ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนอนุบาลไพโรจน์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กชายทีปกร น้อยหลุบเลา 2. เด็กหญิงชญาภา ชีวพูลทรัพย์
|
1. นางสาวกาญจนา ทองดอนดู่ 2. นางสาวเบญจมาศ อินทะวัน
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านจาน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ทุ่งเขาหลวง |
1. เด็กชายภัครพงษ์ บุญวิเศษ 2. เด็กหญิงวิลาวัลย์ โพธิ์พันธุ์
|
1. นางสาวชุติกาญจน์ มาตแก้ว 2. นางมยุรี ศรีโพธา
|
18 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เทอดไทย |
1. เด็กชายปรมินทร์ เจริญอาจ 2. เด็กหญิงสุพิชญา ปิ่นใจ
|
1. นางสาวกมลรัตน์ สุ่มมาตย์ 2. นายวิรุณทอง พรมพักตร์
|
18 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านดงยางโคกพิลา(ประชาอุปถัมภ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กชายวรรณศิลป์ ใจน้อย 2. เด็กหญิงศุภธิดา บุญเสริม
|
1. นางสาวจิราภรณ์ ถ่อนสันเทียะ 2. นางสาวธิดารัตน์ ตาเมือง
|
11 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านน้ำใสเที่ยมแข้ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กชายศิวกร ศิริเวช 2. เด็กหญิงณิชา กุตเสนา
|
1. นางรมณีย์ บุญพันธ์ 2. นางรัญจวน ตริพงษา
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเลิงคาประชาเนรมิต |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดินดำแสนชาติ |
1. เด็กชายธนาภูวพัศ ศรีวิจารณ์ 2. เด็กหญิงนัฎชาฎา ศรีมานนท์
|
1. นางสาวนฤชล น้อยเมืองเปลือย 2. นางสาวเยาวลักษณ์ สุจริต
|
18 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากล้วย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กชายธนกฤต รัตนภักดี 2. เด็กหญิงนันท์นภัส รักความซื่อ
|
1. นางจำเนียร แซ่อึ่ม 2. นางสาวณัชชา ปุยพลทัน
|
11 |
|
8 |
โรงเรียนเมืองธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กชายปัณณทัต แสงสุรินทร์ 2. เด็กหญิงกชพร ศรีสนาม
|
1. นางวิไลย์ เจริญศักดิ์ 2. นางอภิรดี ศรีหาคลัง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านแจ้งโคกล่ามแจ้งข่า |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กหญิงณธิดา บังใบ 2. เด็กชายวันเฉลิม ชมเขี่ยวชาญ
|
1. นางมุจรินทร์ สงไพรสน 2. นางสาววลัยพร ศิวิแว่น
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านไม้ล่าว (คุรุราษฎร์พัฒนา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กชายกรฤต รอดไทสง 2. เด็กหญิงพัตร์พิมล บรรณสิทธิ์
|
1. นางวรัญญา สีหานาม 2. นางศิริภรณ์ ศิริอมรพรรณ
|
ชนะเลิศ |
|
11 |
โรงเรียนเมืองเชียงขวัญ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงพิมมาดา ธานีวรรณ์ 2. เด็กชายปภังกร จวงไธสงค์
|
1. นางสาววัชราพร ทีน้ำคำ 2. นางสาวสุวรรณี จำปาขันธ์
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนราชสารสุธีอนุสรณ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กชายบัณฑิต ศาลางาม 2. เด็กหญิงณัฐกฤตา ทำขุรู
|
1. นางสาวขนิษฐา พลศิลา 2. นางจันทร์แก้ว จาจี
|
8 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านหมูม้น |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กชายธนวัฒน์ อาจหินกอง 2. เด็กหญิงนันท์นภัส พันธะไชย
|
1. นางนุสรา ศรีคะเณย์ 2. นางรัชฎา พงษ์แสนหาญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนบ้านสังข์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กหญิงภัสสรา แวงวรรณ 2. เด็กชายอภิชัย แวงวรรณ
|
1. นางบัวลอย ทิพอาจ ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
|
15 |
โรงเรียนป่าแดงหนองฮูโนนไทย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กชายธีรภัทร บุตรสาทำ 2. เด็กหญิงณัฐนรี พีระ
|
1. นางละมัย ทุมลา ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านบากหนองแดง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายอรรถพล กุละสีโท 2. เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ ใจปิติ
|
1. นางลำไย วัฒวิเศษ 2. นางสาวศิริวิชญา ชมคำ
|
11 |
|
17 |
โรงเรียนขี้เหล็กเขียวไพรวัลย์วิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กชายปุญญพัฒน์ สนองผัน 2. เด็กหญิงภิรัญญา เวียงนนท์
|
1. นางสาวประภาวรรณ กาฬแสง 2. นางสาวสุธารินี เยาวนิด
|
11 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านเมืองน้อย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายภานุพงศ์ พรมรัตน์ 2. เด็กหญิงปาริฉัตร มูลสาร
|
1. นางสาวปัญจพร สุ่มมาตย์ 2. นางอนงค์ ธรรมสาร
|
11 |
|
19 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กชายเจตนิพัทธ์ ธรรมศิลป์ 2. เด็กหญิงฉัตรวรัญญา แสนอยู่
|
1. นางสาวรักสุดา ชลเทพ 2. นางสาวสุพรรณวดี อิ่มอุรัง
|
22 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านโสกเชือก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กชายศิวกร ศรีจันทร์ 2. เด็กหญิงเตลาฮีม มายิด
|
1. นางนฤมล ปัญญาคำ 2. นางสาวภคพร พานโมก
|
18 |
|
21 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กชายพร้อมภูมิ สว่างทิพย์ 2. เด็กหญิงณิชกมล สุดาเดช
|
1. นายจักรกฤษณ์ ทุมแสน 2. นางสุมาลี สุ่มมาตย์
|
8 |
|
22 |
โรงเรียนเมืองร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กชายณกรณ์ เพชรทูล 2. เด็กหญิงอภิรดา ทูลธรรม
|
1. นางศรีสุดา ศรีภูมั่น ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
|
23 |
โรงเรียนธรรมจารีนิวาส |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายธนวัฒน์ โคตรสขึง 2. เด็กหญิงจิรประภา ดวนพล
|
1. นางสาวปนิฐา บรรจง 2. นางสาวหนูพร หาญอาษา
|
11 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านเมืองทอง (วีระประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายสรวิชญ์ สงสุข 2. เด็กหญิงกมลรัตน์ จันทะล่าม
|
1. นางสาวิตรี วงศ์น้ำคำ 2. นางอ้อมจิต ถานะวัตร
|
22 |
|