ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนอนุบาลเอกกุมาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กชายวรรณกร สุระมณี 2. เด็กชายธีร์วริทธิ์ กรรณรัตน์
|
1. นางสาวน้ำพระทัย สุตะโท 2. นางสาวสุภาวดี ตาสี
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านแคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กชายคมกริช สมใจ 2. เด็กชายธวัชชัย คำหาญพล
|
1. นางสาวประภัสสร จันทะดวง 2. นายประสิทธิ์ มูลสมบัติ
|
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองตอนาดีเทพประทานวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กชายพิพัฒน์ ศรีอาภรณ์ 2. เด็กชายอริญชัย ปะกาโส
|
1. นางสาวมัชฌิมา บุญศักดิ์ 2. นางรัชนก ภูมิศรีแก้ว
|
|
4 |
โรงเรียนหนองบัวเลิงเหล่าสวนมอญ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กชายปวริศร อ้นชาวนา 2. เด็กชายศุภณัฐ คำคูบอน
|
1. นายขจรศักดิ์ แสงใส 2. นายสจิตรัก อักคะจุ่น
|
|
5 |
โรงเรียนเมืองธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กชายจักรพงศ์ ช่องวารินทร์ 2. เด็กชายอภิวรรทน์ วินธิมา
|
1. นายพรรค แสงเกตุ 2. นางสาวระพีพรรณ วรรณเชษฐ์
|
|
6 |
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกล่าม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กชายปัญญากร มีแวว 2. เด็กชายอุดม ศักดิ์แสนตอ
|
1. นางสาวชัญญาวีร์ วงศ์คำจันทร์ 2. นางสาวพัชรีพร อุดชุมนารี
|
|
7 |
โรงเรียนบ้านดอนแดง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กชายศักดิ์ดา ไชยรินทร์ 2. เด็กชายเสกสรร ดวงแข
|
1. นายสงวนศักดิ์ สายเนตร 2. นายไตรภพ เมยมงคล
|
|
8 |
โรงเรียนสหคามวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กชายธนาศิลป์ มีชัย 2. เด็กชายณัฐวัฒน์ รัตนพันธุ์
|
1. นายศิระ เศรษฐา 2. ว่าที่ร้อยตรีสันต์ไชย มาตะวงศ์
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านเกษมสุข |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กชายธนดล ตาลทรัพย์ 2. เด็กชายชลกร อาษาบาล
|
1. นางสาวพิชชาภา สมประสงค์ 2. นางรำไพ วรสนาม
|
|
10 |
โรงเรียนบ้านข่า |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กชายฉัตรมงคล คงชูดี 2. เด็กหญิงเพียงรวี คำเฮือง
|
1. นายภานุวัฒน์ สุวรรณกูฏ 2. นายอานนท์ ไชยสมคุณ
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านสองพี่น้องวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กชายกฤษณพงศ์ บุญศรี 2. เด็กชายภานุพงศ์ นาเมือง
|
1. นางกมลชนก กิจติคุณ 2. นางสาวรัชนีวรรณ สุขเสนา
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านมะยาง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายทินกร ศรีบุญเรือง 2. เด็กชายประกฤชฎิ์ สารรัตน์
|
1. นายจิระพล จันทนาม 2. นางสาวนฤมล คชรณ
|
|
13 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กชายธนัสพล เชิญทอง 2. เด็กชายทวีโชค ภูมิชัย
|
1. นางสาวกิตติวรา สุ่มมาตย์ 2. นางสาวจักรกฤษณ์ บุตรดีขันธ์
|
|
14 |
โรงเรียนอดุลวิหารกิจ(คุรุราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายประริวัฒน์ สดีวงศ์ 2. เด็กชายเกียรติคุณ วิไลศรี
|
1. นางสาวรสรินทร์ ศรีวิไล 2. นางสาวอุบล หลักแวงมล
|
|
15 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กหญิงพีชญา สีบูพิมพ์ 2. เด็กชายพรหมสถิตย์ ประทุมมัง
|
1. นางสาววราภรณ์ สาโรจน์ 2. นายสุชาติ พรมมร
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านเล้าวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายอาชากร หวานอารมณ์ 2. เด็กชายอัครเดช โชติ
|
1. นายณัฏฐพล สิงห์เสนา 2. นางสุบิน รุ่งวิสัย
|
|
17 |
โรงเรียนบ้านปอภาร(ปอภารราษฎร์บำรุง) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กชายปัณณวัฒน์ วะสูงเนิน 2. เด็กชายรชานนท์ สังวิบุตร
|
1. นายศิวกร ศรีใหญ่ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
18 |
โรงเรียนโสภโณประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายพงศกร พันธุ์พาลา 2. เด็กชายอัครวุธ สุขโต
|
1. นายชิษณุพงศ์ วิเศษวงษา 2. นางไพรจิตร ภิญโญ
|
|
19 |
โรงเรียนบ้านขี้เหล็ก |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กชายวีระชัย ธรรมขันธ์ 2. เด็กชายกฤษฎา เวียงนนท์
|
1. นางนิรัชดาวรรณ ไตรราช 2. นางสาวเอื้ออารี ดวงขำ
|
|