ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 1 |
1. เด็กหญิงภัทรญา นิ่มเนตร
|
1. นางสาวเรณุกา ขุนเณร
|
9 |
|
2 |
โรงเรียนวัดดอนแจง |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 1 |
1. เด็กชายเอก -
|
1. นางสาวสิริวิมล ชยากรวิกรม
|
11 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเขากรวด |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 2 |
1. เด็กหญิงลดา -
|
1. นางอุรีรัชต์ รูปงาม
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนวัดโสดาประดิษฐาราม |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 2 |
1. เด็กชายโรจนัสถ์ เสนาธรรม
|
1. นางสาวญาธิดา คูสินธุ์
|
19 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านทุ่งศาลา |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 8 |
1. เด็กหญิงวิรดา ปักดีนาค
|
1. นางสาวรุ่งทิวา เลี้ยวไธสง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนบ้านหนองน้ำใส |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 5 |
1. เด็กหญิงพชรมน แสงเพชร
|
1. นางสาวกนกวรรณ กองยิ่ง
|
20 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองไผ่ |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 6 |
1. เด็กหญิงมะพูวา -
|
1. นางสาวเนตรนภา กะลาม
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านพุเกตุ |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 5 |
1. เด็กหญิงวรารัตน์ คนซื่อ
|
1. นางสาวนูรา สะแอ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเทศบาล 2 (วัดช่องลม |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม อปท. |
1. เด็กชายภัทรเดช วอนยิน
|
1. นางสาวแสงดาว ไผ่ล้อม
|
14 |
|
10 |
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดราชบุรี (วัดห้วยปลาดุก อนันตกูลอุปถัมภ์) |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม อปท. |
1. เด็กหญิงอันนา -
|
1. นางสาวนันท์ฐิมาศ บุญยงค์
|
21 |
|
11 |
โรงเรียนเทศบาลหลักเมือง |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม อปท. |
1. เด็กหญิงกันตา ศิลา
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพัชราภรณ์ ศรีจันทร์สะอาด
|
16 |
|
12 |
โรงเรียนวัดด่านทับตะโก |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 7 |
1. เด็กชายภวัต บุญเทียมทัด บุญเทียมทัด
|
1. นางสาวจันทร์จิรา สวดมนต์
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนอนุบาลวัดเพลง (หรีดศรัทธาประชานุกูล) |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 3 |
1. เด็กหญิงธวัลรัตน์ กอใจประเสริฐ
|
1. นางเบญจวรรณ์ รวมแสง
|
8 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านจอมบึง(วาปีพร้อมประชาศึกษา) |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 6 |
1. เด็กหญิงปุณญาพร พวงทอง
|
1. นางพเยาว์ สุธรพจน์
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านบึง (สันติมโนประชาสรรค์) |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 9 |
1. เด็กหญิงภัทรวดี ทรงฤทธิ์
|
1. นางสาวศิริขวัญ สุดยอด
|
10 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านหนองโก |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 9 |
1. เด็กหญิงอัจฉริยา ภักดี
|
1. นางสาวสาธิตา นวลพุ่ม
|
17 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านหนองบัวหิ่ง |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 4 |
1. เด็กหญิงภัทราภรณ์ เกตุกร
|
1. นางสาวอดิวรรณ สรรเสริญ
|
13 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านไพรสะเดา |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 4 |
1. เด็กหญิงส้ม -
|
1. นางสาวปรารถนา จันทร์เอี่ยมผ่อง
|
6 |
|
19 |
โรงเรียนชุมชนบ้านบ่อ |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 8 |
1. เด็กหญิงภัทรธิดา ฤทธิ์เดช
|
1. นางสาวลลิตา เชยชุ่ม
|
12 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านวังปลา |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 7 |
1. เด็กหญิงจรรยพร ฉิมอ่อง
|
1. นางสาวกฤษติยา ฟองน้ำ
|
15 |
|
21 |
โรงเรียนวัดแจ้งเจริญ(บุญเหลือประชาสงเคราะห์) |
สพป. ราชบุรี เขต 1 กลุ่ม เครือข่ายที่ 3 |
1. เด็กหญิงสุกัญญา นิรันราย
|
1. นางนุชนภา แสงทับทิม
|
18 |
|