ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนบ้านป่ายางมน |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองเหนือ |
1. เด็กหญิงสุภัควี ปัญญาผาบ 2. เด็กหญิงจิราภัทร แก้ววิเชียร 3. เด็กหญิงยูตี้ ไม่ปรากฏสกุล
|
1. นางสาวพิมพ์ลภัส หงษาหาญ 2. นางสาวศิริพร ตาดี
|
2 |
โรงเรียนอนุบาลหัวฝาย |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เมืองใต้ |
1. เด็กหญิงณหทัย ชัยวงค์ 2. เด็กหญิงคุณิตา เขื่อนคำ 3. เด็กหญิงอนัตญา ประยูรศร
|
1. นางจารุณี ภูรีโรจน์ 2. นางสาวนิศารัตน์ คำสุข
|
3 |
โรงเรียนบ้านทุ่งก่อ(ใจประชานุเคราะห์) |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ทุ่งก่อดงมหาวัน |
1. เด็กหญิงอนงค์นาถ ราชคม 2. เด็กหญิงณัฏฐณิชา จันทฤกษ์ 3. เด็กหญิงธนัตพร ทาบุญสม
|
1. นางกชพรรณ การงาน 2. นางสาวศศิกาญจน์ แปงงามนวกุล
|
4 |
โรงเรียนบ้านป่าซางเหนือ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ป่าซาง |
1. เด็กหญิงภารดี คำน้อย 2. เด็กหญิงณิชนันทน์ ทาปัญญา 3. เด็กหญิงณิชารีย์ นันทะเสน
|
1. นางธรรมภรณ์ พญาใจ 2. นางพูลทรัพย์ ศรีพรม
|
5 |
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงราย |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม รร.สาธิต มหาวิทยาลัยฯ |
1. เด็กหญิงศุภรัตน์ เจียง 2. เด็กหญิงพัทธนันท์ ยอดชะลูด 3. เด็กหญิงชมพูแพร เลอวงศ์รัตน์
|
1. นางกุหลาบ ชมภูเมืองชื่น 2. นางสาวพาณิชา มูลถาแปง
|
6 |
โรงเรียนอนุบาลศุภลักษณ์ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เอกชน |
1. เด็กหญิงเกวลิน แสนคำ 2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ กันธิยะ 3. เด็กหญิงสุพิชญา คำจ้อย
|
1. นางสาวมาศสุภา อ่อนจันทร์ 2. นางสุนันทา อุ่นนันกาศ
|
7 |
โรงเรียนบ้านดู่(สหราษฎร์พัฒนาคาร) |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม บ้านดู่ |
1. เด็กหญิงชนิกานต์ บุญยัง 2. เด็กหญิงวิริยา แซ่สง 3. เด็กหญิงอรรัมภา สุกแสง
|
1. นางนงค์รักษ์ ลือชา 2. นางสาวศิริอร คำน้อย
|
8 |
โรงเรียนบ้านนางแล |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม นางแล |
1. เด็กชายปวินท์พล - 2. เด็กชายตุลานนท์ - 3. เด็กหญิงแสง -
|
1. นางสาวจิณณ์ณิชา เขียวใหญ่ 2. นางสาวสายฝน สุวรรณดี
|
9 |
โรงเรียนบ้านแม่ข้าวต้มท่าสุด |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ท่าสุด |
1. เด็กหญิงปณิดา แจ้งกระจ่าง 2. เด็กหญิงมณิภา ผัง 3. เด็กหญิงณิชา ละพัง
|
1. นางสาวณัฐชา พรพิชัยเวทย์ 2. นางดารุณี คำจันทร์วงค์
|
10 |
โรงเรียนบ้านหนองบัวแดง |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ข้าวต้ม |
1. เด็กชายเผ่าเทพ ไทยใหญ่ 2. เด็กชายณัฐกฤต นอขุนทด 3. เด็กชายสงกรานต์ แสงคำ
|
1. นางสาวกิ่งกาญจน์ ไชยราช 2. นางสาวช่อผกา บั้งเงิน
|
11 |
โรงเรียนบ้านทุ่งหลวง |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม แม่ยาวดอยฮาง |
1. เด็กหญิงสุพรรณิการ์ เบทูู 2. เด็กหญิงอุรัสยา แสนทอง 3. เด็กหญิงจันทภา วงค์ธนู
|
1. นางจรัสพร หัตถอนันสิน 2. นางสุพรรณี น้อยหมอ
|
12 |
โรงเรียนบ้านริมลาว |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ขุนกรณ์ดอนชัย |
1. เด็กหญิงจิรัชญา ทวีแสง 2. เด็กหญิงกวิสรา แซดุ 3. เด็กหญิงศิริขวัญ คำน้อย
|
1. นางสาวพิรานันท์ ขมหวาน 2. นางเขมิกา อยู่อินทร์
|
13 |
โรงเรียนบ้านโป่งฮึ้ง |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยสัก |
1. เด็กหญิงกุลณภัทร หมอนเมือง 2. เด็กหญิงเอริกา แซ่เอี๊ยบ 3. เด็กหญิงพฤกษา ศรีพรม
|
1. นางสาวชนากานต์ จันทร์ต๊ะนาเขต 2. นางสาวมัทนา ชุ่มเรือน
|
14 |
โรงเรียนดอยลานพิทยา |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอยลาน |
1. เด็กหญิงพนิตนันท์ เหมืองน้อย 2. เด็กหญิงสุพิชญา สุขนวน 3. เด็กหญิงรภัสลดา กุลณะ
|
1. นางสาวนุจิรา ชุ่มมะโน 2. นางสาวเกศรา มานิตย์
|
15 |
โรงเรียนบ้านจะคือ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ห้วยชมภู |
1. เด็กชายภัคพงษ์ อาภานนท์ 2. เด็กชายฐิติภัทร ประดับชมพู 3. เด็กหญิงมาลัย แอสอ
|
1. นางสาวธัญลักษณ์ วงค์แสนสี 2. นางสาวนิชา โสรสวรกานต์
|
16 |
โรงเรียนบ้านเวียงเดิม |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม เวียงชัยเวียงเหนือ |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ เกื้อพะระ 2. เด็กหญิงขวัญชนก ช่างหัด 3. เด็กหญิงนิลุบล ดอนชัย
|
1. นางสาวประทุมทิพย์ บุญยวง 2. นางเพ็ญนภา อินทรประเสริฐ
|
17 |
โรงเรียนบ้านชัยพฤกษ์ |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ดอนศิลา |
1. เด็กชายชัยวิชญ์ ช่วยบำรุง 2. เด็กชายนิวัฒน์ นิและ 3. เด็กหญิงณิชาภัทร วงค์ชัย
|
1. นางสาวณัฏฐ์ชญา ชัยวงค์ 2. นางสาวสายสมร สิงหาชารี
|
18 |
โรงเรียนบ้านทุ่งยั้งหัวฝายวิทยา |
สพป. เชียงราย เขต 1 กลุ่ม ผางาม |
1. เด็กหญิงญาธิดา เชียงกาขัน 2. เด็กหญิงชญาภา พุทธวงค์ 3. เด็กหญิงวัชรินทร์ บรรจง
|
1. นางสาวกรรณิการ์ สิทธิขันแก้ว 2. นางสาวศิริพร สารพิมพ์
|