ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
78.5 |
เงิน |
8 |
1. เด็กหญิงวีระนันท์ บุญชู |
1. นางสาวณัฐฐาภรณ์ กุลแจ่ม |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
75 |
เงิน |
13 |
1. เด็กหญิงภัคจิรา กันยาประสิทธิ์ |
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
11 |
1. เด็กหญิงกัลยารัตน์ ไทยนุช |
1. นางสาวมุจลินท์ ศรีจริยา |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ ไทยนุช 2. เด็กหญิงอริสรา พรมสุข |
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ 2. นางสาวมุจลินท์ ศรีจริยา |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงจันทิมา กันยาประสิทธิ์ 2. เด็กหญิงอภิญญา สายบุญเกิด |
1. นางสาวอาทิตยา เจริญทอง 2. นางเสาวลักษณ์ สมเงิน |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
77 |
เงิน |
7 |
1. เด็กชายภัคพล คำเกษ |
1. นางสาวมุจลินท์ ศรีจริยา |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
16 |
1. เด็กหญิงณัฐวรา พายัพ |
1. นายสักรินทร์ แปงใจ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
75 |
เงิน |
11 |
1. เด็กชายธนากรณ์ สุขสี |
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
70.4 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงอภิชญา วิลาจันทร์ |
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
79.96 |
เงิน |
14 |
1. เด็กหญิงอภิชญา วิลาจันทร์ |
1. นางสมลักษณ์ วิบูลย์คำ |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงพลิศร ศรีบุญ |
1. นายมนัญชัย กันเจิม |
12 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
72.5 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงณัฎฐวิตรา ยอดประสิทธิ์ 2. เด็กหญิงทวีติยา ไทยนุช 3. เด็กหญิงศศิกานต์ คำเกษ |
1. นางเสาวลักษณ์ สมเงิน 2. นางสาวอาทิตยา เจริญทอง |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
78 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงฐรินดา วิลาจันทร์ 2. เด็กหญิงธีรดา พิมพ์เสนา |
1. นายจิรายุ ใจกล้า 2. นายณภัทร มีชำนาญ |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงธัญญรัตน์ กันยาประสิทธิ์ 2. เด็กหญิงปภาวรินท์ สุภาษิ |
1. นายจิรายุ ใจกล้า 2. นางสาวณราวดี บุญประสพ |
15 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
75 |
เงิน |
5 |
1. เด็กหญิงภัทรณิชา เสริมสถาน 2. เด็กหญิงสุชาดา อุดมศักดิ์ 3. เด็กหญิงสุริดา คำเกษ |
1. นางอัญชลี แก้วย้อย 2. นางสาววิไล ศิริ |