ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
77 |
เงิน |
7 |
1. เด็กชายกฤษฎา เกิดทรัพย์ |
1. นายชาญชัย กองแก้ว |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
82.6 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงณัฐมล แสงอุทัย 2. เด็กหญิงธนธรณ์ สายชน 3. เด็กหญิงปัณฑิตา ทองหน้าศาล 4. เด็กหญิงพิชญา เพ็ชรน้อย 5. เด็กหญิงเกวลิน ธรรมิภักดิ์ |
1. นางพนัชญา ชะนะชัย 2. นางสาวขนิษฐา นาคีสินธุ์ |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงนิตยา รัตนพิภพศิลป์ 2. เด็กหญิงนิศารัตน์ เนียมวงศ์ 3. นายสิงโต ดีใจ 4. เด็กชายสุเมธ เกิดทรัพย์ 5. นายอดิเทพ เนื่องสิน |
1. นางสาวกรกนก มะลิทอง 2. นางสาวกนกวรรณ ฉิมมะ |
4 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงทิพสุดา ปานศรี |
1. นางสาวกนกวรรณ ฉิมมะ |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายยศกร ณุวงษ์ศรี |
1. นางสาวกนกวรรณ ฉิมมะ |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
92 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงดารินทร์ ก้านอินทร์ |
1. นางสาวกนกวรรณ ฉิมมะ |
7 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงฉัตรกมล โยธี |
1. นางสาวกนกวรรณ ฉิมมะ |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 |
83 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธนภัทร บุญนาค 2. เด็กหญิงนิศา ออกปั้น 3. เด็กหญิงรัตติกาล วันทยุ |
1. นางสาวอุษณี นาคีสินธุ์ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
78.67 |
เงิน |
8 |
1. เด็กหญิงกรรณิการ์ โชคบัณฑิต |
1. นายยุทธนา ชาลี |
10 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
67.29 |
ทองแดง |
12 |
1. เด็กชายธนภัทร พลชัย 2. เด็กชายนิติศักดิ์ วานิ 3. เด็กหญิงปภาวรินทร์ สุขสมัย 4. เด็กหญิงปาณิสรา พรหมชาติ 5. เด็กหญิงแตงโม - 6. เด็กชายไทภูมิ บัณฑิตชวลิต |
1. นางอำพร โคตะขุน 2. นางสาวกัลยา โม่อ่อน |
11 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐพร หนูน้อย 2. นายธเนศ คัชชะ |
1. นางสาวกรกนก มะลิทอง |
12 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
87 |
ทอง |
8 |
1. เด็กชายณัฏฐชัย วันทยุ 2. เด็กหญิงน้ำหวาน - 3. เด็กหญิงภัทรธินันท์ วงค์อินทร์ |
1. นางลักขณา ฉิมพันธ์ |