ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
10 |
1. นางสาววารุณี นันตะลิ |
1. นายอภินันต์ ใจสุข |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 |
71 |
เงิน |
7 |
1. เด็กหญิงกมลชนก บุตรเต |
1. นางสุกัญญา ชาภักดี |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
61 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ แซ่โค้ง |
1. นางสุกัญญา ชาภักดี |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
73 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงจิราพร จันทร์หลวย 2. เด็กหญิงยอแสง กองทอง 3. เด็กชายวรัญญา เกษทองมา 4. เด็กหญิงสุพัตรา อาจแก้ว 5. เด็กชายอภิวัฒน์ สีชมภู |
1. นายวสันต์ รักคบ 2. นายเอกชาติ ลือกลาง |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงฐิดาพร คลังกลาง |
1. นายเอกชาติ ลือกลาง |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงไปรญา ปลั่งกลาง |
1. นายเอกชาติ ลือกลาง |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงฐิดาพร คลังกลาง |
1. นายเอกชาติ ลือกลาง |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
9 |
1. เด็กชายธนกร บุตรเพ็ง |
1. นายเอกชาติ ลือกลาง |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
87.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายกมลภพ วรรณไชย |
1. นางจันทร์นภา โสภา |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
86.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ กิจกล้า |
1. นายสมบัติ สุจันศรี |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
75 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงนันชา วงษ์จันทร์ |
1. นางจันทร์นภา โสภา |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
63 |
ทองแดง |
5 |
1. เด็กหญิงนลินทิพย์ ม่วงนนทะศรี |
1. นายภัทร์ สายสี |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
76 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา จอมมณี 2. เด็กหญิงพัชรี อินทรีย์ |
1. นายชยากร แสงโย |
14 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงชนัญชิตา ลีตน 2. เด็กหญิงประภัสสร ศรีสุธรรม 3. เด็กหญิงอารีญา พันสนิท |
1. นางกัญญาลักษณ์ ตันติศรีปรีชา 2. นางสุกัญญา ชาภักดี |
15 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงพฤศกฤษ นาศรีทม |
1. นายนทีธร เหล่าโสด |
16 |
เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณัฐลดา แฝงนาง 2. เด็กชายอรรถวิท พรมมาวัย |
1. นางวรัญญา แสนเมือง 2. นายอภินันต์ ใจสุข |
17 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงปริชญา ถมมา |
1. นางจันทร์นภา โสภา |
18 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ กิจกล้า |
1. นายสมบัติ สุจันศรี |
19 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกิตติยา ชัชวาลย์ 2. เด็กหญิงธิดารัตน์ บุตรท้าว 3. เด็กหญิงวันดี แก้วกัณหา |
1. นางกัญญาลักษณ์ ตันติศรีปรีชา 2. นางสุกัญญา ชาภักดี |
20 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
93 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงบุญลักษณ์ นิรมิตร์ 2. เด็กหญิงสวิตตา ชมคต 3. เด็กหญิงสุภัทรชาดา สีชมภู |
1. นายอภินันต์ ใจสุข 2. นายนทีธร เหล่าโสด |