ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายศราวุฒิ พิมพ์เสนา |
1. นางสาววนิดา นามเกตุ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงวริษา พิมพ์เสนา |
1. นางสาววนิดา นามเกตุ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงศิรินทร์ทรา เนธิบุตร 2. เด็กชายเตวัช โพธิ์แสน |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางสาววนิดา นามเกตุ |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงธาราทิพย์ เนธิบุตร 2. เด็กหญิงภูชิดา มาลัยพวง |
1. นางสาววนิดา นามเกตุ 2. นายธนกฤต สมเงิน |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงสุริวิภา วังคีรี 2. เด็กหญิงเพ็ญพิชา เนธิบุตร |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางสาววนิดา นามเกตุ |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงชัญญา ชัยสุวรรณ 2. เด็กหญิงวิลาสินี สุวรรณะ 3. เด็กชายวิศวะ โกพล |
1. นางกรรณิการ์ ศรีพรหม 2. นางณัฐริณีย์ เจริญชัยบัว |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ ธะนะ 2. เด็กหญิงศิรินทร์ทรา เนธิบุตร 3. เด็กหญิงอภิษญา วังคีรี |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางณัฐริณีย์ เจริญชัยบัว |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
81 |
ทอง |
14 |
1. เด็กหญิงพัชรีรัตน์ ศรีพหรม |
1. นางสาวชญานิษฐ์ เขียวชัย |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงวิลาสีนี สุวรรณะ |
1. นางสาวชญานิษฐ์ เขียวชัย |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพิมลพัทธ์ ปัญญาสู้ |
1. นางวรรณา โสประดิษฐ |
11 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงปณิดา คำเกษ 2. เด็กชายอนุวัฒน์ พิมพ์เสนา |
1. นางสาวชญานิษฐ์ เขียวชัย 2. นางวรรณา โสประดิษฐ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัลญา สั่งสอน |
1. นายภานุวัฒน์ พรมทองดี |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชลฑิชา บุตรพรม 2. เด็กชายพีรพัฒน์ ธะนะ |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางสาววนิดา นามเกตุ |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชลฑิชา บุตรพรม 2. เด็กหญิงวริษา พิมพ์เสนา |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางสาววนิดา นามเกตุ |
15 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกัลยารัตน์ ศิริ 2. เด็กชายรัชชานนท์ สุวรรณะ 3. เด็กหญิงรัชวิภา พรมโสภา |
1. นายธนกฤต สมเงิน 2. นางสาวธิดารัตน์ ทองหล้า |
16 |
ปฐมวัย |
การเล่าเรื่องประกอบท่าทาง ปฐมวัย |
90 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงบุญธิดา คันธี |
1. นางสาวธิดารัตน์ ทองหล้า |