ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนบ้านเหล่าจั่นหนองทุ่ม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กหญิงนวพร กงเกื้อ
|
1. นางศศิลักษณ์ แสงใส
|
|
2 |
โรงเรียนบ้านม่วงน้ำ(ประชาศิษย์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กชายศราพรรณ ทองทัพไทย
|
1. นางสาววิภาวัลย์ บุบผาวิพันธ์
|
|
3 |
โรงเรียนบ้านอ้นวิทยาประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงพรพิชชา มาตย์วิเศษ
|
1. นางสาวพรลิขิต บุตรลุน
|
|
4 |
โรงเรียนบ้านดงเครือวัลย์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กชายทินภัทร โคตรศักดิ์
|
1. นายศรัณย์รัช แก้วคำลา
|
|
5 |
โรงเรียนบ้านบึงโดนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดินดำแสนชาติ |
1. เด็กชายฐิติกร สอดศรี
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
|
6 |
โรงเรียนบ้านดงกลาง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กหญิงกศมา ประเสริฐแท่น
|
1. นางสาวกุลยา ลุณหงส์
|
|
7 |
โรงเรียนบ้านป่าสุ่มหนองปิงวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงวริศรา พันธัง
|
1. นางชญากาณภ์ บุระพวง
|
|
8 |
โรงเรียนบ้านเขือง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กชายภัทรพล เนตรแสงสี
|
1. นางพิชญาภา เสถียรเขต
|
|
9 |
โรงเรียนบ้านหนองตากร้า (ศรีไพรไตรคามพิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กชายธวัชชัย เกื้อกูล
|
1. นางสาวศิรินภา บุไธสง
|
|
10 |
โรงเรียนลิ้นฟ้าวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กชายชนะบดี เชาว์จันทร์
|
1. นายทัชธร ชุมสิงห์
|
|
11 |
โรงเรียนบ้านบากหนองแดง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายพรมนัส พันโภคา
|
1. นางสาวพรชิตา โพนชัด
|
|
12 |
โรงเรียนบ้านเมืองน้อย |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กชายปัญญาโชติ โคตรวงค์
|
1. นางพัชราภรณ์ ไวพจน์
|
|
13 |
โรงเรียนบ้านธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กชายมหิณฑรา ปัญสุวรรณ
|
1. นายภาณุพงศ์ เสนารัตน์
|
|
14 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงดุจดาว บัวรัตน์
|
1. นางสาวกัลยา ประเสริฐสังข์
|
|
15 |
โรงเรียนบ้านกล้วยวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กชายจักรพงค์ ชิณไขย์
|
1. นางเรณู ประดิษฐบุญ
|
|
16 |
โรงเรียนบ้านสังข์สงยาง(คุรุราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กหญิงอัยลดา สิริอัต
|
1. นางสาวพัชราภรณ์ พรมสา
|
|
17 |
โรงเรียนบ้านหนองจิกโคกสูง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กหญิงณัฐธิดา นุชหรี
|
1. นางดุษฎี ทองเพชร
|
|
18 |
โรงเรียนบ้านหัวโนนตาล(สหราษฎร์วิทยาสรรค์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กชายมงคล วินทะไชย
|
1. นางสมพิศ ทัพแสง
|
|