ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
76.5 |
เงิน |
12 |
1. เด็กหญิงพนิตตา นามเมืองปัก |
1. นางสาวจินตนา แก้วเกษศรี |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงอธิติยา นนทะการ |
1. นางสาวจินตนา แก้วเกษศรี |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายพิชญะ สุวรรณชาติ 2. เด็กชายภัทรกฤต นวลคูณ |
1. นางสาวนิชนันท์ โนวฤทธิ์ 2. นางสาวศศิประภา นาทัน |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
82 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกิตติกาญจน์ เวฬุวนารักษ์ 2. เด็กหญิงปาริชาติ แถวอุทุม |
1. นางสาวจินตนา แก้วเกษศรี 2. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัญธิมา ศรีบุรินทร์ 2. เด็กหญิงจิรัชญา สิงหะสุต 3. เด็กหญิงณัฐมน ทุมทัดทราย 4. เด็กหญิงนิรดา สวัสดิ์รัมย์ 5. เด็กหญิงปิยะธิดา ทิพวรรณ์ 6. เด็กหญิงพิชญา ศิลประเสริฐ 7. เด็กหญิงพุทธธิดา นาทัน 8. เด็กหญิงภัทรพร โสมาศรี 9. เด็กหญิงวรรณษา วันทองสังข์ 10. เด็กหญิงอธิติยา นนทะการ |
1. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร 2. นางสาวจินตนา แก้วเกษศรี 3. นางสาวศศิประภา นาทัน |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายศิวกร นันตรี |
1. นางสาวนิชนันท์ โนวฤทธิ์ |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
67 |
ทองแดง |
9 |
1. เด็กหญิงมัทณา ทุมทัดทราย |
1. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
83.6 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงสุจิรา ยศปัญญา |
1. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร |
9 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงสุจิรา ยศปัญญา |
1. นางสาวปิ่นแก้ว นนทะโคตร |
10 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายภัทรกฤต นวลคูณ |
1. นางสาวศศิประภา นาทัน |
11 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 |
82 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงศุภัจฉรา พรมโสภา |
1. นางสาวศศิประภา นาทัน |
12 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงศุภัจฉรา พรมโสภา |
1. นางสาวศศิประภา นาทัน |
13 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
8 |
1. เด็กชายธนกฤติ วงษ์พรม |
1. นางสาวนิชนันท์ โนวฤทธิ์ |
14 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายธนกฤติ วงษ์พรม 2. เด็กหญิงสุนิดา จันทระ |
1. นางสาวยลดา ฤทธิศักดิ์ 2. นายอภิรักษ์ ภู่พงษ์ |