ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงอภิรฎา ยานเพิ่ม |
1. นางละออ จันทร์ดี |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
83 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงณัชริกา สมศรี |
1. นางละออ จันทร์ดี |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงอนัณปภา สายยะ |
1. นางละออ จันทร์ดี |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
27 |
เข้าร่วม |
15 |
1. เด็กชายกิตติพงษ์ ยาบัวภา |
1. นางสาวสุกัญญา วันเที่ยง |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายณัฐพัฒน์ ธรรมกูล 2. เด็กชายไวโรจน์ ตันตุลา |
1. นายราวิน มรุธานินทร์ 2. นายจิราวุฒิ วิเศษโวหาร |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
78 |
เงิน |
7 |
1. เด็กชายอนุภัทร อิ่มแผ้ว 2. เด็กชายไวโรจน์ ตันตุลา |
1. นายจิราวุฒิ วิเศษโวหาร 2. นายราวิน มรุธานินทร์ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภานุพงษ์ พิมพ์เสนา |
1. นางละออ จันทร์ดี |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
78 |
เงิน |
12 |
1. เด็กหญิงลักษิกา กันยาประสิทธิ์ |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย พลแก้ว |
9 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายนัฐพงษ์ สวิล 2. เด็กชายอนุภัทร อิ่มแผ้ว 3. เด็กชายไวโรจน์ ตันตุลา |
1. นายราวิน มรุธานินทร์ 2. นายจิราวุฒิ วิเศษโวหาร |
10 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัญญพัชร บุญกิจ 2. เด็กหญิงชญานิศ ชายศรี 3. เด็กหญิงอนัณปภา สายยะ |
1. นายราวิน มรุธานินทร์ 2. นายจิราวุฒิ วิเศษโวหาร |
11 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกัญญพัชร บุญกิจ 2. เด็กหญิงชญานิศ ชายศรี 3. เด็กหญิงธิดารัตน์ เรือนจักร |
1. นางจงกล สิงห์เส 2. นางสาวสุกัญญา วันเที่ยง |
12 |
ปฐมวัย |
วาดภาพระบายสี ปฐมวัย |
68 |
ทองแดง |
15 |
1. เด็กชายภูวนาถ ยิ้มแฟน |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย พลแก้ว |
13 |
ปฐมวัย |
การเล่าเรื่องประกอบท่าทาง ปฐมวัย |
92 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงณธิดา บุญทองโท |
1. นางสาวหนึ่งฤทัย พลแก้ว |