ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงสุพัฒตา ทองปั้น |
1. นางเรณู ราชพรหมมา |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
72 |
เงิน |
17 |
1. เด็กหญิงภัชชา วันทองสังข์ |
1. นางสาวนฤมล บุตุธรรม |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงสุนิษา คำลอย |
1. นางเพ็ญนภา นครศรี |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
77 |
เงิน |
12 |
1. เด็กหญิงวริยา คำแก้ว |
1. นางสาววนิดา พรหมวัน |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงพัชรา หุมอาจ 2. เด็กหญิงพัสธญา อุ่นแก้ว 3. เด็กหญิงภัทรปภา ศรีบุตรตา |
1. นายวุฒินันท์ สมปิตตะ 2. นางสาววิมลรัตน์ ริจนา |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงทิตานัน ศรีบุรินทร์ |
1. นางสาวนฤมล บุตุธรรม |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
81 |
ทอง |
13 |
1. เด็กหญิงพัสธญา อุ่นแก้ว |
1. นางเพ็ญนภา นครศรี |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายศุภวัฒน์ เติมสุข 2. เด็กหญิงสุกันยา หอมหวน |
1. นางเพ็ญนภา นครศรี 2. นางเรณู ราชพรหมมา |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชโนทัย แพงศรี |
1. นางเรณู ราชพรหมมา |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
79 |
เงิน |
13 |
1. เด็กชายชุติเทพ วังคีรี |
1. นางสาวนฤมล บุตุธรรม |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงปัญญาณัฐ วังคีรี |
1. นางสาววนิดา พรหมวัน |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
8 |
1. เด็กชายสิรภพ วังคีรี |
1. นางสาววนิดา พรหมวัน |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายฉัตรวรรธน์ เอมกริช 2. เด็กชายชนกชนม์ หล้าติ๊บ 3. เด็กชายวรวิทย์ ฤทธิศักดิ์ |
1. นางสาววนิดา พรหมวัน 2. นางสาวนฤมล บุตุธรรม |
14 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงมุทิตา หอมขจร 2. เด็กชายศุภกิตต์ ศรีทาสังข์ 3. เด็กหญิงสุมินทร์ตา ทองปั้น |
1. นางสาววนิดา พรหมวัน 2. นายวุฒินันท์ สมปิตตะ |
15 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
77 |
เงิน |
8 |
1. เด็กชายชโนทัย แพงศรี |
1. นางสาวเอื้อการย์ ศรีบุรินทร์ |
16 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงสุนิษา คำลอย |
1. นางยินดี มณีรัตน์ |
17 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
69 |
ทองแดง |
5 |
1. เด็กชายชโนทัย แพงศรี |
1. นางสาวเอื้อการย์ ศรีบุรินทร์ |
18 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกิตติมา วังคีรี 2. เด็กชายธนวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ 3. เด็กหญิงสุกัญญา วันทองสุข |
1. นางยินดี มณีรัตน์ 2. นางสาววิมลรัตน์ ริจนา |
19 |
ปฐมวัย |
การเล่าเรื่องประกอบท่าทาง ปฐมวัย |
88 |
ทอง |
11 |
1. เด็กหญิงสุกัญญา วันทองสุข |
1. นางยินดี มณีรัตน์ |
20 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายนัฐพล อุ่นแก้ว |
1. นางสาววิมลรัตน์ ริจนา |
21 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายนัฐพล อุ่นแก้ว |
1. นางสาววิมลรัตน์ ริจนา |
22 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายภิญโญ วังคีรี 2. เด็กชายศตวรรษ ยืนสุข |
1. นายวุฒินันท์ สมปิตตะ 2. นางสาววนิดา พรหมวัน |
23 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกฤษดา กาวน 2. เด็กหญิงวารุณี เนตรแสงศรี 3. เด็กหญิงไอลดา วังคีรี |
1. นางเพ็ญนภา นครศรี 2. นางเรณู ราชพรหมมา |