ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวัดบ้านเหล่ากุด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กหญิงธัญญ์ชยา เสถียนอุดร 2. เด็กหญิงฤทัยรัตน์ สมสะกีสิทธิ์ 3. เด็กชายณัฒฐากูร สมนึก 4. เด็กชายเอกมงคล ผลาฤทธิ์ 5. เด็กชายเอกพล ดวงสีเสน
|
1. นางสาวกัลยา บัวสิงห์ 2. นางสาวพาณี พิลาแดง
|
2 |
โรงเรียนบ้านดงยางโคกพิลา(ประชาอุปถัมภ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กหญิงพรลภัส สายรัตน์ 2. เด็กหญิงณัฐธิชา แก้วอุดร 3. เด็กชายเกียรติศักดิ์ เมาะราษี 4. เด็กชายจักรินทร์ อนันตา 5. เด็กชายพีรพัฒน์ บุบผาพิลา
|
1. นางสาวจิราภรณ์ ถ่อนสันเทียะ 2. นางสาวธิดารัตน์ ตาเมือง
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายรัฐณรงค์ วงศ์สุวรรณ 2. เด็กหญิงพุทธิชา ขุนาพรหม 3. เด็กหญิงอรกัญญา วรนาม 4. เด็กชายจิรพัฒน์ ลิภา 5. เด็กชายชนาธิป ยอดวงษา
|
1. นางสาวศิธาชนันท์ ศรีศิริ 2. นางสาวศุภาพิชญ์ บริบูรณ์
|
4 |
โรงเรียนบ้านมะอึ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กชายธีรศักดิ์ หารภูมิ 2. เด็กชายณัฐเศรษฐ จตุเทน 3. เด็กชายวชิราวุธ จันทรสาร 4. เด็กหญิงพีชญา สัตนาโค 5. เด็กชายรัชชานนท์ สมบูรณ์
|
1. นางสุภาวดี พรรณศรี 2. นายโอภาส เจญวิถี
|
5 |
โรงเรียนบ้านปาฝา(คุรุประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กชายนภาพร ชะรินทร์ 2. เด็กหญิงยุพากร บุญคงที่ 3. เด็กชายอัครพันธุ์ แสนประกอบ 4. เด็กชายธนาเดช อ่อนสงค์ 5. เด็กหญิงวิชุดา แน่นอุดร
|
1. นายกชกร ปนชัยภูมิ 2. นางสาวอมรรัตน์ ขันเงิน
|
6 |
โรงเรียนจตุรพักตรพิมาน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงพิชญา พรมมากุล 2. เด็กหญิงธนัญญา ดอนอี่ง้อง 3. เด็กหญิงวรัญญา แจ่มกระจ่าง 4. เด็กชายภานุวัฒน์ บุญสินธ์ 5. เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ สุวรรณแสง
|
1. นายนรินทร์ พุทธลา 2. นายสหรัฐ ศิริเวช
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองต่าย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายธเนศ วรรณโสภา 2. เด็กชายทวีทรัพย์ กันโน 3. เด็กหญิงฐิตินัน รินทะสมบัติ 4. เด็กชายพงษ์สิทธิ์ นนฤทธิ์ 5. เด็กหญิงสรัญญา สัจจะ
|
1. นางสาวกวิสรา ภูมลี 2. นายณัฐวุฒิ ทุมพร
|
8 |
โรงเรียนบ้านเมืองทอง (วีระประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายมงคล มะปะเภา 2. เด็กชายธีรภัทร ดวงแก้ว 3. เด็กชายธีรพล พิมพ์ศักดิ์ 4. เด็กชายจิรายุ โปธา 5. เด็กชายรัชชานนท์ แสงสว่าง
|
1. นายกิตติศักดิ์ บุญพันธ์ 2. นายสัตยากร ถานะวัตร
|