ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนอนุบาลไพโรจน์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กหญิงปาริชา บุญชู
|
1. นางธนากร สาขี
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านจาน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ทุ่งเขาหลวง |
1. เด็กหญิงมนัญญา นรนิล
|
1. นางสายฝน นิลวัลย์
|
|
3 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เทอดไทย |
1. เด็กชายกิตติชัย สร้อยทอง
|
1. นางยนต์ลัดดา เพไทย
|
|
4 |
โรงเรียนบ้านดงยางโคกพิลา(ประชาอุปถัมภ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กชายเมธาสิทธิ์ แดงสิงน์
|
1. นางสาวปิยะมนต์ อุ่นคำ
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านน้ำใสเที่ยมแข้ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ วงค์อามาตย์
|
1. นางสุรัตน์ พูลเพิ่ม
|
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กหญิงจิรกร ฉวีเวช
|
1. นางสาวณัชชา ปุยพลทัน
|
|
7 |
โรงเรียนเมืองธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กชายพูลทรัพย์ ณรงค์ไชย
|
1. นางฐิติญา ภักตะภา
|
|
8 |
โรงเรียนบ้านอ้นวิทยาประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงกฤษติญา บุญชาย
|
1. นางนิตยา รักกิจ
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านผักแว่นอนามัย(คุรุศิษยานุกูล) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กชายสหรัช ท่อนจันทร์
|
1. นางศิริพร น้อมระวี
|
|
10 |
โรงเรียนเขวาชีรัฐประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดินดำแสนชาติ |
1. เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ ราชภักดี
|
1. นางสาวจันทริกา คำภักดี
|
|
11 |
โรงเรียนรัฐประชาวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กชายชยพล รุ่งรัตนมงคลดี
|
1. นางสุภี โคตรทิพย์
|
|
12 |
โรงเรียนวังยาวเจริญวิทย์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงไอลดา หลาบคำ
|
1. นางวรรณนิษา รูจีพันธ์
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองพานแยบัวห้าว |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กหญิงธัญสินี ประทุมสันต์
|
1. นางวราภรณ์ มุลทองสุข
|
|
14 |
โรงเรียนบ้านหวายหลึม(โพธิ์ศรีราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงอุรัสยา เจียมเมืองปักษ์
|
1. นางสาวศศิธร มองเพ
|
|
15 |
โรงเรียนบ้านหนองผือ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กชายปรีติ ศรีละ
|
1. นางจันทิมา จันทราคา
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านบากหนองแดง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายนภัสกร พรมเวียง
|
1. นางนิรัชดา แสนนาใต้
|
|
17 |
โรงเรียนบ้านตรีคาม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กหญิงสุภัทรา นวลคำ
|
1. นางสาวสุธาสินี ฤทธิแผลง
|
|
18 |
โรงเรียนบ้านมะยาง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายอัครินทร์ ฉ่ำมณี
|
1. นางสุธัญญา มุลาลี
|
|
19 |
โรงเรียนบ้านธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กชายศรัณ หงษ์ประเสริฐกุล
|
1. นายภาณุพงศ์ เสนารัตน์
|
|
20 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงภัควรินนทร์ ถวิลถึง
|
1. นางปาริชาติ วรรณราชู
|
|
21 |
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กหญิงลลิตภัทร ฤทธิแพลง
|
1. นายสุขศิลป์ ชมภูพาน
|
|
22 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กชายชิติพัทธ์ ไพโสภา
|
1. นางสุภาวดี มุลาลี
|
|
23 |
โรงเรียนเมืองร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กหญิงพิชชาอร เบาราญ
|
1. นางปิยนุช จันโทริ
|
|
24 |
โรงเรียนโสภโณประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายวิจักขณ์กุล ฤทธิ์มหา
|
1. นายวรวิทย์ บุญญาธิพิทักษ์
|
|