ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงรติรส ด่อนแผ้ว |
1. นายภูริวัฑฒน์ อาธรรมระชะ |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายพัสกร กันตุ่ม 2. เด็กหญิงพิชนิกา ศิริ 3. เด็กชายไกรวิชญ์ แพทย์ไชโย |
1. นางสาวจุฑาทิพย์ หาญพรม 2. นางสาวจีรา ศักดิ์เจริญชัยกุล |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงวริศรา สิงขรณ์ 2. เด็กหญิงวารุณี แพทย์ไชโย 3. เด็กชายไกรวิชญ์ แพทย์ไชโย |
1. นางสาวจุฑาทิพย์ หาญพรม 2. นางสาวจีรา ศักดิ์เจริญชัยกุล |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัญญนัท แพทย์ไชโย 2. เด็กหญิงกัญพัชญ์ ทองมา 3. เด็กหญิงเสาวณิชย์ บัวเหล็ก |
1. นายเกียรติศักดิ์ เรืองมั่น 2. นางสาวจุฑาทิพย์ หาญพรม |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกุนธิดา ปาลง 2. เด็กหญิงวีรดา อ้วนมี 3. เด็กหญิงสุปาณี ขาเหล็ก 4. เด็กหญิงอรรัมภา ราศรีชัย 5. เด็กหญิงเกมรินทร์ สิงห์แก้ว |
1. นายภูริวัฑฒน์ อาธรรมระชะ 2. นางสาวสุตาภัทร ราศรีชัย |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลวรรณ กงมนต์ 2. เด็กหญิงกวินทรา พิมพ์บึง 3. เด็กหญิงภานุพงษ์ ชีพพานิชย์ 4. เด็กหญิงรินท์นิตา บุญประสพ 5. เด็กหญิงอรพรรณ จันทะคุณ |
1. นางสาวชลธิชา แสงชัย 2. นางสาวจุฑาทิพย์ หาญพรม |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกัญพัชญ์ ทองมา 2. เด็กหญิงกันต์กมล จันทะพินิจ 3. เด็กหญิงนฤพัฒน์ สิงขรณ์ 4. เด็กหญิงศศิวิมล ราศรีชัย 5. เด็กหญิงเสาวณิชย์ บัวเหล็ก |
1. นางสาวชลธิชา แสงชัย 2. นางสาวจีรา ศักดิ์เจริญชัยกุล |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงนิติกานต์ บุญประสพ 2. เด็กชายพัสกร กันตุ่ม 3. เด็กหญิงพิชนิกา ศิริ 4. เด็กหญิงรัตนาภรณ์ กันยาประสิทธิ์ 5. เด็กชายเกรียงศักดิ์ สายแก้วเกิด |
1. นางสาวชลธิชา แสงชัย 2. นางสาวฐิติมา บุญประสพ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงพลอยไพริน สิงห์ขรณ์ 2. เด็กชายอติเทพ แพทย์ไชโย |
1. นางสาวฐิติมา บุญประสพ 2. นางสาวจิราพร ไกรพล |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายชญานนท์ สุนันต๊ะ 2. เด็กหญิงวริศรา สิงห์ขรณ์ |
1. นางสาวฐิติมา บุญประสพ 2. นางสาวชลธิชา แสงชัย |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายแดนเทพ ศรีทอง |
1. นางสาวศิริพร สุขสวัสดิ์ |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายชญานนท์ สุนันต๊ะ |
1. นางสาวศิริพร สุขสวัสดิ์ |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลวรรณ กงมนต์ 2. เด็กหญิงกวินทรา พิมพ์บึง 3. เด็กหญิงรติรส ด่อนแผ้ว |
1. นางสาวศิริพร สุขสวัสดิ์ 2. นางสาวนิลยา บุญธรรม |
14 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปรียานัน ทองเวียง 2. เด็กหญิงพิจักขณา ศรีบุรินทร์ 3. เด็กหญิงศญามล จันทะคีรี |
1. นางสาวศิริพร สุขสวัสดิ์ 2. นางสาวนิลยา บุญธรรม |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงเสาวณิชย์ บัวเหล็ก |
1. นางสาววราภรณ์ วันแจ้ง |
16 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงอรรัมภา ราศรีชัย |
1. นางสาวพรทิพย์ วงค์พนม |
17 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกฤษดากรณ์ ม่วงอ่ำ 2. เด็กหญิงกัญพัชญ์ ทองมา 3. เด็กหญิงกันต์กมล จันทะพินิจ 4. เด็กหญิงณัฐมนฐ์ บัวเหมือน 5. เด็กชายนฤพัฒน์ สิงขรณ์ 6. เด็กชายพิชญ์พงษ์ คำปอม 7. เด็กหญิงศศิวิมล ราศรีชัย 8. เด็กชายอติเทพ แพทย์ไชโย 9. เด็กหญิงเสาวณิชย์ บัวเหล็ก 10. เด็กชายแดนเทพ ศรีทอง |
1. นายประพจน์ กองสมบัติ 2. นางสาวพรทิพย์ วงค์พนม 3. นายเกียรติศักดิ์ เรืองมั่น |
18 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายเกรียงศักดิ์ สายแก้วเกิด |
1. นางสาวพรทิพย์ วงค์พนม |
19 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายจิรภัทร สอนมงคล 2. เด็กชายตรีภพ บุญอาจ 3. เด็กชายภัควัฒน์ คำนิมิตร 4. เด็กชายภานุพงษ์ ชีพพานิชย์ 5. เด็กชายศุภากร ยอดสารี 6. เด็กหญิงอรพรรณ จันทะคุณ |
1. นางสาวฐิติมา บุญประสพ 2. นางสาวศิริพร สุขสวัสดิ์ 3. นางสาวจิราพร ไกรพล |
20 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายชญานนท์ สุนันต๊ะ 2. เด็กหญิงพิชนิกา ศิริ 3. เด็กชายเกรียงศักดิ์ สายแก้วเกิด |
1. นางสาวจิราพร ไกรพล 2. นางสาวฐิติมา บุญประสพ |
21 |
ปฐมวัย |
การเล่าเรื่องประกอบท่าทาง ปฐมวัย |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงอลินทิพย์ วงค์พนม |
1. นางสาวพรทิพย์ วงศพนม |