ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ |
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
2 |
นายอภิศร ทิพเสนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
3 |
นายชยพล โฆษิต |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านใหม่ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
4 |
นายไพบูลย์ โสภากุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาทับไฮ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
5 |
นายสุรศักดิ์ นมัสโก |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวทีราษฏร์บำรุง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
6 |
นายธวัชชัย ธรรมขันธ์ |
ครูโรงเรียนบ้านแบง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
7 |
นายกิตติพงษ์ บูชากุล |
ครูโรงเรียนหมู่บ้านตัวอย่าง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
8 |
นายวรินทร์พงษ์ สุวรรณไตร |
ครูโรงเรียนบ้านโคกกลาง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
9 |
นายอนุวัฒน์ ชาญฉลาด |
ครูโรงเรียนบ้านหาดสั่งหาดทรายทอง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
10 |
ว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
11 |
นายนัฐพงษ์ ผิวเหลือง |
เจ้าหน้าที่เทคโนโลยีสารสนเทศ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
12 |
นายเอราวัณ วิเศษศิริกานต์กุล |
เจ้าหน้าที่เทคโนโลยีสารสนเทศ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ของเขตพื้นที่การศึกษา |
|
|
13 |
นายณัฐศรันย์ นาคจันทร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคำปะกั้ง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี |
|
|
14 |
นางอุไรวรรณ คำปัญญา |
โรงเรียนบ้านนาดี |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี |
|
|
15 |
นางวารุณี ปราบสาร |
โรงเรียนบ้านบัว |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี |
|
|
16 |
นางอรพินทร์ โพธิ์หะนาม |
โรงเรียนบ้านโปร่งสำราญ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี |
|
|
17 |
นางอรอุมา บวรศักดิ์ |
สพป.หนองคาย เขต 2 |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี |
|
|
18 |
นายพรประสิทธิ์ ศรีบุญไทย |
โรงเรียนบ้านโพนทอง |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมปฐมวัย |
|
|
19 |
นางบุศกร บัวพุฒ |
โรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมปฐมวัย |
|
|
20 |
นางอัมพร ดอนจันทร์โคตร |
โรงเรียนบ้านเชียงอาด |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมปฐมวัย |
|
|
21 |
นางสาวพลอยวรินทร์ ดอนทะนาม |
โรงเรียนบ้านนายาง |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมปฐมวัย |
|
|
22 |
นางสาวนิยากร ศรีมังคละ |
สพป.หนองคาย เขต 2 |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมปฐมวัย |
|
|
23 |
นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ |
ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
24 |
นายอภิศร ทิพเสนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
25 |
นางสาวจันทร์จิรา สุขบัญชาชัย |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านปัก |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
26 |
นายธีรกฤษณ์ มะโนมัย |
ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
27 |
นางนลินนิภา อำพาภรณ์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกลุ่มพัฒนา |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
28 |
นายไพบูลย์ โสภากุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาทับไฮ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
29 |
นายวรินทร์พงษ์ สุวรรณไตร |
ครูโรงเรียนบ้านโคกกลาง |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
30 |
นายธวัชชัย ธรรมขันธ์ |
ครูโรงเรียนบ้านแบง |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
31 |
สิบเอกหญิงสุนันทา รัตนบุตร |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านหนองบัวเงิน |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
32 |
นางสาวสิริกัญญา ขนมาสุข |
ครูโรงเรียนบ้านโคกถ่อนสองแพวิทยา |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
33 |
นางสาวอมร โพธิ์ทิพย์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านร่องโนร่องแกมคำบอน |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
34 |
นายชยพล โฆษิต |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านใหม่ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
35 |
นายกิตติพงษ์ บูชากุล |
ครูโรงเรียนหมู่บ้านตัวอย่าง |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
36 |
นายไชยวัฒน์ บุญกาวิน |
ครูโรงเรียนชุมชนบ้านชุมช้าง |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
37 |
นางสาววาทินี ทองสุพล |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านแป้น |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
38 |
นางสาวจิดาภา ทันศรี |
ครูโรงเรียนบ้านบัว |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
39 |
นางสาวอัญมณี สุวรรณไคสี |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านกุดแกลบ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
40 |
นายอนุวัฒน์ ชาญฉลาด |
ครูโรงเรียนบ้านหาดสั่ง |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
41 |
นายสมวิทย์ สมคุณา |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ |
คณะกรรมการประมวลผลและรายงานผล |
|
|
42 |
นายอลงกต มาลายุทธศรี |
ครูโรงเรียนบ้านแบง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
43 |
นายวิทยา นาศฤงคาร |
ครูโรงเรียนเวทีราษฎร์บำรุง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
44 |
นายปรีชา ไชยดี |
ครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
45 |
นายจารุพล วรรณไชย |
ครูโรงเรียนบ้านนาทับไฮ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
46 |
นางภัทรวาณี บุญรุ่ง |
ครูโรงเรียนบ้านบัว |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
47 |
นายศุภกิจ ราชบุรี |
ครูโรงเรียนบ้านวัดหลวง |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
48 |
นายพฤศเวษณ์ จันทะคุณ |
ครูโรงเรียนบ้านก่องขันธ์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
49 |
นายสุเมธี อ่อนศรี |
ครูโรงเรียนชุมชนบ้านโนน-โนนสวรรค์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
50 |
นายชนะ สุทธิประภา |
ครูโรงเรียนบ้านนาเพียงใหญ่ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
51 |
นายธีรกฤษณ์ มะโนมัย |
ครูโรงเรียนบ้านโพธิ์ |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
52 |
นางสาวนัชชา ลงคลัง |
ครูโรงเรียนบ้านหนองอั้ว |
คณะกรรมการผู้ดูแลระบบ(Administrator)ระดับกลุ่มเครือข่าย |
|
|
53 |
นายเกษม คำสา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านต้อน |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
54 |
นายไกรสร พิมพ์ประชา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแบง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
55 |
นางอรุณ ภักดีสัจจกุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
56 |
นายเดชา ภูหลักด่าน |
ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๗ จังหวัดหนองคาย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
57 |
นางภัทราวดี แก้วจันทร์ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
58 |
นายบัวสอน จำปาศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาหนัง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
59 |
นางสาวชญาภา ถาโคตรจันทร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาเมย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
60 |
นายพงษ์เทพ อินทร์อำคา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้าุนชุมช้าง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
61 |
นายสมควร มั่งมี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองหอย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
62 |
นางสิรินาถ ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
63 |
นางสาวศิรินันท์ สิงห์ทิศ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนิคมเจริญชัย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ |
|
|
64 |
นางสาวละอองดาว กองวงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนเหมือด |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ |
|
|
65 |
นายวุธสุเรนทร์ วรรณมหินทร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองกุ้ง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ |
|
|
66 |
นายปัญญา สุวรรณไสย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคำตอยูง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ |
|
|
67 |
นางสนธยา บุตรสาระ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ |
|
|
68 |
นายชัยยงค์ คลังกลาง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลหนองควาย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
69 |
นายไพรัตน์ ตาลยงค์ |
ครูโรงเรียนบ้านดงกำพี้ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
70 |
นายพงศธร ชัยเนตร |
ครูโรงเรียนบ้านวัดหลวง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
71 |
นายณัฐพล ดังวันเลิศมงคล |
ครูโรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
72 |
นายวชิระ ยืนยงค์ |
ครูโรงเรียนเวทีราษฎร์บำรุง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
73 |
นายณัฐกร หอมสวาสดิ์ |
ครูโรงเรียนบ้านหนองอั้ว |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
74 |
นายเอกพล ดวงมาลา |
ครูโรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา และพลศึกษา |
|
|
75 |
นายไพบูลย์ บูชาทิพย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านผือ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
76 |
นางอทิตยา บุญเจริญศิลป์ชัย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเวินร่องถ่อนสามัคคี |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
77 |
นางชญาทิพย์ โสขำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยเปลวเงือก |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
78 |
นายวัฒนา ชัยโสม |
ผู้ทรงคุณวุฒิด้านลูกเสือ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
79 |
ว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
|
|
80 |
นายเอกศักดิ์ แสนวัง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสุทธสิริโสภา |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์) |
|
|
81 |
นายไพบูลย์ โสภากุล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาทับไฮ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์) |
|
|
82 |
นายเคน โพธิ์เศษ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาคำมูลชมภูพร |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์) |
|
|
83 |
นายวีระศักดิ์ งามสง่า |
ครูโรงเรียนบ้านโนนยางดอนเม็ก |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์) |
|
|
84 |
ว่าที่ร้อยตรี เสรี ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์) |
|
|
85 |
นายกนกศักดิ์ ฝ่ายชาวนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาสิงห์ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
86 |
นายอดุลย์เดช สาริคาร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพระบาทนาหงส์ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
87 |
นายสุระชัย นาอุดม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจับไม้ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
88 |
นายอารมณ์ คำเกาะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุดบง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
89 |
นายบัญชา ทองสา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๗ จังหวัดหนองคาย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
90 |
นางรำเพย ทินกระโทก |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรี) |
|
|
91 |
นางนวลปรางค์ หลักมี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนายาง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
|
|
92 |
นางรุ่งตะวัน พานน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกลุ่มพัฒนา |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
|
|
93 |
นางสาวอัจฉราพรรรณ พรหมสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองอั้ว |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
|
|
94 |
นางสุดารัตน์ วัฒนพฤติไพศาล |
ครูโรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
|
|
95 |
นางรำเพย ทินกระโทก |
ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (นาฏศิลป์) |
|
|
96 |
นายกนกศักดิ์ ฝ่ายชาวนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาสิงห์ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
97 |
นายสุระชัย นาอุดม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจับไม้ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
98 |
นายบัญชา ทองสา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๗ จังหวัดหนองคาย |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
99 |
นายโยทิน สีหราช |
ครูโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
100 |
นายวิทยา วงษ์ไชยา |
ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวเงิน |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
101 |
นายอดิศักดิ์ นาเคน |
ครูโรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการแข่งขันศิลปะวัฒนธรรมอีสาน |
|
|
102 |
นางสาวมวลมาศ บึงราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านโนน-โนนสวรรค์ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
103 |
นางสุกานดา ใจช่วง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปักหมู |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
104 |
นางอุไร ไชยศรี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านชุมช้าง |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
105 |
นางพรเพชร เพียสุระ |
ครูโรงเรียนบ้านผือ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
106 |
นางสิรินาถ ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
|
|
107 |
นางสาวมวลมาศ บึงราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านโนน-โนนสวรรค์ |
กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม / กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ / กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
108 |
นางสุกานดา ใจช่วง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านชุมช้าง |
กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม / กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ / กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
109 |
นางอุไร ไชยศรี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านชุมช้าง |
กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม / กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ / กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
110 |
นางพรเพชร เพียสุระ |
ครูโรงเรียนบ้านผือ |
กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม / กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ / กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
111 |
นางสิรินาถ ทองคำ |
ศึกษานิเทศก์ สพป. หนองคาย เขต ๒ |
กิจกรรมการศึกษาพิเศษ (โรงเรียนเรียนรวม) กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม / กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ / กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ |
|
|
112 |
นายภาณุกฤษฏิ์ พิศิษฎ์สกุลชัย |
ผู้อำนวยการโรงเรียบ้านหนองเค็ม |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
113 |
นางมาฆวรรณ คำพูล |
ครูโรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
114 |
นางเพ็ญภักดิ์ นิยมญาติ |
ครูโรงเรียนสุทธสิริโสภา |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
115 |
นางสาววราภรณ์ มะละปะทิ |
ครูโรงเรียนบ้านแบง |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|
116 |
นางจุฬาภรณ์ จันชารี |
ศึกษานิเทศก์ สพป.หนองคาย เขต ๒ |
คณะกรรมการกลางกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
|
|