ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านป่าซางเหนือ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ป่าซาง |
1. เด็กชายอดิเทพ นันทะเสน 2. เด็กหญิงณิชากร เงินชะจา
|
1. นางมยุรา ปันโพธิ์ 2. นางสาวสายทอง ทัพธานี
|
2 |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงราย |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม รร.สาธิต มหาวิทยาลัยฯ |
1. เด็กชายอานุภาพ หล่อเนตร 2. เด็กหญิงเรณุกา กีรติเมธาวิน
|
1. นางสาวรสสุคนธ์ สุขคลุม 2. นางสาวสุดารัตน์ จักรบุตร
|
3 |
โรงเรียนบ้านสันโค้ง(เชียงรายจรูญราษฎร์) |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองใต้ |
1. เด็กชายภูมิรพี วงกุรุ 2. เด็กหญิงพิชชาภา ทรายแก่น
|
1. นางกาญจณี หงษ์หิน 2. นางสาวปรวีร์ วรรณสาร
|
4 |
โรงเรียนเบญจรงค์อนุสรณ์วิทยา |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เอกชน |
1. เด็กชายสุรเดช ถมนิล 2. เด็กหญิงกัญดาริน ยั่งยืน
|
1. นางสาวสิริพร ลือสุวรรณ์ 2. นายอนุชิต ตันวงค์ษา
|
5 |
โรงเรียนเทศบาล 7 ฝั่งหมิ่น |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น |
1. เด็กชายกฤศภณ ธีรานนท์ 2. เด็กหญิงปภิชญา อนุฤทธิ์
|
1. นางสาวกรรณิการ์ ทาคำ 2. นายจักรพงษ์ ติ๊บเหล็ก
|
6 |
โรงเรียนดงมะตื๋นเนินสยามวิทยา |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ผางาม |
1. เด็กชายอัครพงศ์ ต่อมแก้ว 2. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ หอมสมบัติ
|
1. นายณัติฐพงศ์ จินา 2. นางสาวศรัณยา กันทิ
|
7 |
โรงเรียนบ้านป่าสักไก่ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม บ้านดู่ |
1. เด็กชายโยซูวา แสนสิริดล 2. เด็กหญิงกัญญาภัทร แสงคำ
|
1. นางสาวหิรัญญา วงค์ปินตา 2. นางอรษา จำปา
|
8 |
โรงเรียนอนุบาลนางแล(บ้านทุ่ง) |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม นางแล |
1. เด็กหญิงณัฏฐกันย์ อินต๊ะต๋อม 2. เด็กชายธีระพัฒน์ โสภาใจ
|
1. นางอุทัยวรรณ์ ทองภู่ 2. นางสาวแน่งน้อย อุปมา
|
9 |
โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ข้าวต้มหลวง |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ข้าวต้ม |
1. เด็กชายธีรภัทร ชาวลี้เเสน 2. เด็กหญิงอภิชญา เภตรา
|
1. นางสาวทิติยา เต๋จ๊ะ 2. นายภูวดล คารินทา
|
10 |
โรงเรียนบ้านห้วยแม่ซ้าย |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ยาวดอยฮาง |
1. เด็กชายธีรเดช จะปอ 2. เด็กหญิงรัตติกาล แลเช่อ
|
1. นางสาวกัญยาณี อินต๊ะอ้าย 2. นายวรพจน์ กันธิยะ
|
11 |
โรงเรียนบ้านริมลาว |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ขุนกรณ์ดอนชัย |
1. เด็กชายปภังกร พัฒนเจริญ 2. เด็กหญิงภัสรา ปัญญาเสน
|
1. นางสาวธีร์วรา ตาแปง 2. นางเอกอนงค์ ชื่นโชคชัย
|
12 |
โรงเรียนบ้านน้ำลัด |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองเหนือ |
1. เด็กชายณัฐพงษ์ มโนรัตน์ 2. เด็กหญิงอภิชญา สมพงษ์
|
1. นางนิภาพร เวียงโอสถ 2. นางสาวบุณยาพร สมจิตร
|
13 |
โรงเรียนบ้านร่องเผียว |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยสัก |
1. เด็กชายศุภสันต์ ตันมั่งคง 2. เด็กหญิงอริสรา ต๊ะผัด
|
1. นางสาวดารารัตน์ อยู่ลือ 2. นางสาวโสพิน พุทธิมา
|
14 |
โรงเรียนบ้านจำบอน |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอยลาน |
1. เด็กชายวชิระ สมปาน 2. เด็กหญิงอมราวดี อุทธวัง
|
1. นางสาวสุกัญญา กาติ๊บ 2. นางสาวสุทธิดา ชัยสุวรรณ์
|
15 |
โรงเรียนบ้านห้วยชมภู |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยชมภู |
1. เด็กหญิงณัฐภัสสร บุญวงค์ 2. เด็กชายเศรษฐวิชญ์ พรชัยรุ่งจรัส
|
1. นางสาวภัทรนันท์ พรชัยรุ่งจรัส 2. นางสาวสงกรานต์ ธิยะคำ
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลเวียงชัย |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เวียงชัยเวียงเหนือ |
1. เด็กชายณภัทร ศรีสมุทร 2. เด็กหญิงสุพิชญา พรหมเผ่า
|
1. นางศศิธร สัตย์สม 2. นางสมพร ทองสุข
|
17 |
โรงเรียนบ้านจอเจริญ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอนศิลา |
1. เด็กชายพันธกร พลดี 2. เด็กหญิงอนัญญา สิงตัน
|
1. นางสาวจิราพร แก่นดี 2. นางสุชาวดี ขาววัฒนา
|
18 |
โรงเรียนบ้านปงเคียน |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ทุ่งก่อดงมหาวัน |
1. เด็กชายกิตติคุณ กลิ่นหอม 2. เด็กหญิงณธิดา อินต๊ะ
|
1. นางยุพิน คำยอด 2. นางอมรา ริเป๊ก
|