ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงภัทรธิดา มณีเรือง |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเอื้องคำ สัตย์ซื่อ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงขวัญมนัส ขวัญเมือง |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเอื้องคำ สัตย์ซื่อ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธันยวิชญ์ บุญสาลี |
1. นางสาวสุวรรณา พุทธมาตย์ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพิชชาพร ปิดสะเดา |
1. นายนิรุทธิ์ เสวะนา |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
100 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงศาวิณี ศรีสมุทร์ |
1. นางสาวสุวรรณา พุทธมาตย์ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงปณิตา มาลา 2. เด็กหญิงรัสรินทร์ สุพรมอินทร์ 3. เด็กหญิงวิศรุตา ประภาศรี |
1. นางสาวพรพรรณ จันทะสี 2. นางสาวถิระณัช เลิศสมพรรักษ์ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
83.2 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงจันทร์จิรา ครองเคหา |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเอื้องคำ สัตย์ซื่อ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงสุนิสา ธนะสูตร |
1. นางรัตนา อำนาเพียง |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกวินตรา สุกสัก 2. เด็กหญิงน้ำเหนือ แก้วไกรสร |
1. นางสาวพรพรรณ จันทะสี 2. นางพิกุล เสนานุช |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกันติยา สองสีจำปา 2. เด็กหญิงสุปรีญา เทียบสี |
1. นางรัตนา อำนาเพียง 2. นางสาวพรพรรณ จันทะสี |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงส้มโอ วงสะหวัด |
1. นางพิกุล เสนานุช |
12 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
90.8 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายปริตรา โสภาพ 2. เด็กชายปรีชา จันทะวงศ์ |
1. นายนิรุทธิ์ เสวะนา 2. นางสาววันชื่น ทองอยู่ |
13 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงจารวี เวียงคำ 2. เด็กหญิงวีรยา คำศิลา 3. เด็กหญิงเขมจิรา วงษ์กลาง |
1. นางรัตนา อ่ำนาเพียง 2. นายนิรุทธิ์ เสวะนา |