ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนอนุบาลเอกกุมาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม การศึกษาเอกชน |
1. เด็กหญิงกัลวัฒยา ชมเชย
|
1. นางสาวณงนุช พยุงวงษ์
|
2 |
โรงเรียนบ้านบัวหลวง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เทอดไทย |
1. เด็กหญิงเกตุสดา ศรีจันทร์
|
1. นางธิดารัตน์ ไชยรักษ์
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองนาสร้าง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสาเกตุ |
1. เด็กหญิงสุพิชชา หิมหงษ์
|
1. นางทวีวรรณ รัตนโภคาสถิต
|
4 |
โรงเรียนบ้านเหล่าจั่นหนองทุ่ม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดงแดงน้ำใสป่าสังข์ |
1. เด็กหญิงกมลวรรณ สีจันดา
|
1. นางจันทร์ทิรา บุญอรัญ
|
5 |
โรงเรียนชุมชนบ้านยางกู่ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ปราสาทหิน |
1. เด็กชายนราวิชญ์ เถื่อนศรี
|
1. นางเกศสุดา พลหาญ
|
6 |
โรงเรียนบ้านพยอม |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ดินดำแสนชาติ |
1. เด็กหญิงกมลเพชร พานาสันต์
|
1. นางสาวพัชรินทร์ วิสุงเร
|
7 |
โรงเรียนบ้านปาฝา(คุรุประชานุสรณ์) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ไตรจังหาร |
1. เด็กหญิงวรัญญา เพิ่มศรี
|
1. นางสาวญาณิศา ทับทิมหิน
|
8 |
โรงเรียนบ้านอ้นวิทยาประชาสรรค์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพรหมเมืองหงส์โคกล่าม |
1. เด็กหญิงปพิชญา สิงห์อ้น
|
1. นางสาวเทียมแข ขุมทอง
|
9 |
โรงเรียนบ้านแจ้งโคกล่ามแจ้งข่า |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ม่วงลาดดงสิงส์ผักแว่น |
1. เด็กหญิงปรัชญา ทรงคะรักษ์
|
1. นางสาววลัยพร ศิวิแว่น
|
10 |
โรงเรียนบึงงามพัฒนา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ทุ่งเขาหลวง |
1. เด็กหญิงณัฐรดา จินดา
|
1. นายชนนันท์ ธนะภาษี
|
11 |
โรงเรียนบ้านป่าสุ่มหนองปิงวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงขวัญ |
1. เด็กหญิงมนัสนันท์ ตั้งพิมาย
|
1. นางชญากาณภ์ บุระพวง
|
12 |
โรงเรียนบ้านเขือง |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม พระธาตุเขืองเชียงขวัญ |
1. เด็กชายชนม์วริศร์ นากลาง
|
1. นางสาวปริมประภา ภูสมปอง
|
13 |
โรงเรียนบ้านดอนแคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ธรรมฐิติญาณ |
1. เด็กหญิงพิชญาภา วิเศษพงษ์
|
1. นางสาวชนากานต์ ปาปะขี
|
14 |
โรงเรียนบ้านหนองแวงหนองหัวคน |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม หนองผือลิ้นฟ้าดู่น้อย |
1. เด็กหญิงณัฐฐณิชชา เทือกกอง
|
1. นางสาวชนิกานต์ ชารีวัน
|
15 |
โรงเรียนบ้านหนองดู่ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองเชียงดี |
1. เด็กชายวิวัฒน์ชัย ศรีหาคลัง
|
1. นายสุวรรณเมธี เหล่ามาลา
|
16 |
โรงเรียนนาคำเจริญวิทย์ |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม อุ่มเม้าไพศาล |
1. เด็กหญิงนันทิยา ยิงรัมย์
|
1. นางสาวสิริโสภางค์ ศรีศาลา
|
17 |
โรงเรียนบ้านราชธานี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองทุ่งเวฬุวัน |
1. เด็กหญิงปิยะธิดา ประชารักษ์
|
1. นายฉัตรประพล มะโนชัย
|
18 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศึกษาสงเคราะห์ธวัชบุรี |
1. เด็กหญิงพิมรภัทร ประเสริฐสังข์
|
1. นางสาวณัฐฑิยากร ขันนาเลา
|
19 |
โรงเรียนบ้านกล้วยวิทยา |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จเหนือ |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ แสนสีมนต์
|
1. นางศิรินทร์รัตน์ งามสนิท
|
20 |
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง(คุรุราษฎร์บำรุง) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม ศรีสมเด็จใต้ |
1. เด็กชายภัคพงศ์ อุดมฉวี
|
1. นายชัชวาล อัครบาลพิพัฒกุล
|
21 |
โรงเรียนอนุบาลร้อยเอ็ด |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองพลาญชัย |
1. เด็กชายศราวิน พรหมดี
|
1. นางช่อติมา อาวรณ์
|
22 |
โรงเรียนชุมชนบ้านสีแก้ว |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองสีแก้วปอภาร |
1. เด็กหญิงกัญญ์กฤติญา มนภูมา
|
1. นางสาวหนูเพ็ญ สมจินดา
|
23 |
โรงเรียนบ้านเล้าวิทยาคาร |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโนนตาลหนองแก้วแคนใหญ่ |
1. เด็กหญิงพัชรภร นามไพร
|
1. นางสาวปิยะนุช โคตะยันต์
|
24 |
โรงเรียนบ้านสังข์สงยาง(คุรุราษฎร์วิทยา) |
สพป. ร้อยเอ็ด เขต 1 กลุ่ม เมืองโพธิ์ศรีสะอาด |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ จงใจรักษ์
|
1. นางรัชนี พลเทียร
|