ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากอหก |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอำเภอนาแห้ว |
1. เด็กชายศุภณัฐ ปิดจันทึก 2. เด็กหญิงพรทิวา จันทะคุณ 3. เด็กหญิงรุ่งอรุณ อินทัง 4. เด็กหญิงชนานันท์ จันทะคุณ 5. เด็กหญิงปาณิสรา จันทะคุณ
|
1. นางนิวา ทาสีดา 2. นายเอนก ย้อยภูเขียว
|
|
2 |
โรงเรียนสานตมโนนสมบูรณ์หนองแซง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนภูเรือก้าวหน้า |
1. เด็กชายอธิวัฒน์ ชื่นตา 2. เด็กชายศุภกร เผือกพงษ์พันธ์ 3. เด็กหญิงกันยกร จงใจกลาง 4. เด็กหญิงชุติมา ธัญญอุดม 5. เด็กหญิงชุติกาญจน์ แสงชมภู
|
1. นางสาวจินตนา เกตกรม 2. นางสาวลลิตา พรหมรักษา
|
|
3 |
โรงเรียนอนุบาลด่านซ้ายน้ำพุหัวนาแหลม |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย |
1. เด็กชายณัฏฐากร เที่ยงตรง 2. เด็กชายธนศักดิ์ ตาริยะ 3. เด็กหญิงธนัทอร พายับ 4. เด็กหญิงสุวิชาดา สร้อยนาค 5. เด็กหญิงภัทรณิชา ทองขำ
|
1. นายธีรพงษ์ ภักดีสาร 2. นางนันทิยา จันทศร
|
|
4 |
โรงเรียนบ้านทับกี่-หินแลบ |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอิปุ่ม |
1. เด็กหญิงพิมพกานต์ กันยาประสิทธิ์ 2. เด็กหญิงภัทรปภา สงนอก 3. เด็กหญิงอภิชญา วิลาจันทร์ 4. เด็กหญิงพิมพ์ชนก สิงห์ภา 5. เด็กหญิงพิมพ์ชนก กุลจณี
|
1. นางสาวภัทรนิชา แก้วเสน 2. นางสาวอรนันท์ โพธิ์นาง
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านปากโป่ง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย |
1. เด็กหญิงธนภรณ์ ไชยเดช 2. เด็กหญิงนิติยา สารมะโน 3. เด็กหญิงพาณิภัค พหูสูตร 4. เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีธรรมมา 5. เด็กชายสุรพิชญ์ ศรีบุตรตา
|
1. นางมณีรัตน์ คำศรี 2. นางสาวเนาวรัตน์ โคกแดง
|
|
6 |
โรงเรียนบ้านโคกงาม-หัวฝาย |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโคกงาม |
1. เด็กหญิงสิรินทรา พรมมาวัน 2. เด็กหญิงนฤมล สุคงเจริญ 3. เด็กหญิงชุติภา แถวอุทุม 4. เด็กหญิงสุพิชญา สอนสุภาพ 5. เด็กหญิงกนิษฐา พลกุล
|
1. จ.ส.ต.ธีระวัฒน์ การโสภา 2. นางสุปราณี รุ่งเรือง
|
|
7 |
โรงเรียนบ้านโพนสูง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโพนสูงวังยาว |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ สุขรี่ 2. เด็กหญิงผกาพรรณ กงเต้น 3. เด็กหญิงไอลดา สุคงเจริญ 4. เด็กชายกิตติพันธ์ พรมรักษา 5. เด็กชายกิตตินันท์ กันหาธรรม
|
1. นางพรพรรณ ธนวัฒน์ 2. นางสาวอภิญญา พรมมาวัน
|
|
8 |
โรงเรียนเย็นศิระบ้านหมากแข้ง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน |
1. เด็กหญิงกัญพัชญ์ ทองมา 2. เด็กหญิงเสาวณิชย์ บัวเหล็ก 3. เด็กหญิงนฤพัฒน์ สิงขรณ์ 4. เด็กหญิงกันต์กมล จันทะพินิจ 5. เด็กหญิงศศิวิมล ราศรีชัย
|
1. นางสาวจีรา ศักดิ์เจริญชัยกุล 2. นางสาวชลธิชา แสงชัย
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านน้ำเย็น |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน |
1. เด็กหญิงนรินทิพย์ ชาญรบ 2. เด็กหญิงสุภานัน สมหวัง 3. เด็กหญิงณัฐวดี บัวบรรจง 4. เด็กหญิงธิติการ์ พรมมาวัน 5. เด็กหญิงจีรนันท์ ศรีบุรินทร์
|
1. นายกิติพงษ์ พรมสาสน์ 2. นางสาวปาณิสรา ไชยชนะ
|
|
10 |
โรงเรียนบ้านแก่งเกลี้ยง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนรักภูเรือ |
1. เด็กหญิงอมลวรรณ ประสมทรัพย์ 2. เด็กหญิงศุภรดา วังคีรี 3. เด็กหญิงกนกนาถ ศรีสอนเวียง 4. เด็กหญิงณัชชา คำภาจูม 5. เด็กหญิงพิยะดา สุวรรณชาติ
|
1. นางจิระภา แสนมณี 2. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์
|
|