ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านหนองหวาย |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอำเภอนาแห้ว |
1. เด็กหญิงภัทรธิชา ราชประโคน
|
1. นายวชิระศักดิ์ แสนพรหม
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านหนองผือห้วยปลาฝา |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย |
1. เด็กหญิงชฎาพร ผู้ประเสริฐ
|
1. นายจักรพจน์ สุนทราวิรัตน์
|
10 |
|
3 |
โรงเรียนชุมชนภูเรือ |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนภูเรือก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงเปมมิกา คำจันสี
|
1. นายพงษ์พิทักษ์ อาจสุนทร
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนอนุบาลด่านซ้ายน้ำพุหัวนาแหลม |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนด่านซ้าย |
1. เด็กหญิงกิตนภา ศรีพระจันทร์
|
1. นางอมลวรรณ แก้วโสม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนบ้านทับกี่-หินแลบ |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอิปุ่ม |
1. เด็กหญิงอภิชญา วิลาจันทร์
|
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ
|
14 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านวังเป่ง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอิปุ่ม |
1. เด็กหญิงรัตน์กมล แก้วมิตร
|
1. นางสัมพันธ์ บุญชู
|
13 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านโคกงาม-หัวฝาย |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโคกงาม |
1. เด็กหญิงภคพร เพชรประสิทธิ์
|
1. นางสาวจีรพา ปานเหลือง
|
15 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำเมย |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโคกงาม |
1. เด็กหญิงบัวทิพย์ การต
|
1. นายอุทัย ขุนมาตย์
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านกกสะตี |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโพนสูงวังยาว |
1. เด็กหญิงจารุวรรณ พิมพ์เสนา
|
1. นายวิรุษศิลป์ ผมงาม
|
11 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านนาลานข้าว |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนโพนสูงวังยาว |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา เสนานุช
|
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน
|
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านกกจาน |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน |
1. เด็กหญิงชญธารา ธรรมรัชสุนทร
|
1. นางวิไลรัตน์ สามารถ
|
12 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านน้ำเย็น |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน |
1. เด็กหญิงฐิติรัตน์ เชื้อบุญจันทร์
|
1. นางสาวกัลย์ธีรา พิจิตร
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านน้ำหมัน |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนกกสะทอน |
1. เด็กหญิงพิชญาภา พิมพ์เสนา
|
1. นางเพ็ญศรี ศรีบุรินทร์
|
|
|
14 |
โรงเรียนบ้านโคนผง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนภูเรือก้าวหน้า |
1. เด็กหญิงกัลยา บูชา
|
1. นางสาววิมล ปัสสาวัฒน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนบ้านแก่ง |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนรักภูเรือ |
1. เด็กหญิงสุจิรา ยศปัญญา
|
1. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร
|
8 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านกลาง(ภูเรือ) |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนรักภูเรือ |
1. เด็กหญิงธนิดา ศรีบุรินทร์
|
1. นางศุภรัตน์ ศรีชมษร
|
6 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านกลาง(นาแห้ว) |
สพป. เลย เขต 3 กลุ่ม กลุ่มโรงเรียนอำเภอนาแห้ว |
1. เด็กหญิงสุภัสสร นนทะโคตร
|
1. นางอรวรรณ สุขเสริม
|
9 |
|