ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
74.5 |
เงิน |
16 |
1. เด็กหญิงภัทรปภา เหมบุรุษ |
1. นางสาวแพรทอง ศรีบุรินทร์ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
75 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงพรธิมล มาระวัง |
1. นางสาวแพรทอง ศรีบุรินทร์ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 |
69 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กชายกฤษณพล แสงรัตน์ |
1. นางสาวแพรทอง ศรีบุรินทร์ |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ ชูมณี |
1. นางสาวอมรรัตน์ อินทร์พิมพ์ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงวิกานดา บุญก้อน 2. เด็กหญิงไอรดา วันทองสังข์ |
1. นายวรานนท์ วังคีรี 2. นางสาวอมรรัตน์ อินทร์พิมพ์ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงพนิตตา วันทองสังข์ 2. เด็กชายเอกปวินท์ ศรีบุตรตา |
1. นางขวัญติมา พรหมจักร 2. นายวรานนท์ วังคีรี |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายพลกฤต บุญสิงห์ 2. เด็กชายภูวิสิฐธิกุล แก้ววงค์ |
1. นางสาววราภรณ์ มารอด 2. นางสาวสุธัญญา โสประดิษฐ์ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายคามิน ศรีบุรินทร์ |
1. นายวรานนท์ วังคีรี |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
78 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงไอรดา วันทองสังข์ |
1. นายวรานนท์ วังคีรี |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
66.8 |
ทองแดง |
11 |
1. เด็กหญิงพรธิมล มาระวัง |
1. นายวรานนท์ วังคีรี |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
76 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงชุดามณี สังสีราช |
1. นางสาวอมรรัตน์ อินทร์พิมพ์ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
82.2 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายกฤษณพล แสงรัตน์ |
1. นายวรานนท์ วังคีรี |
13 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
83 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงมินรดา กัลยาลักษณ์ |
1. นางขวัญติมา พรหมจักร |
14 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงศศิกานต์ ยะโส |
1. นางขวัญติมา พรหมจักร |
15 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
74 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงรุจรดา ขุนบุญจันทร์ |
1. นางขวัญติมา พรหมจักร |
16 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ พรหมจักร 2. เด็กหญิงศศิกานต์ ยะโส |
1. นางขวัญติมา พรหมจักร 2. นางสาวแพรทอง ศรีบุรินทร์ |
17 |
ปฐมวัย |
วาดภาพระบายสี ปฐมวัย |
66 |
ทองแดง |
17 |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา พิมลรัตน์ |
1. นางสาวสุธัญญา โสประดิษฐ์ |
18 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
81 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายคามิน ศรีบุรินทร์ |
1. นายวรานนท์ วังคีรี |