ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
66 |
ทองแดง |
7 |
1. เด็กชายภัทรภณ จันประเสริฐ |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
63 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายธราเทพ หิรัญโท |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกฤตภัค ทินโน 2. เด็กชายธนะวิทย์ ทองปั้น |
1. นายประเด็ด แก้วสา 2. นายวชิรวิชญ์ ตระกูลศรีบุริน |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงกัญณัชชา คำมานิตย์ 2. เด็กหญิงกุลรดา บุดดาซุย 3. เด็กหญิงชนาภา ศรีบุรินทร์ 4. เด็กหญิงธมนต์ชิตา ไชยมาสุข 5. เด็กหญิงรติพร คำสุกใส |
1. นางนิตยา ศรีกุล 2. นายประเด็ด แก้วสา |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัญณัชชา คำมานิตย์ 2. เด็กหญิงกุลรดา บุดดาซุย 3. เด็กหญิงชนาภา ศรีบุรินทร์ 4. เด็กหญิงธมนต์ชิตา ไชยมาสุข 5. เด็กหญิงปรียาภรณ์ จำปานิล |
1. นางนิตยา ศรีกุล 2. นางลักขณา ยศปัญญา |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงณัฐมน จันทกูต 2. เด็กชายทินการ แสงชุมภู |
1. นายยิ่งยศ ยศปัญญา 2. นางนิตยา ศรีกุล |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุญกาวิน 2. เด็กหญิงรติพร คำสุกใส |
1. นางลักขณา ยศปัญญา 2. นางนิตยา ศรีกุล |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฐมน จันทกูต 2. เด็กหญิงบุญทิวา คำมานิตย์ |
1. นายยิ่งยศ ยศปัญญา 2. นางนิตยา ศรีกุล |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงกันติชา พรมวิเศษ 2. เด็กหญิงพัชรภร ทองปั้น 3. เด็กชายภัทรภณ จันประเสริฐ |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ 2. นางนิภาภรณ์ พิมพ์สารี |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
13 |
1. เด็กชายวรายุ มุงลา |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ |
11 |
การงานอาชีพ |
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกันติชา พรมวิเศษ 2. เด็กชายวรายุ มุงลา 3. เด็กหญิงหนึ่งธิดา จิตสีดา |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ 2. นางสาวรัชนีวรรณ เยาวนารถ |
12 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงณัฐิดา พวงไพวัลย์ 2. เด็กหญิงรุ่งธิวา วิจิตรปัญญา 3. เด็กชายวรายุ มุงลา |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ 2. นางอาภาภรณ์ ทองปั้น |
13 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายศุภกิตติ์ ก้อมมณี |
1. นายวชิรวิชญ์ ตระกูลศรีบุริน |
14 |
เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงชุติกาญน์ สิงห์สถิต 2. เด็กชายปารมี ก้านภูเขียว |
1. นางนิตยา ศรีกุล 2. นางลักขณา ยศปัญญา |
15 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายปารมี ก้านภูเขียว |
1. นายวชิรวิชญ์ ตระกูลศรีบุริน |
16 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชุติกาญน์ สิงห์สถิต 2. เด็กหญิงบุญญตา โชติภูบดี 3. เด็กหญิงอรญา จุตตะโน |
1. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ 2. นายวชิรวิชญ์ ตระกูลศรีบุริน |
17 |
เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลตา พวงไพรวัลย์ 2. เด็กหญิงธรรณชนก ชัยสมคุณ 3. เด็กหญิงปรัชญาภรณ์ อ่อนวาด |
1. นายวชิรวิชญ์ ตระกูลศรีบุริน 2. นางอัลลิปรียา พรมวิเศษ |