ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชนานันท์ จันทะคุณ 2. เด็กหญิงพรทิวา จันทะคุณ 3. เด็กหญิงภนพรณ์ วงค์อภิญญาเลิศ 4. เด็กหญิงรุ่งอรุณ อินทัง 5. เด็กชายศุภณัฏฐ์ ปิดจันทึก |
1. นายเอนก ย้อยภูเขียว 2. นางสาวรัชนี ทองใส |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฐถนิชา นิลขันธ์ |
1. นางจารุวรรณ จันทะคุณ |
3 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
12 |
1. เด็กหญิงจิรัชยา ทองใส |
1. นางสาวรัชณี ทองใส |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงประภาวดี จันทะคุณ |
1. นางพรประพิณ วุฒิชัย |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายศุภณัฐ ปิดจันทึก |
1. นางพรประพิณ วุฒิชัย |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงทิตชญา โตอ้น 2. เด็กหญิงรัชพิดา จันทะคุณ |
1. นางสาวรัชณี ทองใส 2. นางพรประพิณ วุฒิชัย |
7 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
81 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายจิรายุทธ จันทะคุณ |
1. นางสาวนันทนา อุชัย |
8 |
ปฐมวัย |
วาดภาพระบายสี ปฐมวัย |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพสิกา ผาทุม |
1. นางนิวา ทาสีดา |
9 |
ปฐมวัย |
การเล่าเรื่องประกอบท่าทาง ปฐมวัย |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัญญาวีร์ กระเจา |
1. นางนิวา ทาสีดา |
10 |
เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงนัดธรียา ศรีวิลัย 2. เด็กชายปิยะพัส จันทะคุณ |
1. นางจารุวรรณ จันทะคุณ 2. นายสมรักษ์ จันทะคุณ |
11 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปภาดา น้อยอ่อน |
1. นางพรประพิณ วุฒิชัย |
12 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายพณา มะลิสิงห์ |
1. นางสาวสุนิสา จันทะพินิจ |