ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านจาน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ทุ่งเขาหลวง |
1. เด็กหญิงกวินธิดา หวังไรกลาง 2. เด็กหญิงนิชานันท์ รอบรู้ 3. เด็กหญิงณัฐธิดา ไชยศรี 4. เด็กหญิงประภัสสร โพธิชาราช 5. เด็กหญิงศิริภัสสร ไกยศรี
|
1. นางปทิตตา ขัตติยะ 2. นางสาวมินตรา หงษ์มาลา
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านบัวหลวง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เทอดไทย |
1. เด็กชายธีรศักดิ์ แดนกาไสย 2. เด็กชายธีริศรา นาใจคง 3. เด็กชายขัติยะ สังฆทิพย์ 4. เด็กหญิงณัฐธิดา สังฆทิพย์ 5. เด็กหญิงวรัญญา ไชยช่วย
|
1. นางธิดารัตน์ ไชยรักษ์ 2. นางบุญเพ็ง ดิษดำ
|
16 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านน้ำใสเที่ยมแข้ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กชายวรวัฒน์ มั่งจิตร 2. เด็กชายอภิชาติ จะสุพงษ์ 3. เด็กชายศรัญญู แอบคีรีชัชวาล 4. เด็กชายธีรวิชญ์ ทิดประสอน 5. เด็กชายธนโชติ ภาชนะวรรณ
|
1. นางวารุณย์ วรนาม 2. นางสาวสุธีรา เพชรคนชม
|
14 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านชาดมะเหลื่อม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กหญิงพิชญาภา นิลาด 2. เด็กหญิงอาธัญญา ผันอากาศ 3. เด็กหญิงกวินธิดา ป้อมเรืองเจริญ 4. เด็กหญิงธัญชนก ชัยมาตย์ 5. เด็กหญิงชญาดา สุวรรณเวียง
|
1. นางสาวฐาปนีย์ สุวะศรี 2. นางสาวอินทิรา ค่อมคิรินทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนบ้านอ้นวิทยาประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงสุณิสา อุปพันธ์ 2. เด็กหญิงพีรดา วันทา 3. เด็กหญิงกมลลักษณ์ บุตรสอน 4. เด็กชายอำนาจ บุญสุวรรณ 5. เด็กหญิงธิดารัตน์ จันทะสิงห์
|
1. นางสาวพรชิตา เสนาสนิท 2. นางสาวเทียมแข ขุมทอง
|
12 |
|
6 |
โรงเรียนหัวนางามวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กหญิงนฤมล ไชยหงษ์ 2. เด็กหญิงธรรมิภา เวียงอินทร์ 3. เด็กหญิงธรรมิกา เวียงอินทร์ 4. เด็กหญิงกัญญาภัค วันหลาบคำ 5. เด็กหญิงนลินญา เจริญเขตร์
|
1. นางพรสุดา ดอนลาดลี 2. นางมาลี สร้อยเสนา
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านดอนแดง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงอารดา แสงสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงวิสุตา ชมพูวิเศษ 3. เด็กหญิงพัชรา สะท้านอาจ 4. เด็กชายพนพล ทิพย์วัฒน์ 5. เด็กชายวีรภัทร ยินดี
|
1. นางสาวธนัชชา พันธะไชย 2. นางสาวสุธาลิณี พงษ์สนิท
|
12 |
|
8 |
โรงเรียนรัฐประชาวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กหญิงณิชาภัทร คู่กระสังข์ 2. เด็กหญิงณัฐณิชา หลวงขันธ์ 3. เด็กหญิงสุพิชญา สุภเกษ 4. เด็กหญิงกรกนก บัวทุม 5. เด็กหญิงจิดาภา เมิลเลอ
|
1. นายชัยรัตน์ ล่ามคำ 2. นางสาววริศรา มะโนรัตน์
|
10 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านพลับพลา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงจิราพัชร ฝาดแสนศรี 2. เด็กหญิงพิชฎา แสนหล้า 3. เด็กหญิงชนิกาภรณ์ โพธิ์นันทวิกุล 4. เด็กหญิงวีรินทร์ทิรา ระศร 5. เด็กหญิงศิรินภา โชติมุข
|
1. นางประภาศิริ สมคะเน 2. นางรัตนา แก้วกาหลง
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กหญิงชลดา ละครลำ 2. เด็กหญิงเบญจพร คณาศรี 3. เด็กหญิงชญาภา ลีแวง 4. เด็กหญิงอชิรญาณ์ สืบสำราญ 5. เด็กหญิงณิชา สาลี
|
1. นางละออง สุปะทัง 2. นางอรวรรณ ชารีวัน
|
16 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านสองพี่น้องวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กหญิงวรัญญา แม้นศิริ 2. เด็กหญิงสุกัญญา ชาญประเสริฐ 3. เด็กหญิงธิดารัตน์ สิทธิโชติ 4. เด็กหญิงสาวิตรี สุหร่ายเพ็ชร 5. เด็กหญิงทัษนีย์ สิทธิโชติ
|
1. นางสาวกัลยา บำรุงรัตน์ 2. นางสาวมัลลิกา โพธิชัย
|
16 |
|
12 |
โรงเรียนไพศาลวิทยาคม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กหญิงบุญรอด แสงศรี 2. เด็กหญิงศิรินันท์ เวียงอินทร์ 3. เด็กหญิงอริยา นุวงษ์ศรี 4. เด็กหญิงศุภิสรา แคนมืด 5. เด็กหญิงนิพาภรณ์ สังฆทิพย์
|
1. นางสาววัลยา วงษ์คำอุด 2. นางสุพัตรา ชำนาญเอื้อ
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านอีหมุน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กหญิงธัญญามาศ นนท์พิภักดิ์ 2. เด็กหญิงกุลธิดา โพธิ์เกตุ 3. เด็กหญิงกมลเนตร บรรณสาร 4. เด็กหญิงปาริฉัตร ดวงประทุม 5. เด็กหญิงประภัสสรา กุยลา
|
1. นางสุขี ประชารักษ์ 2. นางเดือนฉาย รักษาก้านตง
|
4 |
|
14 |
โรงเรียนอนุบาลเมืองศรีสมเด็จ(พิมพ์คุรุราษฎร์บำรุง) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กหญิงพรรัมภา วรรณสาลา 2. เด็กหญิงปัทมาพร ทิพย์แสง 3. เด็กหญิงกัลยกร แก้ววัง 4. เด็กหญิงกัญญาภัค บรรยงค์ 5. เด็กหญิงกัญญานัฐ พันโภคา
|
1. นางสาวชลทิชา โฮมละคร 2. นางสาวนภา บุญนาน
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กหญิงพิมระดา แก้วอาสา 2. เด็กหญิงกนกศิริ ปะโพธิ์ธะกัง 3. เด็กหญิงชนัญชิดา เกิดสาย 4. เด็กหญิงมาริสา จันทนาเวช 5. เด็กหญิงเปาวลี จันธุรัง
|
1. นางมะลิวัลย์ สอนโคตร 2. นางสาวศิรินรัตน์ ปัตมะฤทธิ์
|
14 |
|
16 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กหญิงพรมธิดา พิทักษ์ 2. เด็กหญิงวชิราภรณ์ จันไชยชิต 3. เด็กหญิงภคมน พรมเวียง 4. เด็กหญิงกัญญาภัค เมืองฮาม 5. เด็กหญิงกัลยากร พรมชาติ
|
1. นางสาวชญาดา วงศ์กาไสย 2. นางปรียานุช สมโพธิ์
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนบ้านสังข์สงยาง(คุรุราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กหญิงนวรัตน์ มนตรีโพธิ์ 2. เด็กหญิงวรนิษฐา วินทะไชยรักษ์ 3. เด็กหญิงธนพร สุตนนท์ 4. เด็กหญิงกัญญาณัฐ กุรัง 5. เด็กหญิงฐิติกานต์ ทองพินิจ
|
1. นางสาวพัชราภรณ์ พรมสา 2. นางสาวสุพรรษา ประสายกา
|
10 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านขี้เหล็ก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กหญิงศิริญากร ไชยเหล่าจันทร์ 2. เด็กหญิงวรัชญา ทุมมา 3. เด็กหญิงปรียาภรณ์ คำหาญพล 4. เด็กหญิงณิชาภัทร ไชยนิคม 5. เด็กหญิงนารีรัตน์ แสงงาม
|
1. นางสาวธันญรัทภ์ ธงทอง 2. นางนิรัชดาวรรณ ไตรราช
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนบ้านหัวโนนตาล(สหราษฎร์วิทยาสรรค์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กหญิงสุกัญญา มะเกลือป่า 2. เด็กหญิงธนพร โยธะชัย 3. เด็กหญิงยุธานัณ โพธิ์ศรี 4. เด็กหญิงพิชญาวี วินทะไชย 5. เด็กหญิงศุภนุช เวียงอินทร์
|
1. นางจันทร์เพ็ญ วิทยาวุธ 2. นางวิชาดา แสงกุล
|
19 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านคานหักโนนใหญ่(ศิริเกตุประชาวิทย์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กหญิงศศิวิมล ศรีใส 2. เด็กหญิงนันทิดา นานอก 3. เด็กหญิงรุ้งนภา พูลแก้ว 4. เด็กหญิงน้ำเงิน วินาลัย 5. เด็กหญิงธนพร ศรีละมนตรี
|
1. นายณัฐคชภัค พิมพ์วิชัย 2. นายวินัย น้อยวิบล
|
20 |
|