางสาวพัชรี สาแม |
73 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
7 |
โรงเรียนบ้านโฉลง |
1. เด็กหญิงซูราตี สุหลง 2. เด็กชายมูฮัมหมัดอามีน อาแย 3. เด็กชายอิตกอน ปุโรง |
1. นางวรรณา หีมโตะเตะ 2. นางสาวอาสมะ มูซอ |
74 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 |
82.95 |
ทอง |
6 |
โรงเรียนบ้านเบญญา(บุญชอบ สาครินทร์) |
1. เด็กหญิงฟารฮานี เกาะและ 2. เด็กหญิงอวาติบ มะลี 3. เด็กหญิงอิลฮาม กะลูแป |
1. นางธนภรณ์ สุขชุม 2. นาย คฑายุทธ หิรัญวงศ์ |
75 |
การงานอาชีพ |
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 |
69 |
ทองแดง |
9 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
1. เด็กชายต่วนนาบิล ดาโอ๊ะมารียอ 2. เด็กหญิงนาซูฮาร์ มะวะวา 3. เด็กหญิงนูรฟาตี ดูลาสะ |
1. นางสาวละอองดาว แซ่วื่อ 2. นางสาวไซนับ มะสาพา |
76 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 24 |
1. เด็กชายนิซูซาน ซือแมง 2. เด็กชายนูรฟาตีฮะห์ อาลี 3. เด็กชายอันดาลีฟ มะยีดี |
1. นางสาวคอตีย๊ะ ดือรามอ 2. นายจำแลง เพชรรัตน์ |
77 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
67.4 |
ทองแดง |
10 |
โรงเรียนบ้านเกียรติ |
1. เด็กหญิงนัญจมีย์ ดะอุแม 2. เด็กหญิงนุรมา ฮีแลวา 3. เด็กหญิงรอยยาน รือสะ |
1. นางจินตนา วาจาเพชร 2. นางแวฟาตีเม๊าะ แวดาราแม |