ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงกมนทรรศน์ วังคีรี 2. เด็กชายกิตติพงศ์ สีบุตตา |
1. นายภัทรพงศ์ พรมมาสัง 2. นายปรีชา นาราศรี |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายธนพัชร์ กันยาประสิทธิ์ 2. เด็กชายธนาวุฒิ โสประดิษฐ์ |
1. นายปรีชา นาราศรี 2. นายภัทรพงศ์ พรมมาสัง |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายกฤษฎา ศรีบุรินทร์ 2. เด็กชายกิตติพัทธ์ สีบุตตา 3. เด็กหญิงณัฎฐธิดา คำประกอบ 4. เด็กชายปัญญณัฐ สารมะโน 5. เด็กหญิงวิภาดา เหมือนศรีชัย |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ 2. นางสาวรวิวรรณ จันทะคุณ |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงกนกนาถ ศรีสอนเวียง 2. เด็กหญิงณัชชา คำภาจูม 3. เด็กหญิงพิยะดา สุวรรณชาติ 4. เด็กหญิงศุภรดา วังคีรี 5. เด็กหญิงอมลวรรณ ประสมทรัพย์ |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ 2. นางจิระภา แสนมณี |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายอชิรวิชญ์ วันทองสุข |
1. นางสาวรวิวรรณ จันทะคุณ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงศุภรดา วังคีรี |
1. นางจิระภา แสนมณี |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงกนกนาถ ศรีสอนเวียง 2. เด็กหญิงกมนทรรศน์ วังคีรี 3. เด็กชายณัฐพล ภูสถาน 4. เด็กชายณัฐวุฒิ ประสมทรัพย์ 5. เด็กชายธนวัฒน์ วันทองสุข 6. เด็กชายธนาวุฒิ โสประดิษฐ์ 7. เด็กชายธีรภัทร อาจวิสัย 8. เด็กชายภาณุพงศ์ ขวัญมล 9. เด็กหญิงศุภรดา วังคีรี 10. เด็กหญิงอมลวรรณ ประสมทรัพย์ |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ 2. นางสาวรวิวรรณ จันทะคุณ 3. นางจิระภา แสนมณี |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
68 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายปัญญณัฐ สารมะโน |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
9 |
1. เด็กหญิงผิงผการ์ ประสมทรัพย์ |
1. นางจิระภา แสนมณี |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
65 |
ทองแดง |
18 |
1. เด็กหญิงกัญดาพร สารมะโน |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายปัญญณัฐ สารมะโน 2. เด็กหญิงวิภาดา เหมือนศรีชัย 3. เด็กหญิงอิงรดา กันยาประสิทธิ์ |
1. นางสาวโอพัตตรา ศรีบุรินทร์ 2. นางสาวรวิวรรณ จันทะคุณ |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกมนทรรศน์ วังคีรี 2. เด็กหญิงผิงผการ์ ประสมทรัพย์ 3. เด็กหญิงวราภรณ์ ศรีบาง |
1. นายภัทรพงศ์ พรมมาสัง 2. นางจิระภา แสนมณี |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
81 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงณัฎฐธิดา คำประกอบ |
1. นางสันทนา คุณนา |
14 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
10 |
1. เด็กหญิงพิยะดา สุวรรณชาติ |
1. นางสันทนา คุณนา |
15 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงอมลวรรณ ประสมทรัพย์ |
1. นางสันทนา คุณนา |
16 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงณัชชา คำภาจูม 2. เด็กหญิงนัทธมน ยันตะบุตร 3. เด็กชายพงศ์พีระ ขวัญมล 4. เด็กชายภูมันตรา ประสมทรัพย์ 5. เด็กชายศุภชาติ โยธา 6. เด็กชายเอกรัตน์ คำภาจูม |
1. นายทนงศักดิ์ ศรีบุรินทร์ 2. นายปรีชา นาราศรี 3. นายภัทรพงศ์ พรมมาสัง |