ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
40 |
เข้าร่วม |
12 |
1. เด็กหญิงมลฑาทิพย์ โสกันทัต |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
9 |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา เสนานุช |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
42 |
เข้าร่วม |
6 |
1. เด็กหญิงกรวรรณ มั่นมา |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
66 |
ทองแดง |
7 |
1. เด็กหญิงนิภารัตน์ พิมพ์เสนา |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา เสนานุช 2. เด็กหญิงนิภาพร บุญญาพิทักษ์ |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน 2. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
26 |
เข้าร่วม |
11 |
1. เด็กหญิงพัชริดา พรมมาวัน |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายปัถวี บุตรพรม 2. เด็กชายอรรถพล พิมพ์สารี |
1. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง 2. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
15 |
1. เด็กหญิงอินทิดา โสประดิษฐ |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐพล สีทาสังข์ |
1. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
68 |
ทองแดง |
14 |
1. เด็กหญิงธัญพิชชา เสนานุช |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
9 |
1. เด็กชายณัฐพล สีทาสังข์ |
1. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงธัญพิชชา เสนานุช |
1. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
13 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
72 |
เงิน |
6 |
1. เด็กหญิงสิรินดา พิมพ์สารี 2. เด็กหญิงเพชราภรณ์ ประทุมชัย 3. เด็กหญิงแพวา สุคงเจริญ |
1. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง 2. นางสาวอทิติยา เหลากัน |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายพัฒนพล อินทะศรี 2. เด็กหญิงลภัสศินีย์ ศรีแสง |
1. นายสหรัถ ภูมิเพ็ง 2. นางสาวอทิติยา เหลากัน |